Thảo luận - TIN VUI CHO MN THÍCH SXMB | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận TIN VUI CHO MN THÍCH SXMB

Ko biết ngày mai có quay số lại ko anh em. Mình cũng chết với con ngựa sắt này mất mấy trục rồi đã khô nay còn khô hơn mong xs quay lại cho sớm
Đúng nhỉ. Trưa vào bét mọi người bảo ai ko chơi bao giờ tốt nhất đừng vào hút máu người đấy m ko ngờ chết thật

e k chiến đấu với ng sắt nữa đâu :(
Sợ rồi à . A mới biết chơi nạp 2 lần mỗi lần 5m thua còn hơn 1 củ hôm qua dàn a đỏ 20 kỳ chết 2 kỳ lại kéo lại đc hơn 4 củ còn thua 5 củ nữa thôi hì

Sợ rồi à . A mới biết chơi nạp 2 lần mỗi lần 5m thua còn hơn 1 củ hôm qua dàn a đỏ 20 kỳ chết 2 kỳ lại kéo lại đc hơn 4 củ còn thua 5 củ nữa thôi hì
chúc a sớm kéo lại vốn nhé, chứ e k dám chiến đấu với iron man :D

Mi h có mấy ngày mất 45 triêu nghĩ mà điên người
Mình mới thua mấy củ mà cảm thấy khó ăn lắm lên có giám chơi bét mấy đâu thi thoảng vào rình dàn 64s của mình ăn thông khoảng 10 tay thì mình ăn đc 7 tay là lại cút ra ngoài ngay hì

Mình mới thua mấy củ mà cảm thấy khó ăn lắm lên có giám chơi bét mấy đâu thi thoảng vào rình dàn 64s của mình ăn thông khoảng 10 tay thì mình ăn đc 7 tay là lại cút ra ngoài ngay hì
bác còn rút dc ra chứ em quả cuối còn bao nhiêu là vả hết,lúc đã khô máu kiểu một vài chục M nó chỉ là cái kick chuột.Sau đó mới thấy vỡ mồm huhu

Toàn dàn kép mak phẳng thôi? đánh hậu nhị 64 số chả toang

Chuẩn 100% luôn nhỉ . Thích chơi bét sanh b mình đang cs dàn 64 ngọt lắm bạn ạ
EM CHÀO BÁC. Lâu rồi mới gặp lại BÁC. BÁC có DÀN 64, sảnh b cho TIỀN hay HẬU vậy BÁC. Cho em xem với. MẤY ngày nay BÁC có gặp LTD không?

Sợ bet thật nhỉ
Lúc mới vào trận thì lời các cao thủ CT văng vẳng bên tai quyết tâm nghe theo nhưng chỉ cần đến ván thứ 10 trở đi và qua 4 lần chão là đã thấy ko còn là mình được nữa, Tập thật là khó để giũ bình tĩnh được những phát đó, Mình có 64% chiến thắng Bet nó có 36% thế mà cửa chết vẫn thuộc về mình

Nó cài sẵn trên máy sao ăn dc nó ae chơi lâu có nước bán nhà
Chuẩn luôn đó bạn . Từ ngày sxmb k quay nhiều ae chơi bét giờ đang ngoài đảo bán than và tránh dịch luôn