Cầu MB - Tiếp tục mời mọi người chén tiếp ...AI CHỐT ĐC BTĐ theo cầu này thì vô tư hạ bút nhé ae | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tiếp tục mời mọi người chén tiếp ...AI CHỐT ĐC BTĐ theo cầu này thì vô tư hạ bút nhé ae

Hỏi buồn nay e lấy dàn của bác rồi lại ko theo. Dàn của bác cũng nhiều kép,lại theo dân bão thấy cũng có nhiều kép. Thấy kép cũng chưa nên theo dàn nhiều kép a ah. Buồn ghê.
kép mình chỉ để lót thôi bạn

Nghĩ mà nó mỏi hết caid thằng tay. nghĩ mà nó nhức hét cả thằng mắt...nghic mà nó chán... quá ít người xem cầu kèo.. ý tưởng nhặt số hoài.. buồn.. cs số để trong cầu đó nhé
Bác ltd ơi bác đừng buồn. Chúng e toàn ng dốt nát chót sa chân vào nợ nần đỏ đen nên chỉ muốn đc trả nợ thôi. Mong b thông cảm.

dàn có hơn 20 số vẽ to tướng đấy mà có ai thep đâu .. nghĩ mà nó chán
hihi... nêu biet chơi nuoi 2 cham khung đâu lãi nhieu hok dàn 64 số.. ít khi gẫy khung.. nam 2019 chi gẫy duy nhất d khubg la ve ngày thứ 6.. con lai ăn hết.. khung 5 ngày .. mai tui lên se thông kê từ ngày... vì ko ai chơi . nên tui ko lên.. với lai anh em thích ăn bánh trả tiền.. ko ai thích nuôi n3n tui im luôn...

Bác ltd ơi bác đừng buồn. Chúng e toàn ng dốt nát chót sa chân vào nợ nần đỏ đen nên chỉ muốn đc trả nợ thôi. Mong b thông cảm.
mn ace muốn coi tk kinh nhiệm và cách bắt cá thể loại thì mời qua topic [AI XA BỜ THÌ VÀO ĐÂY. Cầu chạy không điểm dừng cho năm 2020.]

tai anh em ko tin tưởng voi lai.. tui buồn.. kp muốn chốt nữa... 3 ngày nay chốt dàn 64 số... 70 65 19 toàn đề gan
.. muon ăn ko phải dễ.. hau nhu ai cung bỏ đề gan

tai anh em ko tin tưởng voi lai.. tui buồn.. kp muốn chốt nữa... 3 ngày nay chốt dàn 64 số... 70 65 19 toàn đề gan
.. muon ăn ko phải dễ.. hau nhu ai cung bỏ đề gan
Mình chốt thông đề bắt đầu từ ngày quay số lại gần 17 ngày.. ngày nào cũng cs.. tiếc là mn ko hup đc nhiều thôi.. cầu bắt 3d cs thông 7 ngày..