Thảo luận - TIN VUI CHO MN THÍCH SXMB | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận TIN VUI CHO MN THÍCH SXMB

E cg ngoài đảo đây.dặn lòng bỏ bet cụ nhà nó hai ngày nay nhảy vào no hút luôn 10m.đúng số chó.có bnhieu thì đập hết bet.k bjo lại dc.đã mất với nó bnhieu xog bảo cai r.tự dưng còn hai ngày hết dịch thì đâm vào nó.càng cày càng chết

E cg ngoài đảo đây.dặn lòng bỏ bet cụ nhà nó hai ngày nay nhảy vào no hút luôn 10m.đúng số chó.có bnhieu thì đập hết bet.k bjo lại dc.đã mất với nó bnhieu xog bảo cai r.tự dưng còn hai ngày hết dịch thì đâm vào nó.càng cày càng chết
Mai quay sxmb rồi theo các chủ tịch gỡ sau e ơi

Chuẩn luôn đó bạn . Từ ngày sxmb k quay nhiều ae chơi bét giờ đang ngoài đảo bán than và tránh dịch luôn
Was
chơi xskt cho lành b à.bét k ăn dc của nó đâu

ai kêu ham hố...kakak tui chơi nhỏ...lau lau vào làm 2 đen 3 tay nghĩ...hihi
Thật sự mình ngu bét lắm hôm trc nạp 5m thua hết . Hôm sau nạp tiếp 5m thua 3m . Xong lại thua còn 350 mà giờ mình khéo lại đc 6 củ rồi còn thua 4 củ thôi. Riêng đêm qua mình có 1,7 củ kéo đc 4 củ dàn 64s mình tự tìm và tự đánh may quá thua 4 củ là học phí bét thôi mai ng ae tk 20s kép k5n đi hì

Đag hoang mang quá ae ạ .ko biết quyết định chính thức là mai XSMB quay lại hay chưa nữa