Cầu MB - Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi

Cho hỏi người cao tuổi chút 4 cái đuỗi mỗi ngày một khác do mình tìm dc cầu keo hay do linh cảm bản thân vậy. Cầu kèo thì dc chứ linh cảm bản thân thì sợ lắm
Một công thức tính cố định. Chứ Linh cảm sao được

Mình chơi đề từ năm
1985... Ngày đấy có phong trào nuôi đề chịu tiền. Ở vùng nông thôn. Mà mình quê ở thái bình. Mọi người có suy nghĩ là nuôi đề chóng hơn nuôi lợn. Hi hi. Vậy là sau vài năm vùng quê yên bình bị xơ xác như trận bão. Mình nợ nần nhiều. Trốn đi bỏ quê hương không giám về nhà. Vậy đó... Ha ha
Bác ở đâu thái bình vậy ạ
Cháu ở Hải Dương
Hôm nay bác chốt sổ ở đâu sao cháu không tìm thấy vậy ạ

bác có thể chia sẻ cách lấy 4 đuôi đo o đâu ko ạ?
Mọi người theo dõi trên diễn đàn của giông bão. Hoặc tố lốc gì đấy mình thấy chia sẻ cầu kèo của chủ tịch hihi. Bắt chạm theo kiểu. + + +(*)+ +.thế là mình nảy ra ý tưởng khác. Theo cách riêng mà trước kia mình vẫn làm. Nhưng hồi đó đề 1 ăn 70 nên không thể đánh được. Giờ 1 ăn 99. Thì 100 số bỏ có 10 số thì ngon rồi. Bây giơ mình sẽ viết rõ ra để chia sẻ công thức nhé. Mọi người theo dõi và nhớ là ( công thức ). Chứ không phải là cầu kèo nhé.

Quá đẳng cấp giúp ae kiếm cái tết đi bác

Mọi người theo dõi trên diễn đàn của giông bão. Hoặc tố lốc gì đấy mình thấy chia sẻ cầu kèo của chủ tịch hihi. Bắt chạm theo kiểu. + + +(*)+ +.thế là mình nảy ra ý tưởng khác. Theo cách riêng mà trước kia mình vẫn làm. Nhưng hồi đó đề 1 ăn 70 nên không thể đánh được. Giờ 1 ăn 99. Thì 100 số bỏ có 10 số thì ngon rồi. Bây giơ mình sẽ viết rõ ra để chia sẻ công thức nhé. Mọi người theo dõi và nhớ là ( công thức ). Chứ không phải là cầu kèo nhé.
Mong bác chia sẻ

Dạ bác cứ chia sẻ đi ạ thằng đong nó ko rảnh để vào đọc từng bài trong diễn đàn đâu ạ 40 số ko p lo gãy đâu ạ
Sợ gì hội đồng quay số. Khi mọi người đã có công thức này rồi. Họ quay kiểu gì mình tính kiểu ấy. Sợ qoái Gì. Có khi từ đó mọi người sẽ tìm thấy cái hay hơn nữa chứ. Phải chơi nhiều số mọi người ơi. Ít khó lắm. Mình chơi Bạch thủ lâu lâu mãi mới được 1 con. Chờ đợi nản lòng lắm

Sợ gì hội đồng quay số. Khi mọi người đã có công thức này rồi. Họ quay kiểu gì mình tính kiểu ấy. Sợ qoái Gì. Có khi từ đó mọi người sẽ tìm thấy cái hay hơn nữa chứ. Phải chơi nhiều số mọi người ơi. Ít khó lắm. Mình chơi Bạch thủ lâu lâu mãi mới được 1 con. Chờ đợi nản lòng lắm
hàng ngày bố chốt lên là ok rồi

Nay 29/11. 4 đuôi đề mb. 1356 đã nổ. 03.ngày mai 30 /11.là 4 đuôi khác : 1,4,6,7.cũng phải ra. Mình bắt theo công thức cố định. Mình sẽ chia sẻ công thức đó trên đây được không mọi người ơi. Mọi người cùng tham gia tét thử xem sao nhé. Mong cho mọi người bớt khổ
Cũng hau đấy nhưng phải thử bác

Ừ ừ vui quá. Tôi đã đọc được phản hồi rồi. Vậy từ nay tôi sẽ chia sẻ ở đây nhé. Tôi chia sẻ thật sớm. Mọi người theo dõi. Và đừng chơi vội. Cứ theo dõi xem sao nhé. Tôi chơi từ lâu lắm rồi chưa gặp bị trượt quá 2 ngày. Mỗi ngày có 4.đuôi khác nhau 36 số
Bác nói rõ hơn tý dc k

Bác ở đâu thái bình vậy ạ
Cháu ở Hải Dương
Hôm nay bác chốt sổ ở đâu sao cháu không tìm thấy vậy ạ
Thực sự là mình rành lắm về dùng DT. Mình ở đông hưng. TB. Nếu rành thì mình cũng đã chia sẻ từ lâu rồi. Ở chỗ cầu kèo miền bắc. Mình hỏi mãi rồi thấy ae bảo vậy. Mình không có số điện thoại. Và cũng không có facebook. Không có Zalo. Vậy là mình không có ý đồ đen tối. Đúng không. Mọi người đừng chửi và đừng hiểu lầm nhé.

Thực sự là mình rành lắm về dùng DT. Mình ở đông hưng. TB. Nếu rành thì mình cũng đã chia sẻ từ lâu rồi. Ở chỗ cầu kèo miền bắc. Mình hỏi mãi rồi thấy ae bảo vậy. Mình không có số điện thoại. Và cũng không có facebook. Không có Zalo. Vậy là mình không có ý đồ đen tối. Đúng không. Mọi người đừng chửi và đừng hiểu lầm nhé.
Bác chia sẻ cầu kèo đi chứ cháu đọc thấy bác lấy 4 đuôi mà không hiểu luôn ạ

Mình chia sẻ thật lòng. Xem có giúp được gì cho mọi người không. Mọi người đều đã thua tha nhiều. Nay chẳng may thua thêm một triệu nữa có xá gì.
Liu ý.. 4 đuôi đề mb hàng ngày khác nhau. Phương thức vào tiền. Ngày 1 vào 2 k một con. Ngày 2 vào 4k một con. Ngày 3 vào 10k một con. Thế là ăn. Trong lịch sử từ tết đến giờ cũng đã có lần quá 2 ngày. Đến ngày thứ ba mới về. Sau 10 ngày. Ae mạnh tay. Vì đã có tiền địch đánh địch nhé.