Tâm sự - Theo ai người đó chết thông | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Theo ai người đó chết thông

Để tôi theo dõi xem sao chắc ng ae bắt lô khá ổn. Cảm ơn nhé
Bên này mới chốt có vài khung, k nói lên điều gì :) bạn coa thể vào nhỏ nhẹ, chơi từ từ. Chơi bản lĩnh mới là người đẳng cấp và mới chiến thăng được. Đừng cố đấm ăn xôi. May mắn quyết định hết.

Bên này mới chốt có vài khung, k nói lên điều gì :) bạn coa thể vào nhỏ nhẹ, chơi từ từ. Chơi bản lĩnh mới là người đẳng cấp và mới chiến thăng được. Đừng cố đấm ăn xôi. May mắn quyết định hết.
Ok cảm ơn ng ae đã góp ý

Chúc bạn rực rỡ ăn thông và giúp được nhiều ae nhé
Nghe bạn nói theo ai người đó chết thông nên bản thân mình lại rất phấn khích. Muốn thử sức cùng bạn ??? hi vọng sẽ thay đổi được chuỗi đen của bạn

Nghe bạn nói theo ai người đó chết thông nên bản thân mình lại rất phấn khích. Muốn thử sức cùng bạn ??? hi vọng sẽ thay đổi được chuỗi đen của bạn
Vừa xem bài của bạn khung 62,67 có duyên k là biết ngay mà. Biết đâu lại là chân ái haha

tôi thống kê CT thầy đồ khá ok nhưng k nghĩ mới theo mà xịt thông 3 ngày 3D buồn k tưởng cảm ơn ng ae
Mỗi người một cách chơi. Mình hiểu tâm lí của bạn lúc này. Và cũng như tôi bây giờ thôi. Biết là ct chủ tịch nào cũng ăn nếu tính theo tháng nhưng mình đen vào đúng dây đen thì hoang mang lắm. Tôi chán nản quá nghỉ 10 ngày nay ko đánh luôn

Mỗi người một cách chơi. Mình hiểu tâm lí của bạn lúc này. Và cũng như tôi bây giờ thôi. Biết là ct chủ tịch nào cũng ăn nếu tính theo tháng nhưng mình đen vào đúng dây đen thì hoang mang lắm. Tôi chán nản quá nghỉ 10 ngày nay ko đánh luôn
Ng ae hết vốn rồi à. Tôi rẽ rồi chứ theo tiếp là gãy thêm hôm nay là thông 5 hôm có mà chết

VỤT Bộ 14 hôm nay vào bờ luôn ko nói nhiều đâu

Dừng rồi ng ae ạ tôi chia vốn 3D là 2-2-5-10-18 nhưng dừng từ mức 5 rồi k thì hẹo thêm 2 hôm
ốm đòn
hồi tháng 3 mình thua 90 củ vì cái tội chơi 3d và 4d . thời gian đó đề quay ảo, 2d ko chuẩn chơi 3d và 4d toàn chết.