Cầu MB - Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ

hay quá nay ăn rồi mong bác chia sẻ cầu cho ace kiếm nồi bánh chưng

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ
Chia sẻ đi b ơi

Chia sẻ đi b ơi
Phải vào tiền tỷ lệ : 3,6 ,12,24..tùy vốn của mọi người. Thợ xây và các ông bạn già cùng tuổi tôi. Chỉ cần có vốn đủ 4 triệu. Là ok rồi. Vào tiền theo cách trên. Là đề phòng ngoài ý muốn. Chứ bao nhiêu năm nay nó chưa bị trượt đến ngày thứ ba đâu. 4 tr mà tuân thủ cách vào tiền. Thì một tháng cũng kiếm được 5 hoặc 6 tr rồi đó.

Bố già câu ae ra đảo cho cá mập húp thì có. Định mệnh, vào đây mấy tháng trời, hoạt động như con thoi mà kêu..ừ ừ vui lắm. Vãi cả đái. Ngây ngây thơ thơ vkl.
FC caibang.cậu đừng có hỗn. Ra đâu là việc của cậu tớ không quan tâm đến cậu. Chỉ mong cậu đừng có hỗn với tớ và mọi người nhé....

FC caibang.cậu đừng có hỗn. Ra đâu là việc của cậu tớ không quan tâm đến cậu. Chỉ mong cậu đừng có hỗn với tớ và mọi người nhé....
Mấy tháng thì đúng rồi. Chính vì vậy mà tôi đã Học hỏi được điều hay lẽ phải của những người tốt trên diễn đàn đó.

Phải vào tiền tỷ lệ : 3,6 ,12,24..tùy vốn của mọi người. Thợ xây và các ông bạn già cùng tuổi tôi. Chỉ cần có vốn đủ 4 triệu. Là ok rồi. Vào tiền theo cách trên. Là đề phòng ngoài ý muốn. Chứ bao nhiêu năm nay nó chưa bị trượt đến ngày thứ ba đâu. 4 tr mà tuân thủ cách vào tiền. Thì một tháng cũng kiếm được 5 hoặc 6 tr rồi đó.
Chia sẻ cách bắt đuôi đi ah

Bác ơi bác chia sẻ cầu được k để ae bọn cháu tự tin vào tiền ạ. Rất mong bác phản hồi . Cảm ơn bác

Bác nghe cháu đừng chia sẻ cầu chia sẻ thì lập tức gãy ngay, biết bao nhiêu ae trên này đã chia sẻ và cũng đã gãy rồi, chỉ cần mỗi ngày bác lên nói đánh gì thôi còn ae ai thích thì theo k thì tuỳ họ còn bọn con nít trẻ trâu bác k cần phải để ý làm gì đâu ạ.lần nữa cảm ơn bác hnay cháu theo ngày đầu húp đc 100k cảm ơn bác nhiều

Bác ơi bác chia sẻ cầu được k để ae bọn cháu tự tin vào tiền ạ. Rất mong bác phản hồi . Cảm ơn bác
Ừ mình sẽ chia sẻ công thức tính. Mọi người đừng như cái cậu : FC caibang...nhé. Cậu ấy bảo là mình đưa ra biển để cá mập húp. Mong là mọi người phải có chứng kiến của chính mình. Mình không cho số điện thoại lên đây. Mình cũng chẳng có facebook. Zalo vậy sao coi là mình lừa đảo hả

Ừ mình sẽ chia sẻ công thức tính. Mọi người đừng như cái cậu : FC caibang...nhé. Cậu ấy bảo là mình đưa ra biển để cá mập húp. Mong là mọi người phải có chứng kiến của chính mình. Mình không cho số điện thoại lên đây. Mình cũng chẳng có facebook. Zalo vậy sao coi là mình lừa đảo hả
bác chấp gì bọn tẻ trâu em đây cũng hơn 20 năm chơi môn này mà chưa có pp nào baets hay như của bác mong được bác chỉ bảo. nếu bác ngại thì chốt chạm vào bát chốt không người ta hiểu nhầm khóa nick của bác ace mất nhờ. cảm ơn bác hôm nay tôi cũng dc 20d giàn 4 chạm đuoi của bác

Bác nghe cháu đừng chia sẻ cầu chia sẻ thì lập tức gãy ngay, biết bao nhiêu ae trên này đã chia sẻ và cũng đã gãy rồi, chỉ cần mỗi ngày bác lên nói đánh gì thôi còn ae ai thích thì theo k thì tuỳ họ còn bọn con nít trẻ trâu bác k cần phải để ý làm gì đâu ạ.lần nữa cảm ơn bác hnay cháu theo ngày đầu húp đc 100k cảm ơn bác nhiều
Không gãy được đâu. Công thức ( là cố định ) 40 số hàng ngày thì khác nhau. Mà tận 40 số gần nửa bảng. Thì không quá 3 ngày. Nó chạy đằng trời

Không gãy được đâu. Công thức ( là cố định ) 40 số hàng ngày thì khác nhau. Mà tận 40 số gần nửa bảng. Thì không quá 3 ngày. Nó chạy đằng trời
bác khẳng định như vậy ae mừng quá mong bác chia sẻ ạ

Hàng ngày bác cứ lên dàn giúp a e là được rồi ạ
Cháu chúc bác thật nhiều sức khỏe ạ
Bác cho cháu hỏi dàn này bác đã chơi được lâu chưa ạ

Vậy mai sẽ là đuôi nào bác

Biết là như vậy nhưng
Biết là như vậy nhưng không biết phương pháp cụ thể thì làm sao mọi người tự tin vào tiền đc hả bác ,mong đc bác chia sẻ ???

Hàng ngày bác cứ lên dàn giúp a e là được rồi ạ
Cháu chúc bác thật nhiều sức khỏe ạ
Bác cho cháu hỏi dàn này bác đã chơi được lâu chưa ạ
Mình chơi đề từ năm
1985... Ngày đấy có phong trào nuôi đề chịu tiền. Ở vùng nông thôn. Mà mình quê ở thái bình. Mọi người có suy nghĩ là nuôi đề chóng hơn nuôi lợn. Hi hi. Vậy là sau vài năm vùng quê yên bình bị xơ xác như trận bão. Mình nợ nần nhiều. Trốn đi bỏ quê hương không giám về nhà. Vậy đó... Ha ha