Về bờ - Thần tượng số học của đời em | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Thần tượng số học của đời em

• Thread starter lehoang73
  • Ngày gửi
L

lehoang73

Guest
Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO thân tượng số học , những đường cầu lô của chủ tịch quá xuất sắc , 4 ngày nay toàn ăn 2 2 nháy lô 1 , Nay bậm bõm làm đến 4 xị lô kk . Cảm ơn bác nhiều nhé . Bác cứ cầm chắc đầu em lôi em khỏi mặt nước thế này em mừng lắm . Cảm ơn bác nhiều

TUyệt vời thật sự , cao thủ số học là có thật cảm ơn chủ tịch @PHANBAO chúc mừng người anh em

Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO thân tượng số học , những đường cầu lô của chủ tịch quá xuất sắc , 4 ngày nay toàn ăn 2 2 nháy lô 1 , Nay bậm bõm làm đến 4 xị lô kk . Cảm ơn bác nhiều nhé . Bác cứ cầm chắc đầu em lôi em khỏi mặt nước thế này em mừng lắm . Cảm ơn bác nhiều
Cố gắng có lãi rồi thì chia vốn ổn định, kiếm thêm đồng ra đồng vào, đừng tham mà tất tay nhé ae

Cố gắng có lãi rồi thì chia vốn ổn định, kiếm thêm đồng ra đồng vào, đừng tham mà tất tay nhé ae
Nghe bác em cũng chẳng dám tất tay đâu , cố gắng kiếm chút ít sống qua ngày thôi ạ

Cầu mong sao huyền thoại phan Bảo , có sức khỏe dồi dào ,tinh thần sảng khoái , để ace trong diễn đàn đc cái tết ấm áp bên gia đình, chúc ng ae và gia đinh , nhiều niềm vui và hạnh phúc

Anh phan bảo ơi mai làm lại lô rực rỡ anh nhé

Độ này năm ngoái gần tết, ct Phan Bảo đã kéo gần hết ae diễn đàn về bờ ( trong đó có em)
Cám ơn ct, chúc ct nhiều sức khỏe

Chúc mừng bạn đã về bờ thành công. Mong bạn cs những kinh nghiệm về bờ như thể nào cho ae học hoi