Cầu MB - ???TÔ HÙNG - CHỐT SỐ & CHIA SẺ CẦU | Page 32 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
cảm ơn bác chúc bác cùng gia đình luôn mạnh khỏe

MỖI MỘT NGÀY TÔI CHỐT 3 ĐÀI. MỖI 1 NGƯỜI LẠI CHƠI 1 MÓN. NÊN TÔI K THỂ LÀM HÀI LÒNG TẤT CẢ ĐC. SỐ ĐÔNG ĂN LÀ ĐC RỒI NHÉ AE

MỖI MỘT NGÀY TÔI CHỐT 3 ĐÀI. MỖI 1 NGƯỜI LẠI CHƠI 1 MÓN. NÊN TÔI K THỂ LÀM HÀI LÒNG TẤT CẢ ĐC. SỐ ĐÔNG ĂN LÀ ĐC RỒI NHÉ AE
Chú cứ chốt số đi ạ còn ai muốn đánh đai nào thì kệ họ,chúc chú thật nhiều sk ạ

ẹc ct ak. Chú ơi nay giải 5.6 báo kép bằng kép lệch phải ko ạ hay bệt bộ ạ cháu mới vào chú cs cho ít kính nghiệm. Cảm ơn chú

Cảm ơn bác tô hùng nhiều nha! Nay muộn e mới vào đc lin chốt của bác nhưng vẫn rực rỡ

CHÀO AE
TÔI LÀ: TÔ HOÀNG, TRỢ LÝ CỦA THUYỀN TRƯỞNG TÔ HÙNG ĐÂY.
Hôm ngay ngày Đầu tháng ae 3 Miền đều May Mắn & Rực Rỡ.
Giờ này Thuyền Trưởng vẫn còn làm việc vì ae chưa nghỉ ngơi mặc dù đã Lớn tuổi. Chính vì vậy ae hãy động viên tinh thần của Thầy tôi bằng những Trái tim và những Cánh tay để mai ta lại RỰC RỠ.
CẢM ƠN SỰ TIN YÊU & NHỮNG TÌNH CẢM TỐT ĐẸP NHẤT MÀ AE ĐÃ DÀNH CHO THẦY TÔI ! ?????????
Thank bac chuc bác nhìu sức khỏe và len cầu hay cho ae dc nhờ ah. Cam on bác nhiu

Hôm nay mình tìm mãi k thấy bac tô hùng chôt xô miền bắc ơ chô lào ma the,bây giơ mới tìm thấy,mai lai k thấy,tìm kho ghê,cư ở tôp 1thi tìm nhanh ,bây giờ bác k ở đây lên tìm kho qúa

CÁCH XEM BÁT CHỐT CỦA TÔI NHANH NHẤT
- BƯỚC 1: BẤM VÀO KHU VỰC CAO THỦ SOI CẦU
- BƯỚC 2: BẤM VÀO HÌNH NHƯ BÊN DƯỚI

49250

49251

Hôm nay e k tìm thấy bác chôt MB ở đâu,bây giơ mới tìm thấy,mong bác ngay lào cũng chôt đê cho e bám theo bác sớm vê bơ <3,e cảm ơn bác nhiều

Chu ah ngay mai chu cho chau go nhe hnay chau -nang so voi chau .chu may lan kdb.94 roi nhung ko thanh chu nhi .thoi chu ah chuyen gi cung co buoc giai quyet mak chu cho chau go dan di nhe cam on chu ....chuc chu ngu ngon !

Bác đừng nghĩ nhìu về hnay miss. Hnay các dàn của vào cao thủ khác cũng miss hà. E vẫn luôn tin tưởng bác ạ