Cầu MB - THÔNG BÁO CẮT ĐIỆN KHU VỰC PHÍA BĂC..BỆT BỘ 8-1-2021 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
NGÀY ĐÉO NÀO CŨNG TẮT ĐIỆN,ÔNG ĐÉO CHÁN À.
nt vui với bạn chút.. cũng đang chán.. chỗ này cs cầu kèo.. cùng ae luận số.. ko cs cầu kèo sao biết số má gì luận cho chuẩn bạn ơi..cũng tam thông đc 5-6 ngày khi cs cầu và cùng bình luận với ae đó bạn.. mình ko chốt số mà

87640

CẦU CON NIỀM TIN CÓ MÀ ĐẦY, ĐÓ LÀ CẦU 3 CÀNG ĐỀ , RẤT HAY RA LÔ NÊN KIỂU GÌ CHẢ TRÚNG.Ở ĐỜI ĐỪNG CÓ KIÊU KÌ QUÁ , ĐẾN MỨC NÀO MÀ CHỈ CHO 1 SỐ NGƯỜI XEM SỐ CHỐT. MẸ , ĐẾN CAO THỦ TOP 1 KÌ CỰU CÒN CHƯA ĐẾN MỨC THẾ.

Toàn thể mn chứng kiến vụ này cái...ha ha.. ng tài thiên hạ và diễn đàn này rất nhiều.. nhưng lòng chắc ẩn quá lớn.. ng ae này rất giỏi công nghệ.. hnay mới thấy thể hiện..trước tiên cảm ơn bạn.. xong mình có lời tsu thật này.. Đa phần ace chungd ta chơi số mới có mặt tại đây..bạn giỏi mà ko cs sẻ thì tôi hơi tiếc..tùy tâm ng ae thôi.. 1 lần nữa xin cảm ơn nhé

Em mới vào diễn đàn nhưng em nói lời từ đáy lòng mình với các bác là. Anh em chia sẻ cầu kèo để giao lưu ạ.không lên chia rẽ mất đoàn kết, còn cầu kèo là có thật,trúng hay trượt là tuỳ duyên. Con số quay tự nhiên lên sẽ có người trúng người trượt. Anh em chia sẻ để thêm ngị lực vào tiền thôi. Cảm ơn sự chia sẻ cầu kèo của các anh cao thủ trên diễn đàn