Cầu MB - Tặng a e dàn 3d 200s ăn trong tuần .1 năm thông | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tặng a e dàn 3d 200s ăn trong tuần .1 năm thông

Cs ngu đéo chịu dc đánh 10 càng thì thà đánh 2d có phải ăn hơn ko?trc khi cs cho mn chơi phải tìm hiểu trứ
Đề nghị , đọc kỹ, lấy giay bút ra ha dàn, tuổi còn trẻ mất ăn nói thế thì sao được, ở đây nhiều a e đã hiểu và ăn 3d rồi đó

Xuanhung8h tôi thấy bạn rất có hứng với 3D nên chia sẻ với bạn tham khảo thêm pp này cho ngày thứ 6 và thứ 7 nhé! Chúng ta cùng bàn luận chứ không có ý gì khác. Mọi người tham khảo mà tức mắt xin đừng cho gạch đá vì nhà tôi bán VLXD nhé.
Lấy số hàng vạn của giải đặc biệt 3 ngày đầu tuần thứ 2_3_4 làm càng chơi cho thứ 6 và thứ 7
75184

Cao thủ hay không thì chưa nhắc đến . Nhưng cách nc như vậy là chưa ổn. Còn cao thủ trúng 1 tháng dàn 65s 20ngay thì có gì đâu
Mình vẫn băn khoăn bạn giải thích dùm với 840s 3d mình thấy vào tiên ko hop lm

Xuanhung8h tôi thấy bạn rất có hứng với 3D nên chia sẻ với bạn tham khảo thêm pp này cho ngày thứ 6 và thứ 7 nhé! Chúng ta cùng bàn luận chứ không có ý gì khác. Mọi người tham khảo mà tức mắt xin đừng cho gạch đá vì nhà tôi bán VLXD nhé.
Lấy số hàng vạn của giải đặc biệt 3 ngày đầu tuần thứ 2_3_4 làm càng chơi cho thứ 6 và thứ 7
View attachment 75184
Dàn 2d lấy của Nam23 như vậy 2 ngày chúng ta sẽ chơi =2ngày*3càng*65 số=390 số. Với tỷ lệ ăn như tét nếu ok thì chơi

Dàn 2d lấy của Nam23 như vậy 2 ngày chúng ta sẽ chơi =2ngày*3càng*65 số=390 số. Với tỷ lệ ăn như tét nếu ok thì chơi
View attachment 75184
Cag 4,8 hả bácp

Có ngia. Là tông 1,6 20s sau dó gep với đuô 0,1,2,3;4;5,6,7,8,9 ta tao dàn 3d
K phải đâu bạn ơi, cầu của bạn ấy là lấy ba số đầu của giải đb chủ nhật tuần trước cộng lại đc bao nhiêu thì lấy tổng thật và tổng bóng của nó , làm 2 tổng 2d chơi cho tuần sau. Ng ta đã chia sẻ rỏ, ace chịu khó đọc và test, và xem thêm bl thì sẽ hiểu và chơi đc

K phải đâu bạn ơi, cầu của bạn ấy là lấy ba số đầu của giải đb chủ nhật tuần trước cộng lại đc bao nhiêu thì lấy tổng thật và tổng bóng của nó , làm 2 tổng 2d chơi cho tuần sau. Ng ta đã chia sẻ rỏ, ace chịu khó đọc và test, và xem thêm bl thì sẽ hiểu và chơi đc
Đúng rồi bạn

Các bạn chưa hiểu ý mình chia sẻ nó là như này ví dụ tuần trước ta có các số hàng vạn giải đặc biệt là 2,3,5 ta sẽ chơi càng 2,3,5 cho thứ 6 và thứ 7 thì thứ 6 tuần trước nổ càng 2. Để ý cầu nhớ pp là được. Tuần này càng 4,8 tôi k kết lắm nên các bạn vào nhẹ thôi tôi đang theo càng 9 lót càng 4 cho t7 và cn. Tham khảo và tét kỹ nhé. Kết hãy chơi. Hôm nay có kết quả sẽ có càng nuôi chó CN thứ 2 và thứ3. Chúc ace may mắn!

Thông thường a e chỉ thống kê 2d. Ghép 7-8càng Nhưng chơi vậy là chưa hiệu quả để ốp vào 3d
A e phải thống kê tổng, bộ, chạm , kép... Cửa 3d như 2d nhé. Ví dụ nhé db về 12345. Thông thường các trang chỉ thống kê 2 số cuối là đề 45 phải k.
Mình thống kê thêm như sau gdb 12345. Tách thống kê 2d là số 45, 3d là số 34, 4d là số 23, 5d là số 12. Nhắc lại thống kê như 2d thông thường cũng gồm , chẵn lẻ , lẻ chẵn ,to bè , đề gan , đầu, đít , tổng, bộ kép bằng , lệch , sát, bị giam quy luật như 2d nhé
Rồi tổng 3d,4d.
Cuối cùng là loại bỏ các số, hạ dàn của 4d,3d,2d . ghép lại với nhau là chơi thôi