Cầu MB - THẦN TÀI SÀI GÒN999 | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xem trong khoảng 1 tháng nay thì cầu này bị gãy từ 10/8 - 13/8. Không biết nay có chạy không. Mong ct chỉ giáo
Nói chung Cầu nào chạy 1 thời gian sẽ gãy, vì vậy ace chơi như nào tôi không biết, cá nhân tôi là còn chạy còn chơi gãy chuyển Cầu khác. Đôi khi chơi trò này Đồng quay Ảo như tuần này nhiều CT cũng gãy như thường.
Tháng 8 tôi chia sẻ Cầu Loto bet 4 chạm ăn thông gần như tuyệt đối mới gãy ngày hôm qua. Còn Cầu G5.6 hiện vẫn đang Ăn thông do đó chia sẻ ace TK thấy kết thì chơi nhé.

Nay bác saigon vàbác jupiter làm qủa hai kiếm hợp bích bắn nát a ku! Thế là tối có muối ngậm và ngắm pháo hoa!

E vẫn theo g5,6 a ơi chỉ tiếc 4d hôm qua ăn mà 3d bệt càng 1 cảm ơn a nhiều chúc a nay lại đốt pháo rưc tời sai gòn a nhé

MB: 04/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 2456789 Kết Càng: 24567

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 6789

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 79

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 9

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Chúc bác tối ban pháo hoa ??? rực rỡ

MB: 04/09/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: GIẢI ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 2456789 Kết Càng: 24567

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 6789

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 79

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 9

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
này em trung máu bác chạm 9 rồi, bt chạm 9 em chúc bác may mắn và rực rỡ, tối lại bắn pháo hoa ruc rỡ bác nhé!!!

Nói chung Cầu nào chạy 1 thời gian sẽ gãy, vì vậy ace chơi như nào tôi không biết, cá nhân tôi là còn chạy còn chơi gãy chuyển Cầu khác. Đôi khi chơi trò này Đồng quay Ảo như tuần này nhiều CT cũng gãy như thường.
Tháng 8 tôi chia sẻ Cầu Loto bet 4 chạm ăn thông gần như tuyệt đối mới gãy ngày hôm qua. Còn Cầu G5.6 hiện vẫn đang Ăn thông do đó chia sẻ ace TK thấy kết thì chơi nhé.
Bác chia sẻ cầu g5.6 cho e xem với bác

E chi 34d ít chơi bộ lắm a ơi, k
Bộ này đẹp a ơi, quan trọng Nổ không thôi e có Cầu chỉ thẳng STĐ 464
Nó đây rồi... kkkkkkkkkk
55849

Là chấm j trong loto bét thế anh