Tâm sự - Tô Hùng - Niềm trăn trở cuối năm 2019 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tô Hùng - Niềm trăn trở cuối năm 2019

Chào các anh chị em
Vào diễn đàn cũng khá lâu rồi. Ngày hôm nay là ngày đặc biệt - ngày cuối cùng năm 2019.
Bớt chút thời gian tôi muốn lắng nghe những tâm tư của anh chị em. Có điều gì cần nhắn gửi có thể để lại bình luận, nếu được tôi sẽ tư vấn nhé
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

15413

Sửa lần cuối:
Chào các anh chị em
Vào diễn đàn cũng khá lâu rồi. Ngày hôm nay là ngày đặc biệt - ngày cuối cùng năm 2019.
Bớt chút thời gian tôi muốn lắng nghe những tâm tư của anh chị em. Có điều gì cần nhắn gửi có thể để lại bình luận, nếu được tôi sẽ tư vấn nhé
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
E loạn số quá làm sao từ giờ đến tết kiếm dc 5tr trong kho vốn e coa 700 hihi

Bác có kinh nghiệm gì hay bớt chút thời gian chia sẻ cho anh em cùng chiêm nghiệm với ạ.???

A co thể chia sẻ pp để bắt sỗ đài miền nam cho bọn e tham khao

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
trước tiên e chúc bác và toàn thể gia đình sang 1 năm mới , 1 tuổi mới có xức khẻo và hạnh phúc thành công hơn năm cũ , tấm chân tình và sự đóng góp của bác trên tập đoàn giải mã số học với tập đoàn cũng như các ace thành viên , đó là 1 điều tuyệt vời ,
với bộ môn số học không ai biết trước được điều gì, chỉ mong bác luôn mạnh khỏe để cùng các chủ tịch và các ace thành viên đưa nhau vào bờ đó là điều tuyệt vời nhất.

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Em love anh hùng
A đưa ra số quá đỉnh
Nói thật là em nể anh
Từ ngày em vào diễn đàn em toàn theo anh miền nam và miền trung
Em theo dõi và đánh theo a
Thank you a

Bác có thể chốt thêm dân đề 36s nữa ko.64 nhìu wa e ko đủ luc

E loạn số quá làm sao từ giờ đến tết kiếm dc 5tr trong kho vốn e coa 700 hihi
Trước hết em xác định mình lợi thế với món chơi nào nhất? Sau đó tôi sẽ chỉ cách chơi nhé

bác có thể tổng kết giúp em tháng vừa rồi? từng miền ko ạ

Chúc bác sang năm mới mạnh khoẻ e mong bác cse cách bắt cầu đb miền nam và miền trung ạ?

Chúc bác sang năm mới mạnh khoẻ e mong bác cse cách bắt cầu đb miền nam và miền trung ạ?
Cùng chung quan điểm mong rằng các cao thủ chia sẻ thêm được nh cầu kèo MT vs MN thì tốt quá ạ