Về bờ - Thành quả sau 2 tháng theo diễn đàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thành quả sau 2 tháng theo diễn đàn

• Thread starter quachtinh
  • Ngày gửi
Q

quachtinh

Guest
Cũng chẳng biết nói gì nữa , từ khi biết đến diễn đàn chơi theo cao thủ diễn đàn cũng kiếm được chút ít . Tích góp cũng được 60 triệu nay quyết định cũng đi mua cho bản thân chiếc xe mới . Vui mừng quá cảm ơn diễn đàn cảm ơn các chủ tịch , Nhất là a @PHANBAO @DONGPHAM86 @Nguoiquaduong 3 cao thủ e luôn theo dõi và bước đi cùng các bác trên con đường về bờ . Ngày thắng ngày thua k kể , nhưng e thích nhất những ngày ăn btđ và ttd cùng 3 càng lô 3 càng đề , E cứ rình chủ tịch nào đang mạch thắng e lại bám , cứ xoay 3 chủ tịch cuộc đời e sang trang mới.Cảm ơn 3 chủ tịch cùng diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi uy tín và chất lượng như thế này . 1 lần nữa chúc cho diễn đàn ngày càng 1 thành công hơn nữa cảm ơn nhiều ạ ! thành quả của em sau chuỗi ngày trong diễn đàn .
61091

Mình khuyên anh em nào chơi , đánh gì cũng đừng có quá tham lam thua keo này ta bày keo khác , chơi tất nhiên có thắng có thua , nhưng cái quan trọng nhât vẫn là vào chơi và pp chơi , mình đã học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm từ các chủ tịch để có thành quả như ngày hôm nay , chúc anh em thật nhiều sức khỏe , và có thành công như mình , good luck !

Cũng chẳng biết nói gì nữa , từ khi biết đến diễn đàn chơi theo cao thủ diễn đàn cũng kiếm được chút ít . Tích góp cũng được 60 triệu nay quyết định cũng đi mua cho bản thân chiếc xe mới . Vui mừng quá cảm ơn diễn đàn cảm ơn các chủ tịch , Nhất là a @PHANBAO @DONGPHAM86 @Nguoiquaduong 3 cao thủ e luôn theo dõi và bước đi cùng các bác trên con đường về bờ . Ngày thắng ngày thua k kể , nhưng e thích nhất những ngày ăn btđ và ttd cùng 3 càng lô 3 càng đề , E cứ rình chủ tịch nào đang mạch thắng e lại bám , cứ xoay 3 chủ tịch cuộc đời e sang trang mới.Cảm ơn 3 chủ tịch cùng diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi uy tín và chất lượng như thế này . 1 lần nữa chúc cho diễn đàn ngày càng 1 thành công hơn nữa cảm ơn nhiều ạ ! thành quả của em sau chuỗi ngày trong diễn đàn . View attachment 61091

Bạn kết bạn và nhắn z.l cho mây để xác nhận tham gia giao lưu chia sẻ kinh nghiệm nhé 0814956302
61101

Chia sẻ cho 500ae cách chơi bác ơi
Bạn tham khảo cách chơi này nhé pp chơi của bác @PHANBAO khá ổn định đó bạn

Chúc mừng ng a.e. Cố gắng theo các Ct học hỏi, họ đều là những ng có tâm có tầm. :)

Cũng chẳng biết nói gì nữa , từ khi biết đến diễn đàn chơi theo cao thủ diễn đàn cũng kiếm được chút ít . Tích góp cũng được 60 triệu nay quyết định cũng đi mua cho bản thân chiếc xe mới . Vui mừng quá cảm ơn diễn đàn cảm ơn các chủ tịch , Nhất là a @PHANBAO @DONGPHAM86 @Nguoiquaduong 3 cao thủ e luôn theo dõi và bước đi cùng các bác trên con đường về bờ . Ngày thắng ngày thua k kể , nhưng e thích nhất những ngày ăn btđ và ttd cùng 3 càng lô 3 càng đề , E cứ rình chủ tịch nào đang mạch thắng e lại bám , cứ xoay 3 chủ tịch cuộc đời e sang trang mới.Cảm ơn 3 chủ tịch cùng diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi uy tín và chất lượng như thế này . 1 lần nữa chúc cho diễn đàn ngày càng 1 thành công hơn nữa cảm ơn nhiều ạ ! thành quả của em sau chuỗi ngày trong diễn đàn . View attachment 61091
Chúc mừng người ae

Bạn chơi trên ku k

chúc mừng bác, mong bác chia sẻ cách chơi và cách vào tiền

Chúc mừng người ae đã vào bờ thành công. Cám ơn diễn đàn đã tạo ra 1 nơi để ae đặt niềm tin và là chỗ dựa cho ae.