Về bờ - Thank anh phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thank anh phan bảo

huy921

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
64
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Lời đâu tiên em cảm ơn a phan bao cảm ơn diễn đàn , ❤️❤️ e người hội an ở e ko chơi dàn toàn chơi lô nên gãy nặng nên e tìm hiểu và theo giỏi cánh chơi ơ Bắc và tình cờ thấy nhiều ae tâm sự nên e quyết định theo ct ❤️.. kết quả cũng dc tuần quá tốt a ạ tuy có lúc vẫn thua nhưng ko từ bỏ quyết định đó . E cũng ko biết nói j , chân thành cảm ơn a chúc a sức khỏe? .

Dạo này lô đề của cao thủ đang ăn cao các bác cứ bám diễn đàn kiểu gì cũng kiếm ăn

@PHANBAO đợt này đang có phong độ chốt dàn quá cao tỉ lệ ăn cao lắm

Tháng này chủ tịch chén lô với đề thông 15 ngày rồi mà chủ yếu dàn đề cứ đều đều ăn

Lời đâu tiên em cảm ơn a phan bao cảm ơn diễn đàn , ❤❤ e người hội an ở e ko chơi dàn toàn chơi lô nên gãy nặng nên e tìm hiểu và theo giỏi cánh chơi ơ Bắc và tình cờ thấy nhiều ae tâm sự nên e quyết định theo ct ❤.. kết quả cũng dc tuần quá tốt a ạ tuy có lúc vẫn thua nhưng ko từ bỏ quyết định đó . E cũng ko biết nói j , chân thành cảm ơn a chúc a sức khỏe? .
Chúc mừng bạn bám đúng chủ tịch @PHANBAO

Phong độ của chủ tịch đợt này chén cả lô cả đề hơi bị ban căng luôn ấy chứ ăn đều kiếm đều mà đang mong nhất là phá kỉ lục 21 ngày năm ngoái đây

Cảm ơn người anh em đã chia sẻ chúc mừng bạn chắc tôi cũng bám thử xem sao

Các admin diễn đàn có tâm huyết xây dựng diễn đàn này càng 1 lớn mạnh cảm ơn các admin

Chúc mừng người anh em đã hoàn lương theo diễn đàn