Tâm sự - Tâm sự tuổi trẻ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Tâm sự tuổi trẻ

Em chào tất cả mn ạ.Em đang rất xa bờ Và em muốn mn giúp em lời khuyên tốt nhất ạ: em chơi lotobet 4 ngày ăn được 34m em rút ra để tài khoản rồi nhưng đến hôm 17/9( m1 âm) em đánh từ sáng đến tối lúc nào vào đánh là gãy thông mỗi khoảng em đánh cách nhau 2-3h giờ em âm cả vốn và còn nợ 40tr em đang rất khó khăn và stress nặng tâm lý nữa còn mấy tháng nữa là đến tết rồi mà bây giờ thì công việc em đang làm thì ít việc nên lương thấp.Giờ em thấy hoang mang quá ạ.em chỉ mới 20t mà đã nghiện ngập cờ bạc đầy người rồi trong khi thằng bạn đi làm cùng em bây giờ thì tự mua được xe cho mình và dư được tiền còn em thì nợ ngập đầu. Mặc dù 40tr thì nó không phải quá lớn nhưng mà mỗi tháng em được lương em tiêu chơi thua chứ không 4-5 tháng là em trả được hết nợ vì em không cờ bạc rượu bia-hát hò gì cả. Em cảm ơn mn đã lắng nghe câu chuyện của em ạ tks all

Đính kèm

• 225.3 KB Lượt xem: 257
  • 213.5 KB Lượt xem: 265
Người ae nên dành 1ngày để đọc và nghiệm tất các phương pháp chơi của các cao thủ và cách vào vốn thế nào là hợp lý. Từ đó ắt sẽ có hướng đi đúng cho bản thân mình. Mọi nút thắt đều cần thời gian, người ae bình tĩnh đừng nóng vội
Chúc người ae vững tay chèo qua đoạn khó khăn này ?
Dạ em c.ơn ạ

cố gắng lên em dừng đc thì dừng luôn còn xác định đứng lên từ chỗ ngã a nghĩ e nên có bản lĩnh và phải kìm đc lòng tham của em! Pp chắc ai chơi gì cũng có,vì có pp là lòng tin nên mới thua. Nhưng thua của e là cách chia vốn cắt lãi/lỗ! Còn giờ bảo đc gấp thua gấp thì ko lại đâu em 95% là ra khơi,nếu e còn vốn nên theo một ct nào đó rồi trả dần đừng nóng vội trả nợ rồi lại nợ thêm khổ ra e ak! Chúc em vững tâm
Vâng a

Em chào tất cả mn ạ.Em đang rất xa bờ Và em muốn mn giúp em lời khuyên tốt nhất ạ: em chơi lotobet 4 ngày ăn được 34m em rút ra để tài khoản rồi nhưng đến hôm 17/9( m1 âm) em đánh từ sáng đến tối lúc nào vào đánh là gãy thông mỗi khoảng em đánh cách nhau 2-3h giờ em âm cả vốn và còn nợ 40tr em đang rất khó khăn và stress nặng tâm lý nữa còn mấy tháng nữa là đến tết rồi mà bây giờ thì công việc em đang làm thì ít việc nên lương thấp.Giờ em thấy hoang mang quá ạ.em chỉ mới 20t mà đã nghiện ngập cờ bạc đầy người rồi trong khi thằng bạn đi làm cùng em bây giờ thì tự mua được xe cho mình và dư được tiền còn em thì nợ ngập đầu. Mặc dù 40tr thì nó không phải quá lớn nhưng mà mỗi tháng em được lương em tiêu chơi thua chứ không 4-5 tháng là em trả được hết nợ vì em không cờ bạc rượu bia-hát hò gì cả. Em cảm ơn mn đã lắng nghe câu chuyện của em ạ tks all
Mấy món này tham là dở rồi e ah.cứ bình tĩnh cái gi cũng có cách giải quyết.

Tình trạng của em ko phải 1 mình em như vậy đâu tôi dám khẳng định 3/4 số người dính vào ma bét đều bị tình trạng như vậy .bây giờ hãy tĩnh tâm lại cai ma bét đi bám theo 1 cao thủ nghiên cứu xsmb mà gỡ lại nhé.nếu em ko đoạn tuyệt với bét thì cục nợ của em nó sẽ phình to gấp nhiều lần đó .em hãy suy xét thận trọng nhé coi như vấp phải hồn đá lần sau thấy hòn đá ma bét thì tránh nó đi :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Mấy món này tham là dở rồi e ah.cứ bình tĩnh cái gi cũng có cách giải quyết.
Ma bét nó gây nghiện nó lấy hết tiền của mình đó lúc nghiện rồi bỏ khó lắm .chưa lún sâu nên cai ma bét khẩn trương:mad:

18 lotobet là nó ảo lắm, ko ăn nổi đâu. nên chơi theo số miền bắc , minh cũng thua 60 tr vì cái đó

Nếu k làm chủ được bản thân thì nên bỏ bet, 40tr vẫn có thể về bờ. Đừng nên ham quá mà thua nặng hơn.

Cùng nỗi khổ giống bác mà e âm ít hơn, ngày bh nạp ít vào đánh đủ rút đc là rút, thua hết cũng nghỉ

Can thang choi toan thua gio no ngap dau phai lam sao het no day nhiu luc chi mun chet di thoi

Các bác chơi gi thì chơi.quan trọng là kiềm chế lòng tham của bản thân cộng với phương phap chơi đúng đắn là các bác chiến thắng.mình chơi bet đầu tiên cũng giống như bạn.nó cho ăn lãi đc mấy chục triệu.xong rồi nó lấy lại hết.nhưng mình may mắn hơn bạn là mình biết điểm dừng nên ko bị nợ nần ko âm vào vốn.giờ mỗi ngày mình chỉ nạp vào 500 nghin chơi tài xỉu chẵn lẻ.kiếm mỗi tay 10 nghìn thôi năng nhặt chăt bị.mỗi ngày kiếm 2-3 trăm thôi coi như thêm một ngày công đi làm.csong thế là quá ổn.nếu cứ đều đặn như vậy nhiều nguoi mơ còn ko đc.cờ bạc ko làm giàu đc chỉ là môn kiếm thêm thu nhập thôi.cái chính vẫn là công việc lao động của các bạn hàng ngày

Các bác chơi gi thì chơi.quan trọng là kiềm chế lòng tham của bản thân cộng với phương phap chơi đúng đắn là các bác chiến thắng.mình chơi bet đầu tiên cũng giống như bạn.nó cho ăn lãi đc mấy chục triệu.xong rồi nó lấy lại hết.nhưng mình may mắn hơn bạn là mình biết điểm dừng nên ko bị nợ nần ko âm vào vốn.giờ mỗi ngày mình chỉ nạp vào 500 nghin chơi tài xỉu chẵn lẻ.kiếm mỗi tay 10 nghìn thôi năng nhặt chăt bị.mỗi ngày kiếm 2-3 trăm thôi coi như thêm một ngày công đi làm.csong thế là quá ổn.nếu cứ đều đặn như vậy nhiều nguoi mơ còn ko đc.cờ bạc ko làm giàu đc chỉ là môn kiếm thêm thu nhập thôi.cái chính vẫn là công việc lao động của các bạn hàng ngày
Dạ em c.ơn ạ

Nếu k làm chủ được bản thân thì nên bỏ bet, 40tr vẫn có thể về bờ. Đừng nên ham quá mà thua nặng hơn.
Em nợ kia không phải chơi kubet mà nợ kia là dùng cho công việc thôi cái chính là em mất tiền mình kiếm ra thôi ạ sắp tết rồi mà chưa có đồng nào mới là vấn đề ạ