Cầu MB - ???TÔ HÙNG - CHỐT SỐ & CHIA SẺ CẦU | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Không biết anh em mới vào như thế nào. Ae cứ tin vào bác, miền nam ae nên cần đánh thêm 3D lô và 3D nhé. 1 năm nay bác ấy chưa gẫy quá 3 hôm miền nam, mình cực thích chơi mn nên bác rất đáng ngưỡng mộ. Chúc bác và gia đình sức khoẻ.

Không biết anh em mới vào như thế nào. Ae cứ tin vào bác, miền nam ae nên cần đánh thêm 3D lô và 3D nhé. 1 năm nay bác ấy chưa gẫy quá 3 hôm miền nam, mình cực thích chơi mn nên bác rất đáng ngưỡng mộ. Chúc bác và gia đình sức khoẻ.
Chơi mn ntn vậy b? Đánh cả đầu đuôi với lô hay là tnao

Chơi mn ntn vậy b? Đánh cả đầu đuôi với lô hay là tnao
Trước tiên bạn cần hoạch định số vốn bạn có đầy đủ cả 3D lô lẫn 3D đề trong vòng 1 tháng(tính luôn trường hợp thua cả tháng nhé nếu đó là ko may mắn thì bạn nên nghĩ). Xong hằng ngày đợi cao thủ chốt số bạn chỉ cần thả 2 con stl vào 3 đài thêm 3D vì trúng ăn rất cao,đề cũng thế. 3D mà 2 chạm chỉ cần nổ 1 gốc trong 3 gốc bạn huề tiền or lãi nhẹ(bạn tự tính tỉ lệ nhé). Và nếu ae nào mới thì cần kết hợp chơi xỉu chủ G7 và Giải ĐB thì càng tốt.