Cầu MB - TIỀN ƠI..MÀY ĐÂY Á..DÀN 8s NGÀY CUỐI NĂM 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
lót 2 số này.. x 10k phòng nhé 161..đợi a soi thêm càng chơi 2 - 5k nó cũng ko thiệt hại e ak
View attachment 85349
Vậy là mai chơi tổng 27 20s mỗi số 10k hả a.cái bài a ca dàn lập càng đấy e ko có chụp lại mà giờ tìm ko thấy a ạ.vì trước đây e đâu có dám nghĩ chơi 3d đâu.e nghĩ 2d đây mà cả tháng ko trúng thì làm sao ăn 3d được nên e ko qtam đến 3d lun

Vậy là mai chơi tổng 27 20s mỗi số 10k hả a.cái bài a ca dàn lập càng đấy e ko có chụp lại mà giờ tìm ko thấy a ạ.vì trước đây e đâu có dám nghĩ chơi 3d đâu.e nghĩ 2d đây mà cả tháng ko trúng thì làm sao ăn 3d được nên e ko qtam đến 3d lun
Đợi a soi thêm.. ghép nó 3D chơi cho hiệu quả mà đỡ tốn vốn e nhé...à bật mí chút..@NIEMTIN678 cs 1s 4D...E thử vận may coi sao..2510** A lót 2501,2506,2560,2515,2551,2556,2565,2310,2301,2356,2365,2315,2351,2306,2360 Lập 1 dàn nhẹ 3D Càng 35 cho mấy cầu a soi đó..cứ 1k thui e. E chỉ cần nhập 1k 4D hên xui vậy..chứ tiền kiếm khó khăn.. ít vốn e chơi 2d ko nổ thì toang hết vốn còn nhục nữa.. 2d chơi 10k giữ lấy vốn đã E

bác DV621996 bình tĩnh đi bác, càng rối bác càng ko hành động sáng suốt đc, nghe theo bác ct đi, 1 2 3 ngày bác có trễ vài hôm cũng ko sao bác nhé. nó chỉ gọi điện hối đi đóng thôi ak, e cũng vay fe, 50 củ trả 36 tháng phê lòi ạ. nhưng rồi cũng xong bác nhé. chúc bác mm
Cảm ơn bạn.mình cũng mệt mõi lắm bạn.nó gọi về quáy rầy ng thân ba mẹ mình già rồi cũng phiền lòng lắm.chứ bản thân mình ko thì chả nói làm gì nó sao cũng được.mình chỉ mong ng thân mình yên ổn thôi.chứ còn 1 mình mình thì dễ rồi bạn ạ

Đợi a soi thêm.. ghép nó 3D chơi cho hiệu quả mà đỡ tốn vốn e nhé...à bật mí chút..@NIEMTIN678 cs 1s 4D...E thử vận may coi sao..2510** A lót 2501,2506,2560,2515,2551,2556,2565,2310,2301,2356,2365,2315,2351,2306,2360 Lập 1 dàn nhẹ 3D Càng 35 cho mấy cầu a soi đó..cứ 1k thui e. E chỉ cần nhập 1k 4D hên xui vậy..chứ tiền kiếm khó khăn.. ít vốn e chơi 2d ko nổ thì toang hết vốn còn nhục nữa.. 2d chơi 10k giữ lấy vốn đã E
Dạ a soi a lên dàn luôn a cho e bám với mai e sẽ dựa theo pp vào tiền a hướng dẫn e vào theo ạ.e cảm ơn a rất nhiều ạ.

Cảm ơn bạn.mình cũng mệt mõi lắm bạn.nó gọi về quáy rầy ng thân ba mẹ mình già rồi cũng phiền lòng lắm.chứ bản thân mình ko thì chả nói làm gì nó sao cũng được.mình chỉ mong ng thân mình yên ổn thôi.chứ còn 1 mình mình thì dễ rồi bạn ạ
Nghe A dặn nè..nỡ mà nhỡ hẹn..nghe A đó... tr khi nghe đt thì mở cái phần ghi âm ra..lưu cuộc đàm thoại lại..E tự hiểu nhé

Dạ a soi a lên dàn luôn a cho e bám với mai e sẽ dựa theo pp vào tiền a hướng dẫn e vào theo ạ.e cảm ơn a rất nhiều ạ.
4d đấy là chơi giải đặc biệt hả a.e vào dàn 4d đấy theo a mỗi con 1k a nhé,khi nào a lên dàn 3d a cs lên e theo với ạ.e ko biết lập ở dàn nào hay lập ra sao ý.mấy cái này e ngu ngu lắm chậm hiểu

E vẫn hiểu vẫn biết a ạ.nhưng mà lúc e đau ốm bệnh tật ko ai giúp đỡ thì vậy của ng ta chạy chữa nên mình có vậy có trả a ạ.họ sai vì lãi suất nhưng mình đồng ý vậy thì cũng phải trả cho ng ta e vậy 55tr nhưng e mới đóng được có 8 tháng chứ mấy dù gì thì cũng lúc ngặt nghèo cũng nhờ tiền ng ta nên e cố trả tầm 70tr rồi e xin ngưng lãi chứ tính ra trả cả trăm e trả ko nổi.làm bảo nhiêu cũng ko đủ chỉ phí còn đóng lãi nên con ng lúc nào cũng nặng nề bế tắc.suốt 8 tháng qua ăn ngủ ko yên

Chú tiểu dàn nhiều số a ko đủ vốn chơi
HÀNG ĐỘC ĐÂY RỒI E
Bộ này đã nổ hôm qua..ae lưu ý

85356
85357
85358

Sửa lần cuối:
Chơi giải nhất chú tiểu dàn nhiều số mình ko đủ vốn bạn ạ
Mái nhà a mất điện.. ko kịp lập dàn rồi.. e chịu khó coi tất cả các cầu a sói nhặt số cho chuẩn nhé.. ít số thì ghép 3D vào phang cho hiệu quả..FULL 3D đây .3D 0,5,2,7,4,9,3 CHÚC E MAY MẮN

Cuối chiều mong anh tổng hợp cầu kèo, anh chốt dàn giúp ae với ạ! Sẽ có nhiều ae chưa hiểu ạ

Vậy bây giờ e phải làm sao a khi mà còn 3 ngày nữa là đã tới hạn thanh toán lãi rồi nhưng e bây giờ ko sở đủ tiền đóng.với 1tr trong tay bây giờ cơ hội còn 3 ngày nữa a chỉ dẫn cho e 1 con đường đi như thế nào là đúng với a chỉ cần đủ 3tr đóng lãi thôi chứ e ko mơ chi nhiều cả a à a chỉ giúp e với e sẽ ghi nhớ ơn a tạt dạ.e cũng rất cảm ơn a đã chia sẽ đã có tâm tận tình cs cũng như lắng nghe và thấu hiểu được những ng khốn khổ thấp bé như tụi e.e cảm ơn a nhiều lắm ạ
Bạn vào kênh youtube Triệu Quang Hùng xem cách đối phó với bọn Credit này nha bạn . Chúc bạn có hướng đi đúng đắn mình cũng như bạn nhưng cứ bình tĩnh . Người còn là của còn không có gì phải lo lắng Rồi mọi chuyện đều khá lên dần . Cầu chúc bạn gặp may mắn .