Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chia buồn cùng mọi người em vẫn theo 4 chạm lót thêm mấy em.. giải 6.1 hàng chục lấy cả bóng ghép lên giải 5.6 cầu chạy đc mấy tay rồi..nhưng mấy hôm nay e ko lãi đc nghìn nào sợ thật..
G5.6 ghép với chục G6.1 chơi bộ ăn thông suốt mà, hôm qua ăn thẳng 48 nay về bộ 03 = 80 đấy e

G5.6 ghép với chục G6.1 chơi bộ ăn thông suốt mà, hôm qua ăn thẳng 48 nay về bộ 03 = 80 đấy e
Nay e có ghép chỗ này ghép trời biển mà thế nào chỉ có 70,90 chứ 80 e lại ko bắt vì qua bác jupiter bảo loại Chạm 3,8 nên e ko ghép 8 hn mất ăn a ạ

Nay e có ghép chỗ này ghép trời biển mà thế nào chỉ có 70,90 chứ 80 e lại ko bắt vì qua bác jupiter bảo loại Chạm 3,8 nên e ko ghép 8 hn mất ăn a ạ
A có chia sẻ bên Jupiter34 là Cầu ít số và kết về bộ 0237 nói ae coi bất BT mà

Cố gắng bác! Mai ta làm lại, tháng bác cho cháu dương 5 đến 10 tay là ấm bác ạ!hì

Sao bác ko bắt vậy..mấy cầu đó vẫn húp sợ thật..chưa bjo e thấy giải 5,6 chạy dài vậy..nghĩ nó chán thật
Cầu a chia sẻ cũng đang thông nay Gãy chịu thôi e, mai chơi Cầu khác ăn lại mấy hồi

Cố gắng bác! Mai ta làm lại, tháng bác cho cháu dương 5 đến 10 tay là ấm bác ạ!hì
Cố gắng lắm chứ tôi chia sẻ là cũng chơi mà còn chơi lớn hơn nhiều lần ae đấy. Thua vài ngày cũng chảy Máu mắt đau thắt Ruột gan ae ạ

Cố gắng lắm chứ tôi chia sẻ là cũng chơi mà còn chơi lớn hơn nhiều lần ae đấy. Thua vài ngày cũng chảy Máu mắt đau thắt Ruột gan ae ạ
Cháu biết mà, những thứ cháu đang trải qua bác trải qua cả rồi, nên cháu tin bác sẽ vững tâm, sáng suốt để dìu dắt ae! Đúng như bác nói, chỉ có 10% may mắn, còn lại là vốn và pp chơi ạ!k ai đen mãi mà :)

A có chia sẻ bên Jupiter34 là Cầu ít số và kết về bộ 0237 nói ae coi bất BT mà
Vâg e có đọc được a cs e lấy 0,2,7 ghép hết lên cả cầu giải 2.2 nữa 3 e lại ko kết vì bác ju bảo loại chạm 3,8 con 8 tuần này nó bệt nhiều quá lên e cũng tự tin loại hết những con có 8 với 3 ra thoii mai ta lấy lại a ạ

Mai ta thê nao bác. Câu gây đập đi xác sau mới hay la treo lên ta đi tiếp bác. Mai theo bac kiếm cho con hộp sữa chu toang 2 ngay roi