Thảo luận - THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY" | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY"

Sau một thời gian tham gia diễn đàn, được trao đổi và học tập các đồng nghiệp đi trước. bản thân nhận thấy có một số cơ sở để trao đổi và thảo luận việc lên dàn và cược số tránh được một số thấp thoát không đáng có của một số anh em đang xa bờ loạn số.
Từ 01/10/2021 bắt đầu thảo luận cùng AE trong, trên diễn đàn một PP cược cho ba: đầu đề, đuôi đề, giải nhất đối với tất cả các đài sổ số: Miền bắc, miền Trung, miền Nam.

Các bạn thân mến.
Thực lòng xin lỗi các bạn, bởi tôi chủ quan đối với "Đồng" vẫn dàn này mà vào cho các đài "Vít" cho riêng ngày hôm nay chén 10 nháy. Có cả 3D.
Tôi xem xét lại nhưng Miền bắc khó thật.
Sẽ làm lại nó không né mãi được.
Thôi đành chấp nhận đen đủi. Nhưng cơ hội vẫn còn AE ạ.
Xin cám ơn mọi người, mong các bạn cảm thông cho tôi.
Vì MIỀM BẮC CÓ NHIỀU.... CAN THỆP VÀO KẾT QUẢ LẮM LẮM...

Các bạn thân mến.
Thực lòng xin lỗi các bạn, bởi tôi chủ quan đối với "Đồng" vẫn dàn này mà vào cho các đài "Vít" cho riêng ngày hôm nay chén 10 nháy. Có cả 3D.
Tôi xem xét lại nhưng Miền bắc khó thật.
Sẽ làm lại nó không né mãi được.
Thôi đành chấp nhận đen đủi. Nhưng cơ hội vẫn còn AE ạ.
Xin cám ơn mọi người, mong các bạn cảm thông cho tôi.
Vì MIỀM BẮC CÓ NHIỀU.... CAN THỆP VÀO KẾT QUẢ LẮM LẮM...
Thế thì CT chạy cho các Đài VIP luôn có ổn k bác.

Nếu chạy cho các Đài vít thì không ổn vì .... THA và KU tài trợ cho TĐGMSH các bạn ạ.
thôi tôi sẽ lên dàn còn AE theo dõi chi tiết sau đó vào máu thì vụt, tùy theo cảm nhận của ACE nhé nhớ không tham.
ghi chú: ACE xem kỹ lại HDSD nhé.
Cám ơn.

Miền nam mở rồi ACE có cơ hội thêm rồi, khi Miền nam mở thưởng với tất cả các đài Miền nam ACE theo dõi, nếu trùng máu thì cược như HDSD nhé.
Xin cám ơn
.ghi chú: ACE xem kỹ lại HDSD nhé.