Tâm sự - Theo ai người đó chết thông | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Theo ai người đó chết thông

e trêu bác đấy cư bám theo 1 chủ tịch or cao thủ đánh đều tay oẳng 1 -2-3 hôm không dc nản cuối tháng kiểu gì cũng có lãi
chúc bác sớm về bờ

e trêu bác đấy cư bám theo 1 chủ tịch or cao thủ đánh đều tay oẳng 1 -2-3 hôm không dc nản cuối tháng kiểu gì cũng có lãi
chúc bác sớm về bờ
Số tôi lại đen cơ theo 3 ngày xịt cả 3 rồi bỏ may quá k đâm theo thêm 2 ngày k là chết kỹ hơn đấy. Thấy k có duyên nên bỏ theo cao thủ khác thấy hợp. Cảm ơn ng ae

nói để chia sẽ cái tội ngu của mình thôi, có chơi có chịu, chứ mình ko dám trách ai.hjhj. mình lấy toàn dàn 64 số ghép 3d,4d.
Lấy của cao thủ à. Tôi cũng vậy nhưng thấy k hợp nên bỏ chứ cũng k trách ai

. Hôm nay vào thử lại tạch luôn. Đúng là đời chó mực. Tôi đang định đánh 27lo bet đc 500k ngày nghỉ ko biết có ổn ko
Tôi chừa món bét lắm rồi cả 27lô các thứ qua hết rồi và đi tổng là 350tr và nghỉ lâu rồi. Ae làm được thì mừng

Tôi chừa món bét lắm rồi cả 27lô các thứ qua hết rồi và đi tổng là 350tr và nghỉ lâu rồi. Ae làm được thì mừng
Đúng rồi bỏ bet tập trung vào xsvn nhé bác. Chia vốn an toàn hợp lý là sẽ về bờ

Em sn 97, từ ngày ra trường đến giờ đi làm từ 8/2020, thu nhập cũng kha khá, có lúc trong tài khoản có 5 6 chục củ cơ mà chi tiêu ăn tiêu cũng nhiều, cũng đam mê số học, chỉ dám chơi nhỏ lẻ, mà giờ cũng âm gần 24 củ rồi các bác ạ, chán quá, giờ thẻ còn có mỗi ít tiền. Càng gỡ càng thấy âm thêm, trước còn bị thằng trên youtube lừa kéo acc mất 5 củ nữa. Không biết có nên dừng lại k, xin các bác lời khuyên

Em sn 97, từ ngày ra trường đến giờ đi làm từ 8/2020, thu nhập cũng kha khá, có lúc trong tài khoản có 5 6 chục củ cơ mà chi tiêu ăn tiêu cũng nhiều, cũng đam mê số học, chỉ dám chơi nhỏ lẻ, mà giờ cũng âm gần 24 củ rồi các bác ạ, chán quá, giờ thẻ còn có mỗi ít tiền. Càng gỡ càng thấy âm thêm, trước còn bị thằng trên youtube lừa kéo acc mất 5 củ nữa. Không biết có nên dừng lại k, xin các bác lời khuyên
Nghỉ được thì nghỉ bạn ạ