Cầu MB - Tiếp tục mời mọi người chén tiếp ...AI CHỐT ĐC BTĐ theo cầu này thì vô tư hạ bút nhé ae | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tiếp tục mời mọi người chén tiếp ...AI CHỐT ĐC BTĐ theo cầu này thì vô tư hạ bút nhé ae

Ban ltd oi thuc ra de nuoi thi ae trong dd van co so it nuoi con lai theo nhung ct chot gioi an to hon la so nhieu cho du ko binh luan xong van theo ban cam on ban rat nhieu giup rat nhieu ae trdng dd

Mình thấy tiếc là ít ng theo.. hay họ âm thầm mình ko biết.. Nổ đều như vắt chanh... thông năm rồi.. tuần nào cũng full.. ít tuần gẫy
2 chạm chơi khung 5 ngày la cao rồi... vì nuoi gối moi 5 ngày.. chứ 3 ngày la.vừa
chu 2 cham.nuoi khung 7 ngày nặng vốn.. gãy la bay sạch..

hihi... nêu biet chơi nuoi 2 cham khung đâu lãi nhieu hok dàn 64 số.. ít khi gẫy khung.. nam 2019 chi gẫy duy nhất d khubg la ve ngày thứ 6.. con lai ăn hết.. khung 5 ngày .. mai tui lên se thông kê từ ngày... vì ko ai chơi . nên tui ko lên.. với lai anh em thích ăn bánh trả tiền.. ko ai thích nuôi n3n tui im luôn...
Thực ra những ae đang chơi xổi tỉ lệ thắng tương đối thấp ngay cả bản thân mình trc đây cũng vậy giờ cứ chơi dàn khung là tỉ lệ ăn cao còn cầu ngày của bác ltd rất tuyệt vời cảm ơn bác rất nhiều vì đã bỏ thời gian và chất xám ra để tư duy cs cho mọi ng và cá nhân mình dc tk cầu ngày của bác kết hợp với dàn khung thì tỉ lệ thắng là cực cao

Thực ra những ae đang chơi xổi tỉ lệ thắng tương đối thấp ngay cả bản thân mình trc đây cũng vậy giờ cứ chơi dàn khung là tỉ lệ ăn cao còn cầu ngày của bác ltd rất tuyệt vời cảm ơn bác rất nhiều vì đã bỏ thời gian và chất xám ra để tư duy cs cho mọi ng và cá nhân mình dc tk cầu ngày của bác kết hợp với dàn khung thì tỉ lệ thắng là cực cao
Mong bác chia xe em thuong nuoi 2 chạm khung 5 ngày mõi khung cũng lai duoc 2,3 củ nhung có khung gãy mat nhiều vốn mong bác chia xe e ạ

chắc không ai theo dan cham 49 khung 2 ngay tui đâu.. vì tui kp lên CÂU kèo.. hihi chỉ nhưng anh em chơi lâu thi se biết
Bac truong oi e thuòng nuoi 36s khung 5 ngày mõi khung lãi tam 2,3 củ nhung thi thoảng khung gãy mat nhiều vớn quá bác có cách nào nuoi 36s,... ổn đinh không ạ mong bác chia xẻ

K biết bác nào chia sẻ chưa, cầu lấy đb thứ 2, con hàng nghìn làm chạm vs bóng dương. Làm 2 chạm k3n. Tuần này chạm 2,7 khung thứ 3,4,5.

Đính kèm