Về bờ - thành quả nhỏ theo anh DONGPHAM86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ thành quả nhỏ theo anh DONGPHAM86

baongoc68

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
390
Điểm
143
Xu
10,000Xu
chiều nay là 1 chiều rực rỡ của em nè anh ! cảm ơn anh @DONGPHAM86 đã giúp em thành công ntn này ạ hihi chẳng biết nói gì nữa chỉ biết nói lời cảm ơn anh nhiều thật nhiều thôi ạ , ngày nào cũng theo nhóm theo cách chơi và vào tỉ lệ tiền của anh đã giúp em có thành quả hơn cả sức mong đợi em biết em chỉ là nữ nhi chơi những trò này ko phải hay lắm , nhưng cũng vì hoàn cảnh xô đẩy lên em cũng chơi môn này để rồi thua nhiều mất nhiều , từ khi vào diễn đàn đến nay biết anh gặp a gặp các cao thủ diễn đàn này đã giúp cho e thêm động lực bước tiếp nhất là với a a đã mang cho e thật nhiều niềm vui và ko bị vướng mắc gì nữa đến nay theo anh cũng hơn tháng trời rồi hihihi số vốn dành dụm + chiều nay thắng to em quyết định rút hết cả vốn cả lãi của mình cảm ơn anh rất nhiều mong anh thật nhiều sức khỏe và giúp nhiều người hơn nữa ạ hihi e mừng quá a ah ! e k biết nói gì chỉ biết nói vài dòng tâm sự thế này thôi a ạ cảm ơn a
51413

chiều nay là 1 chiều rực rỡ của em nè anh ! cảm ơn anh @DONGPHAM86 đã giúp em thành công ntn này ạ hihi chẳng biết nói gì nữa chỉ biết nói lời cảm ơn anh nhiều thật nhiều thôi ạ , ngày nào cũng theo nhóm theo cách chơi và vào tỉ lệ tiền của anh đã giúp em có thành quả hơn cả sức mong đợi em biết em chỉ là nữ nhi chơi những trò này ko phải hay lắm , nhưng cũng vì hoàn cảnh xô đẩy lên em cũng chơi môn này để rồi thua nhiều mất nhiều , từ khi vào diễn đàn đến nay biết anh gặp a gặp các cao thủ diễn đàn này đã giúp cho e thêm động lực bước tiếp nhất là với a a đã mang cho e thật nhiều niềm vui và ko bị vướng mắc gì nữa đến nay theo anh cũng hơn tháng trời rồi hihihi số vốn dành dụm + chiều nay thắng to em quyết định rút hết cả vốn cả lãi của mình cảm ơn anh rất nhiều mong anh thật nhiều sức khỏe và giúp nhiều người hơn nữa ạ hihi e mừng quá a ah ! e k biết nói gì chỉ biết nói vài dòng tâm sự thế này thôi a ạ cảm ơn a View attachment 51413
CHÚC MỪNG EM.!

chiều nay là 1 chiều rực rỡ của em nè anh ! cảm ơn anh @DONGPHAM86 đã giúp em thành công ntn này ạ hihi chẳng biết nói gì nữa chỉ biết nói lời cảm ơn anh nhiều thật nhiều thôi ạ , ngày nào cũng theo nhóm theo cách chơi và vào tỉ lệ tiền của anh đã giúp em có thành quả hơn cả sức mong đợi em biết em chỉ là nữ nhi chơi những trò này ko phải hay lắm , nhưng cũng vì hoàn cảnh xô đẩy lên em cũng chơi môn này để rồi thua nhiều mất nhiều , từ khi vào diễn đàn đến nay biết anh gặp a gặp các cao thủ diễn đàn này đã giúp cho e thêm động lực bước tiếp nhất là với a a đã mang cho e thật nhiều niềm vui và ko bị vướng mắc gì nữa đến nay theo anh cũng hơn tháng trời rồi hihihi số vốn dành dụm + chiều nay thắng to em quyết định rút hết cả vốn cả lãi của mình cảm ơn anh rất nhiều mong anh thật nhiều sức khỏe và giúp nhiều người hơn nữa ạ hihi e mừng quá a ah ! e k biết nói gì chỉ biết nói vài dòng tâm sự thế này thôi a ạ cảm ơn a View attachment 51413
Sướng đời ❤️. 1 nữ nhi đang thua lô cảm thấy thèm ?