Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chuc mung bác. Nay e ket 38 ko nhưng lai ko chơi. Mai cau lai bao cham 38 tiếp. Bac xem bộ 33 34 giúp em ti.

Chuc mung bác. Nay e ket 38 ko nhưng lai ko chơi. Mai cau lai bao cham 38 tiếp. Bac xem bộ 33 34 giúp em ti.
Cảm ơn e trai nhé, Đồng đang ảo lòi ra như này coi sao được e, nay a kết 686-696 cũng đi luôn. Tốt nhất cứ dàn 3d mà Phang

Ace cứ bình tĩnh chơi, kiên trì chút xíu khi Vốn lớn và ổn tôi tư vấn để ace chỉ chuyên chơi 34d khi đấy mới thấy giá trị và độ SƯỚNG như nào???
Bác có thể hướng dẫn cách vào tiền được không vì mới vào chưa biết cách vô tiền sao cho ổn mong bác chỉ giúp. Cám ơn bác

Cảm ơn e trai nhé, Đồng đang ảo lòi ra như này coi sao được e, nay a kết 686-696 cũng đi luôn. Tốt nhất cứ dàn 3d mà Phang
Da. E chi choi 3d nhưng lai chơi dan ít số. Tâm 200so tro lại tuần lam vai phát la o ke e nay cung kết bô 13 . Nhưng suy đi tinh lai ko đanh gì

Mai giai g5.6 van bao 38. Con đâu gdb voi con giữa giai 2.1 vẫn chạm 38 e van kết bô 33 cuối tuan hay ve kep.

Mai giai g5.6 van bao 38. Con đâu gdb voi con giữa giai 2.1 vẫn chạm 38 e van kết bô 33 cuối tuan hay ve kep.
Chạm lẻ và nhỏ ngày mai khả quan đó, còn Kép a ít bắt cứ theo chạm ghép Càng 34d chơi thôi

Đề hnay ko quay nên hơi buồn ! Cụ đi lạnh toát bác ơi