Về bờ - Thử Thách Về Bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thử Thách Về Bờ

thằng bét: thôi nhường trẻ xíu đi, lớn tí a thịt, giờ đang bé nó quấy khóc thì phiền lắm oe oe nghoe nghoe :ROFLMAO:
Cả tháng nay lớn rồi chưa bị thịt. Đâu như trẻ con khóc suốt ngày đi hết chỗ nọ đến chỗ khác xin sữa mà bị xua đuổi. Thật tội nghiệp

Không bằng trẻ con để ý làm gì chú ơi. Lâu lâu thọt vài câu xong rồi cười thôi???

Hì. Chật chội diễn đàn giảimasohoc. Ngáng lối.
nghe nói những người có võ công cao cường, nội lực thâm hậu đều là các bô lão, cố luyện nhé bác, chúc bác luyện đến tầng tối đa chưởng thằng bét bay xa 10m chỉ bằng cài búng tay. chiu chiu chíu khật khật bùm bùm:p:ROFLMAO:

Cả tháng nay lớn rồi chưa bị thịt. Đâu như trẻ con khóc suốt ngày đi hết chỗ nọ đến chỗ khác xin sữa mà bị xua đuổi. Thật tội nghiệp
thằng bét: 1 tháng thôi á, vẫn còn bé lắm thịt chưa ngon, để nó lớn tý a thịt mới bõ, giờ a đang no tạm tha cho bé. lớn nhanh a thương! thương quá cơ B-)

Thực ra là mình đã chọn chơi rất nhiều bài khác nhau trong lotobet. Các trò chơi. Chơi 5 tinh 2 số, 3 số. Đều khó ăn. Nếu mình bắt 2 chạm cho 2 số 5tnh và 4 chạm cho 2,3 số ví dụ 4 chạm là =6 đơn cược. Thì thường xuyên chỉ ăn một cặp. Còn ăn được 2,3 cặp rất ít tuy nhiên là vẫn có nhưng rất ít. Bởi vậy không nên chơi 5tnh. Còn lâu lâu gặp may mắn 1 phát. Thì tính làm gì. Vậy nên chỉ chơi 1 chạm cho hàng số. 50 ăn 50 rất nhiều khi 50 ăn 300. 50 ăn 200. Nhanh lên tiền lắm. Thua thì thua ít. Được thì được nhiều. Cứ lấy con càng giữa mà rình. Có lúc con giữa ra bóng bát quái. Cộng với chính nó. Ăn được vài tay xong nó lại đổi 2 con số thật số giữa của 2 kỳ liền nhau cộng lại rồi mới ra bóng ăn dài dài toàn 2 hoặc 3 nháy. Lòng thanh thản hơn chứ
Chú @mobai55 hôm nào rảnh lên phòng chất hàng số kéo mấy tay đi chú, và chú chia sẻ thêm mấy cầu kèo bắt hàng số nữa đi ạ cảm ơn chú ?

Chơi tài _ xỉu là phải dựa theo 3 kỳ trước đó. Ví dụ thấy nó đang bẹt cầu dù là bệt ở bên nào cũng cứ phải theo bệt. Nếu bẻ cầu. Tay sau nó không ra là bạn choáng váng. Mất hướng ngay. Mà thấy nó nhảy 1/1 cũng phải theo 1/1. Đồng thời nhìn vào 3 con số ở 2 Đầu và con giữa nếu bóng dương nó bé hết. Là kỳ sau phần lớn sẽ ra xỉu. Và ngược lại. Tuy nhiên không hẳn đúng. Nhưng cũng tương đối. Để mình quyết định Tăng tốc. Bứt phá.
Ba s chia sẽ lại hộ bứt bâng vát quái cái ạ

AE dd như người trong 1 nhà nên tìm giải pháp chơi sao cho nó an toàn hiệu quả. Tránh gây mất đòan kết nó không hay

44603

M

mauf xanh mà có tí màu đỏ nào đâu mình chơi TX ở trên phòng chát ấy
Nên tìm ra nhiều phương pháp chơi để tránh tiền vốn cược cao quá lên bác ạ,LÃi hơn 800k mà cược hơn 27 củ thế kia cũng căng đấy.

Nên tìm ra nhiều phương pháp chơi để tránh tiền vốn cược cao quá lên bác ạ,LÃi hơn 800k mà cược hơn 27 củ thế kia cũng căng đấy.
27tr là tổng số tiền đánh có lúc ăn lúc thua. Đạt 3-400k sớm rồi rảnh mình lại vào quật nó tiếp lên nó mới thế

27tr là tổng số tiền đánh có lúc ăn lúc thua. Đạt 3-400k sớm rồi rảnh mình lại vào quật nó tiếp lên nó mới thế
Mình chơi nhiều khi cũng như bạn @C61666 . Thua rồi lại gỡ. Lãi rồi lại lỗ cứ như thế. Nên số tiền cược mới lớn. Nhưng luôn làm sao cuối ngày có lãi là được rồi. Uỵch một vài phát đã kiếm được vài triệu. Thì cũng chỉ có 2 người làm được thôi.
(1) là cao thủ
(2) là người có duyên với cờ bạc.
(3) mình không được trong tốp 2 người trên. Nên vất vả luôn luôn giữ được vốn để chơi và có tý lãi là OK rồi. Cố gắng lên bạn nhé.

Chơi ntn cũng được hợp duyên cái nào chơi cái ý miễn xanh là được

Ko sao đâu thanh .cho cả đè đỏ lên để ae rút kinh nguyệt ha
Góp tí cổ vũ cho thanh
View attachment 44725
thi thoảng vậy thí cho vui thôi nhé , và âm thầm chú tâm , kiên quyết không được nóng giận với lotoobet, mình cũng luôn tự nhủ mình vậy mà , cùng theo cầu ấy , mà có lúc thấy chạy đẹp vào 2 tay gãy cả 2 , và có nhiều lúc vào 5,6 tay thông , và còn ăn nháy nữa làm 1,2 triệu , bởi vậy quân ta bảo nhau , không được nóng tính với lotoobet nhé , duy trì không phải nạp thêm vốn , là thượng sách , nóng vội là hạ sách , hiện giờ mình thấy chơi sướng nhất là hàng số , ăn nháy ,nháy xx x ,sướng rên như lúc làm tình , hí hí , cầu cho các bạn luôn gặp may mắn ,