Về bờ - Theo chủ tịch 2 ngày dự thi bác Phan Bao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Theo chủ tịch 2 ngày dự thi bác Phan Bao

• Thread starter manhcuong9
  • Ngày gửi
M

manhcuong9

Guest
Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO theo bác 2 ngày thi theo đúng cách đánh của bác theo pp chơi của bác , theo những gì bác chia sẻ , em đã thấy được con đường về bờ ko xa nữa rồi , chắc chăn em sẽ bám bác thật chặt để đón cái tết nhiều bánh trưng hơn , cảm ơn bác chúc bác nhiều sức khỏe

Cảm ơn chủ tịch @PHANBAO theo bác 2 ngày thi theo đúng cách đánh của bác theo pp chơi của bác , theo những gì bác chia sẻ , em đã thấy được con đường về bờ ko xa nữa rồi , chắc chăn em sẽ bám bác thật chặt để đón cái tết nhiều bánh trưng hơn , cảm ơn bác chúc bác nhiều sức khỏe
Theo đúng chủ tịch có phong độ cao rôi chúc mừng bạn

Các bác cho e hỏi pp chơi của ct phan bảo là như thế nào ạ

@PHANBAO bác là thần tượng của em. Chúc bác và gia đình noel vui vẻ, đầm ấm.

Muốn đọc các bài phân tích, phương pháp vào tiền của Huyền thoại @PHANBAO thì vào chỗ nào để đọc nhỉ? Ai chỉ giúp với, mình mới tham gia diễn đàn nên không biết.

Muốn đọc các bài phân tích, phương pháp vào tiền của Huyền thoại @PHANBAO thì vào chỗ nào để đọc nhỉ? Ai chỉ giúp với, mình mới tham gia diễn đàn nên không biết.
Trong bát chốt huyền thoại bác ấy có ghi rõ số điểm vào của từng bộ môn đó người anh em

Mong rằng hết tháng 01/2021 Phan Bảo chuyển sang bát chốt ở Khu vực "Bát chốt thần tượng" để ACE tiện theo dõi, cảm ơn Phan Bảo nhé.