Cầu MB - Tín hiệu kép | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Tín hiệu kép

Tôi cũng kết két
Đọc dc của bạn lại càng kết
Cảm ơn bạn
Mình kết 2 hôm nay rồi. Nhưng ngày 2 mới ra. Còn trước đấy là bị vượt khung xa. Nói thẳng là gãy nên cầu kèo nó gãy rồi thì chia sẻ làm gì. Đúng k b. Mình đăng lên ai kết kép thì coi như tiếp động lực cho ngta thôi mà mấy ông mõm ở trên gắt quá

Mình kết 2 hôm nay rồi. Nhưng ngày 2 mới ra. Còn trước đấy là bị vượt khung xa. Nói thẳng là gãy nên cầu kèo nó gãy rồi thì chia sẻ làm gì. Đúng k b. Mình đăng lên ai kết kép thì coi như tiếp động lực cho ngta thôi mà mấy ông mõm ở trên gắt quá
Đúng rồi
Chuẩn thì 1 ăn 99 cái nhà rồi bạn hihi

Mình thấy có 1 cao thủ nào mình không nhớ nữa cứ con đầu vào là 2 là kép lại 3 hoặc 4 hôm sau lại nổ kép các bạn tham khảo

Em cũng nghĩ đề sẽ nổ kép tiếp , ad có cầu kèo gì chưa sử để ae thêm tin tự phá nát nhà đồng
[/QUOTE
Em cũng nghĩ đề sẽ nổ kép tiếp , ad có cầu kèo gì chưa sử để ae thêm tin tự phá nát nhà đồng
giờ
Vẫn đánh bt b ak. Nhưng theo mình tính toán và cầu nó lại hiện lên tiếp sau kq ngày hôm nay nên mai m đánh thì vẫn nên nhét vài con kép vào chho yên tâm b ak. Ngày thường m cũng theo ct phanbao mà. + Thêm khi có tín hiệu mình có thể thêm kép vào hoach đánh ít tiền đi 1 tí cungc đc hoạc là quay ra nuôi. 10 con kép thôi mà. Kiểu gì chẳng ra
t vs m cá ngày mấy về kép? thằng nào thua thằng đó làm chó?? đăng bài kiểu phong long ngứa mắt!
ở đây không phải ai cũng gà mờ đâu m dắt mũi thiên hạ! học ct đi em ạ, chia sẽ cho đàng hoàng số ra số, chữ ra chữ!
Còn cái kiểu phong long anh em đề phòng??? phòng cái lz, người ta cần con số để kiếm manh áo, đừng đưa kiểu phong long bắt con người ta nuôi rồi tới 1,2 tuần ra. ae thấy tui chuẩn chưa???
Đã đưa kinh nghiệm lên nói thẳng cmm ra đi, ai hợp thì theo bao người ngta chia sẽ lên chắc mất tiền ngta??

t vs m cá ngày mấy về kép? thằng nào thua thằng đó làm chó?? đăng bài kiểu phong long ngứa mắt!
ở đây không phải ai cũng gà mờ đâu m dắt mũi thiên hạ! học ct đi em ạ, chia sẽ cho đàng hoàng số ra số, chữ ra chữ!
Còn cái kiểu phong long anh em đề phòng??? phòng cái lz, người ta cần con số để kiếm manh áo, đừng đưa kiểu phong long bắt con người ta nuôi rồi tới 1,2 tuần ra. ae thấy tui chuẩn chưa???
Đã đưa kinh nghiệm lên nói thẳng cmm ra đi, ai hợp thì theo bao người ngta chia sẽ lên chắc mất tiền ngta??
T thấy m có vẻ nóng tính và bức xúc. T lại càng k hiểu m nóng tính với t làm gì cái thằng thiểu não kia. M nghĩ m là gì mà muốn biết là đòi biết và tự nhiên thay mặt cho ae??? Khó hiểu. T thấy m là ng thiếu kiên nhẫn và chưa biết kiểm soát lời nói và hành động qua mấy tin nhắn vừa rồi đấy. đéo hiểu m bức xúc cái gì nữa. Thằng hấp

Giờ mình lại k muốn chia sẻ nữa. Vì mình tự ai rồi. Bạn cứ theo giõi topic này nhé. Khi nào xuất hiện tín hiệu mình sẽ lên bảo ae để ý. Những ai đọc đc bình luận này xin đừng trách móc tôi nhé. Cầu thì vẫn thế thôi lúc đc lúc gãy. Lúc cần phải kiểm chứng nhiều theo tg. Thân ái và chúc ae thành công
Đây éo cần nhé ăn dk kép của ô ngta chết mẹ rồi

tui nói nó làm màu cho thiên hạ! ai dè bị phản dame.. tui với ông tự dưng ngứa mắt với thằng dẻ rách này phí thời gian
Tôi nói thật tôi k bao giờ nuôi kép luôn chơi dàn là chắc ăn nhất còn kiểu úp mở như này tốt nhất k nên đưa lên diễn đàn

tui nói nó làm màu cho thiên hạ! ai dè bị phản dame.. tui với ông tự dưng ngứa mắt với thằng dẻ rách này phí thời gian
Thế từ nãy tới giờ là chó nhai rẻ rách à. Bài đăng thì từ lâu. Khi nào có tín hiệu kép thì ngta đăng lên bảo. Còn nuôi cũng có lúc thông lúc gãy. K thể hiểu nổi 2 thằng não chuột này.

CÁC BẠN QUA TOPIC NÀY THAM KHẢO KÉP BẰNG LẦN SAU CHƠi NHÉ!

Thế từ nãy tới giờ là chó nhai rẻ rách à. Bài đăng thì từ lâu. Khi nào có tín hiệu kép thì ngta đăng lên bảo. Còn nuôi cũng có lúc thông lúc gãy. K thể hiểu nổi 2 thằng não chuột này.
Ỉa vào cái mặt mày

Tôi nói thật tôi k bao giờ nuôi kép luôn chơi dàn là chắc ăn nhất còn kiểu úp mở như này tốt nhất k nên đưa lên diễn đàn
muốn tín hiệu báo đề kép tui làm cho 5 cái dấu hiệu! anh em diễn đàn lên học hỏi lấy con số nó lên đây làm màu thấy phát bực

Thôi. Tôi thua 2 ông. 2 ông chửi tôi nốt đi rồi phắn đi hộ tôi. Cám ơn chân thành.

CÁC BẠN QUA TOPIC NÀY THAM KHẢO KÉP BẰNG LẦN SAU CHƠi NHÉ!

View attachment 26623
người ta chia sẽ là như vậy!
thằng màu chủ thớt này chia sẽ kiểu : “ có dấu hiệu báo kép anh em nuôi đi..bla...đồng quay ảo giam rồi...bla...lại có dấu hiệu báo kép..bla..hôm nay kép. BỚ Làng đất ơi, bà con tin tui chưa( tin m nuôi kép cả tháng chắc bán nhà nuôi chủ lô).
Muốn chia sẽ ra học hỏi các chủ tịch, cao thủ hẳng đăng. kiểu sv vậy cút khỏi diễn đàn đi bạn

người ta chia sẽ là như vậy!
thằng màu chủ thớt này chia sẽ kiểu : “ có dấu hiệu báo kép anh em nuôi đi..bla...đồng quay ảo giam rồi...bla...lại có dấu hiệu báo kép..bla..hôm nay kép. BỚ Làng đất ơi, bà con tin tui chưa( tin m nuôi kép cả tháng chắc bán nhà nuôi chủ lô).
Muốn chia sẽ ra học hỏi các chủ tịch, cao thủ hẳng đăng. kiểu sv vậy cút khỏi diễn đàn đi bạn
Công nhận cái bạn này lắm mồm thật đấy. Tôi ạ bạn. Đúng là thằng đàn bà, nói dai như đỉa,chấp tưng ly từng tí. K biết cs của bạn có khá không nữa. Đến chịu. Xin hàng rồi mà vẫn chưa buông tha. Ha ha.