Thảo luận - Thống kê phong độ, nhịp húp gãy của các cao thủ, chủ tịch??? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Thống kê phong độ, nhịp húp gãy của các cao thủ, chủ tịch???

Mùa dịch triền miên, kéo dài ảnh hưởng nhiều tới cuộc sống, công việc. Cảm ơn Tập Đoàn GMHSH đã tạo ra sân chơi giúp các ae có nơi chuyện trò, tâm sự hàng ngày, đặc biệt là các cao thủ, chủ tịch chốt số mỗi ngày để ae bám theo kiếm thêm cơm cháo mùa dịch.
Sau đây mk xin phép thống kê lại Phong độ, Nhịp húp, gãy của 14 cao thủ, chủ tịch nha ae. Ae nào còn muốn mk thống kê thêm cao thủ, hay hạng mục chơi nào khác thì để lại bình luận bên dưới nha ae. Chúc ae Đại Thắng??????

144035
144036
144037

Sửa lần cuối:
Mùa dịch triền miên, kéo dài ảnh hưởng nhiều tới cuộc sống, công việc. Cảm ơn Tập Đoàn GMHSH đã tạo ra sân chơi giúp các ae có nơi chuyện trò, tâm sự hàng ngày, đặc biệt là các cao thủ, chủ tịch chốt số mỗi ngày để ae bám theo kiếm thêm cơm cháo mùa dịch.
Sau đây mk xin phép thống kê lại Phong độ, Nhịp húp, gãy của 14 cao thủ, chủ tịch nha ae. Ae nào còn muốn mk thống kê thêm cao thủ, hay hạng mục chơi nào khác thì để lại bình luận bên dưới nha ae. Chúc ae Đại Thắng??????

View attachment 139616View attachment 139617View attachment 141496
Ok tks thớt

View attachment 139616View attachment 139617View attachment 141496
Đại Thánh húp G7 ngon phết nay chén 2 nháy đây

Lời đầu cảm ơn bác, bảng thống kê rất tâm huyết, kèm theo bảng tính tiền cho các cao thủ rất hay và chuẩn, từ đó đưa ra cho anh em cái nhìn trực quan . Cám ơn bác rất nhiều @VBOYCX98

Tự tin theo CT mà mình thấy hợp là đc

Chúc ae dd theo các CT sớm ngày về bờ

Sao ngày 25 26 chưa được cập nhật hả thớt

Chúc mừng ae sớm tìm được CT có duyên với mình

Bác Chủ Top Update phong độ của các CT cho ae tham khảo với nhé
Cảm ơn bác.

Trước tiên xin cám ơn @VBOYCX98 đã thống kê cho ae, qua 1 tháng theo bảng thống kê thì Nếu theo full 1 ct thì đa phần cuối tháng là âm tiền. AE nào có cách theo hay chỉ với

Trước tiên xin cám ơn @VBOYCX98 đã thống kê cho ae, qua 1 tháng theo bảng thống kê thì Nếu theo full 1 ct thì đa phần cuối tháng là âm tiền. AE nào có cách theo hay chỉ với
Ae nào cho ý kiến với, chứ thế này theo 1 CT thì cuối tháng toang quá, sao thấy trên mục về bờ ae cmt là theo CT thì là về bờ nhỉ, ae chỉ giáo cho cái