Về bờ - Thư Ngỏ cám ơn DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Thư Ngỏ cám ơn DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC

Ae chỉ cần biết chơi, biết đứng vững trên đôi chân của mình là mình đã thấy rất vui rồi. Mong muốn của cá nhân và cả đội ngũ Admin đều chỉ đơn giản là vậy. Tạo ra một cộng đồng chơi số lành mạnh, nhiều ae học được cách chơi, cách đánh để tự làm chủ cuộc chơi của riêng mình.
Chúc ae nhiều may mắn, hi vọng khi đã tìm ra được cho mình cách chơi, ae lại chia sẻ và giúp đỡ các ae khác nhé!
Dạ, vâng ạ

Ae chỉ cần biết chơi, biết đứng vững trên đôi chân của mình là mình đã thấy rất vui rồi. Mong muốn của cá nhân và cả đội ngũ Admin đều chỉ đơn giản là vậy. Tạo ra một cộng đồng chơi số lành mạnh, nhiều ae học được cách chơi, cách đánh để tự làm chủ cuộc chơi của riêng mình.
Chúc ae nhiều may mắn, hi vọng khi đã tìm ra được cho mình cách chơi, ae lại chia sẻ và giúp đỡ các ae khác nhé!
Tuyệt vời quá anh giông tố ơi , từng câu nói của anh em ngưỡng mộ anh

Dạ, em đi tiền theo tỉ lệ Lô Khung của Chủ Tịch Phong Vân _ Phong Vũ. Vẫn cơ bản là 1:3, 20₫ - 60₫ ( 1 khung = 4320k ). E chuẩn bị sẵn gẫy liên tục 3 khung, không chão tiền. Và cũng có chút may mắn là em nổ được 2 khung N2 đều được 3 nháy nên bay thẳng về bờ luôn ạ. Đường cầu admin chia sẻ bác cứ chọn 1-3 cầu và soi nó trong khoảng 20 ngày trở lại xem khung 2 ngày nó gãy khoảng bao nhiêu lần, bác nên có 1 bảng tính chi tiết của đường cầu đó để biết lãi lỗ của đường cầu đó trong 20 ngày là bao nhiêu, nếu lỗ thì chọn cái khác, nếu lãi thì có thể theo dõi thêm 1 tuần, nếu cầu đó ổn định và có lãi là bắt đầu bám theo ạ
Cảm ơn bác đã chia sẻ, chúc bác nhiều sức khỏe

Lời đầu tiên cho em gửi lời chúc sức khoẻ, vui vẻ tới tất cả các lãnh đạo TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC và toàn thể cán bộ, công nhân viên, thành viên của tập đoàn.
Sau 1 khoảng thời gian lưu lạc bên ngoài nhờ sự giúp đỡ của chủ tịch CLB 3 Càng Đề Giông Bão em đã tìm được đến diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC, và sự trợ giúp của Lễ Tân chị Thuỳ Trang cùng sự đón tiếp nhiệt tình của Tổng Giám Đốc ADMIN Giông Tố em đã trở thành thành viên chính thức của tập đoàn. Sau 1 thời gian đi theo các chủ tịch và cuối cùng là IDOL Chủ Tịch NgoKhong học hỏi được kinh nghiệm làm chủ đồng tiền của mình khi tham gia vào các con số, và học tập theo những đường cầu huyền thoại của ADMIN chia sẻ để có những con số đẹp tự tin vào tiền, và hơn cả nữa là học tập cách chia tiền, đi khung..... của Chủ Tịch Phong Vân-Phong Vũ . Tháng 7 em tự thống kê bản thân thấy khá ổn dựa trên những yếu tố như các vào tiền, đi khung, cầu kèo của các chủ tịch chia sẻ. Chính thức từ ngày 1/8 em bắt đầu triển khai, đến nay là ngày 13/8 chính thức em lấy lại được số tiền bị âm trước khi vào diễn đàn, đúng như Chủ Tịch Phong Vân nói chúng ta lấy lại nước Pháp.
Lời cuối xin kính chúc các chủ tịch, cùng toàn thể anh chị em trong tập đoàn luôn có 1 sức khoẻ rồi dào, công việc và gia đình luôn luôn hạnh phúc, phát đạt
Xin chân thành cảm ơn
Chúc mừng bạn nhé