Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
MB: 01/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 0124578 Kết Càng: 12458

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1234

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 34

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 3

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
CHÚC ACE THÁNG MỚI NHIỀU MAY MẮN !
Rất cám ơn bác! Chúc bác một ngày đầu tháng thật suôn và mượt!!!

Chào ace.
Trong cuộc chiến này có Ăn và có Thua vì vậy cá nhân tôi được ace tin tưởng và coi như Thuyền Trưởng mọi quyết đúng sai là do tôi khi ace đã lựa chọn.
Chính lẽ đó mong ace hết sức thông cảm cho tôi khi đã Quyết định sai, không ai Đen và cũng không ai có lỗi gì cả.
Tôi chia sẻ nhiều đường Cầu trong mấy ngày qua đang Ăn rất thông nhưng vì bắt sai Càng cả tôi lẫn ace đều Thất bại.
Trong nhiều ngày qua tôi cũng có chia sẻ với ace rằng sẽ có ngày Nắng, ngày Mưa và có thể là Bão là như thế.
Tổng kết lại tháng 08/20 này cá nhân tôi Thắng lợi Lớn, chỉ buồn mấy ngày nay khi Ăn Đề thì thua Càng và ngược lại.
Tháng 09/20 ngày mai hy vọng Thần may mắn sẽ qua trở lại Phù hộ cho chúng ta lấy lại những gì đã Mất.
Ace bình tâm cùng tôi chia sẻ trong những lúc Đáng Quý này nhé. Cá nhân tôi sẽ cố gắng hơn có thể để lấy lại cho ace.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
[/QUOTE chúc bác và ae tháng mới đại thắng

Chúc e may mắn nhé
Đầu tháng chúc bác đánh to thắng lớn nhé. Chúc bác mọi điều may mắn.em mới tập chơi mb bác cho em hỏi từ lúc bác chơi bác ăn đk bao nhiêu ngày trên 30 ngày.và bác. Chp em hỏi bác nếu sịt thì tối đa là bao hôm ạ. Bởi em thấy bác bắt cũng hay mà em đang có ý định theo bác em hỏi để biết đường cân đối vốn theo ạ

Đầu tháng chúc bác đánh to thắng lớn nhé. Chúc bác mọi điều may mắn.em mới tập chơi mb bác cho em hỏi từ lúc bác chơi bác ăn đk bao nhiêu ngày trên 30 ngày.và bác. Chp em hỏi bác nếu sịt thì tối đa là bao hôm ạ. Bởi em thấy bác bắt cũng hay mà em đang có ý định theo bác em hỏi để biết đường cân đối vốn theo ạ
Ae mới TK cân đối vốn để chơi nhé, tôi không thống kê cụ thể nhưng chơi 34d không Lỗ. Chúc ae may mắn.

MB: 01/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 0124578 Kết Càng: 12458

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1234

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 34

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 3

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
CHÚC ACE THÁNG MỚI NHIỀU MAY
Ae mới TK cân đối vốn để chơi nhé, tôi không thống kê cụ thể nhưng chơi 34d không Lỗ. Chúc ae may mắn.
E 4 hôm nay bị thụt vào vốn nhiêu` rồi. Giờ còn có 9tr nữa thôi ah, nhưng e thấy dan` của bác vừa rồi ra giải nhất đều qua' bác cho e loi` khuyến nên vào đặc biệt 1k giải nhất 1k hay chỉ đi mọi đặc biệt 2k thôi bác Ơi.e phân Vân quá

4 hôm vừa rồi mà đi cả giải nhất là xem như hòa vốn đó bác nhỉ. Đầu tháng cực bác cùng toàn thể ae đại thắng rực rỡ

4 hôm vừa rồi mà đi cả giải nhất là xem như hòa vốn đó bác nhỉ. Đầu tháng cực bác cùng toàn thể ae đại thắng rực rỡ
Chúc bác rực rỡ thì e viết nhầm chữ cực mong bác đọc đuợc thông cảm cho

55160
Đầu tháng chúc Bác và ae rực rỡ, e thêm càng 9 cho chắc ăn...