Về bờ - THANK TĐGMSH ??? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ THANK TĐGMSH ???

Anga87

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,925
Điểm
223
Xu
10,000Xu
:$Anga87 Cảm Ơn ADMIN TDGMSH Đã tặng cho Anga87 món quà quý giá, Anga87 không biết nói gì hơn để Cảm Tạ Anga87 xin chúc TĐGMSH phát triển ngày càng vững mạnh để giúp đỡ nhìu Ae hơn nữa, Anga87 chúc ADMIN cùng toàn thể Ae TĐGMSH thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc, và thành công trong cuộc sống:$:$
91707

Quá là điều tuyệt vời luôn chúc mừng chủ tịch lại say sửa , đừng ngủ quên trên chiến thắng bác nhé, túy quyền số nhé bác hihi

Công nhận các chủ tịch diễn đàn quan tâm đến nhiều anh em quá bác nhỉ

Có những thứ trả giá bằng tiền mặt , chủ tịch chỉ là tình cảm của anh em mến mộ . cảm ơn chủ tịch luôn tâm huyết với anh em trong diễn đàn, chúc bác luôn giữ vững tinh thần này ạ

Vào diễn đàn, vừa được chơi , vừa được các cao thủ quan tâm quá , cảm ơn diễn đnà

Chỉ cần vậy là có sự quan tâm , thấy mừng thay cho chủ tịch chúc mừng bác

Mọi người thử nghĩ xem HIHI có phải là người của KUBET hay ko mà 4 ngày nay dàn 64s ko trúng đc 1 ngày nào cả - mọi người trong DĐ hãy thận trọng nhé , vì mọi điều có thể xảy ra . . .

Mọi người thử nghĩ xem HIHI có phải là người của KUBET hay ko mà 4 ngày nay dàn 64s ko trúng đc 1 ngày nào cả - mọi người trong DĐ hãy thận trọng nhé , vì mọi điều có thể xảy ra . . .
Người ae đa nghi quá rồi đó do ăn ko thông thôi có khi đánh 99 con còn trật còn đây tỉ lệ ăn chỉ có 64% trật là đương nhiên rồi

Anh xem lại bảng thống kê số ăn 3 miền của CT HIHI trên bảng tin nhé anh https://caothusohoc.com/forums/ban-tin-cao-thu.62/
Theo thống kê, anh em theo số cao thủ HIHI em khẳng định có lãi từ đầu tháng tới giờ.
Nếu anh chỉ đánh dàn 64s thì sao anh không tham khảo cao thủ thông 13 ngày dàn 64s miền bắc? Vạn sự tùy duyên, nên theo cao thủ mình tin tưởng và thấy hợp nhé anh. Người theo CT HIHI trước giờ không ít, anh có thể hỏi mọi người thêm nè.

Anh xem lại bảng thống kê số ăn 3 miền của CT HIHI trên bảng tin nhé anh https://caothusohoc.com/forums/ban-tin-cao-thu.62/
Theo thống kê, anh em theo số cao thủ HIHI em khẳng định có lãi từ đầu tháng tới giờ.
Nếu anh chỉ đánh dàn 64s thì sao anh không tham khảo cao thủ thông 13 ngày dàn 64s miền bắc? Vạn sự tùy duyên, nên theo cao thủ mình tin tưởng và thấy hợp nhé anh. Người theo CT HIHI trước giờ không ít, anh có thể hỏi mọi người thêm nè.
Đúng rồi mây à số má ko lường trước được nó muốn trật thì làm sao đánh cho trúng

Đúng rồi mây à số má ko lường trước được nó muốn trật thì làm sao đánh cho trúng
Dạ vâng ạ, Diễn đàn cũng có cập nhật bảng thống kê phong độ các cao thủ tại trang chủ diễn đàn. hi vọng anh và mọi người sẽ bắt được nhịp phong độ chuẩn của cao thủ.

:$Anga87 Cảm Ơn ADMIN TDGMSH Đã tặng cho Anga87 món quà quý giá, Anga87 không biết nói gì hơn để Cảm Tạ Anga87 xin chúc TĐGMSH phát triển ngày càng vững mạnh để giúp đỡ nhìu Ae hơn nữa, Anga87 chúc ADMIN cùng toàn thể Ae TĐGMSH thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc, và thành công trong cuộc sống:$:$View attachment 91707
Chuca các cao thủ đại thắng
G

Dạ vâng ạ, Diễn đàn cũng có cập nhật bảng thống kê phong độ các cao thủ tại trang chủ diễn đàn. hi vọng anh và mọi người sẽ bắt được nhịp phong độ chuẩn của cao thủ.
Anh hết vốn đầu tư rồi em chắc hành trình về bờ của a còn xa lắm