Cầu MB - Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tập chia sẻ cầu kèo đề mb lần đầu tiên của tôi

Chuẩn lu
Đêm qua loay hoay mãi chưa biết cách. Để nay. Mình hỏi bọn thanh niên. Rồi mình chia sẻ. Chứ có mất gì của mình đâu. Mọi người cứ theo dõi. Đừng nóng nảy. Mình Vì mọi người chứ đâu phải vì mấy cậu.....
Chuẩn luôn, vì những người cần chứ những thằng ko cần, như thằng Trần Như Nhộng Để Làm Cảnh kia thì..nó chỉ vào các trang để chửi người thôi, ,chơi bời gì l nó

Có cầu đề mb cho hàng ngày. Nếu đúng là chia sẻ ở đây thì trả lời cho tôi biết nhé. Vì tôi cao tuổi rồi nên ngốc nghếch thật. Không sành dùng đ t
.ví dụ ngày 28 /11
Có 4 cái đuôi đề :
0,1,4,9. Bỏ những số trùng. Chỉ còn hơn 30 số. Chưa bao giờ trượt quá 2 ngày. Nghĩa là có trượt mọi người theo dõi nhé. Sau 10 ngày xem sao nhé. Tôi không biết làm video

Mấy bố cứ này nọ với ng ta , ng ta có ý tốt chia sẻ lên ai trùng máu thì chơi ko choi thì thôi nếc mẹ đi lại còn nói này

Mấy bố cứ này nọ với ng ta , ng ta có ý tốt chia sẻ lên ai trùng máu thì chơi ko choi thì thôi nếc mẹ đi lại còn nói này
có bố ở trên đợt trc còn post bài kêu có dàn đề ăn thông xong chạy mất hút chả thấy chia sẻ cơ .

Cầu thì không có. Mà chỉ có công thức thôi. Nhưng mình ấn vào chỗ ngay dưới. Đính kèm. Rồi mình tải ảnh lên. Nó đề là. File đã tải lên lớn hơn so với quy định. Vậy làm sao Giờ.
Nay đuôi gì bác

Ừ mình sẽ chia sẻ công thức tính. Mọi người đừng như cái cậu : FC caibang...nhé. Cậu ấy bảo là mình đưa ra biển để cá mập húp. Mong là mọi người phải có chứng kiến của chính mình. Mình không cho số điện thoại lên đây. Mình cũng chẳng có facebook. Zalo vậy sao coi là mình lừa đảo hả
Bác chia sẻ cho chúng e la tốt lắm rồi còn thành phần khác thì kệ đi bác ơi. Thik thi theo k thik thi tham khảo ai bắt theo đâu chứ

Nay đuôi mấy bác? Bác chia sẻ anh em ai trùng máu thì chơi. Nếu tải được hình ảnh diễn giải cách tính chạm thì ok hơn ạ.

Ừ ừ vui quá. Tôi đã đọc được phản hồi rồi. Vậy từ nay tôi sẽ chia sẻ ở đây nhé. Tôi chia sẻ thật sớm. Mọi người theo dõi. Và đừng chơi vội. Cứ theo dõi xem sao nhé. Tôi chơi từ lâu lắm rồi chưa gặp bị trượt quá 2 ngày. Mỗi ngày có 4.đuôi khác nhau 36 số
Mong bác chia sẻ lấy 4 đuôi đề hàng
ngày ở chỗ nào vậy.

Bắc.chia.sẻ.công.thúcđi.đê.ae.tk.cam.on.băc

Có cầu đề mb cho hàng ngày. Nếu đúng là chia sẻ ở đây thì trả lời cho tôi biết nhé. Vì tôi cao tuổi rồi nên ngốc nghếch thật. Không sành dùng đ t
.ví dụ ngày 28 /11
Có 4 cái đuôi đề :
0,1,4,9. Bỏ những số trùng. Chỉ còn hơn 30 số. Chưa bao giờ trượt quá 2 ngày. Nghĩa là có trượt mọi người theo dõi nhé. Sau 10 ngày xem sao nhé. Tôi không biết làm video
Cám ơn bác đã chia sẻ cầu đẹp hàng ngày cho ae! Hóng bác! Nếu bác không ngại xin bác dạy cho ae cách bắt 4 đuôi để ae tiện chơi. Rất cảm ơn bác!

có bố ở trên đợt trc còn post bài kêu có dàn đề ăn thông xong chạy mất hút chả thấy chia sẻ cơ .
Cám ơn bác đã chia sẻ cầu đẹp hàng ngày cho ae! Hóng bác! Nếu bác không ngại xin bác dạy cho ae cách bắt 4 đuôi để ae tiện chơi. Rất cảm ơn bác!
Chia sẻ ở đâu thế bạn

Bác nghe cháu đừng chia sẻ cầu chia sẻ thì lập tức gãy ngay, biết bao nhiêu ae trên này đã chia sẻ và cũng đã gãy rồi, chỉ cần mỗi ngày bác lên nói đánh gì thôi còn ae ai thích thì theo k thì tuỳ họ còn bọn con nít trẻ trâu bác k cần phải để ý làm gì đâu ạ.lần nữa cảm ơn bác hnay cháu theo ngày đầu húp đc 100k cảm ơn bác nhiều
Đề nghị admin kích hết bọn này ra cho khỏi rác diễn đàn. Đây là nơi giao lưu chia sẻ cầu kèo người biết, người chưa biết học hỏi lẫn nhau. Chứ không phải tìm thấy cầu hoặc là nhặt được cầu ở đâu cứ úp úp mở mở hòng câu like, rồi lại còn khuyên đừng chia sẻ gãy cầu. Rối hết cả diễn đàn