Tâm sự - TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN

ĐÂY LÀ CÁCH MÀ MỘT SỐ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CẢM ƠN TÔI
TÔI CÓ MẤY ĐIỀU MUỐN NÓI NHƯ SAU:
1. CHƠI XỔ SỐ CÓ LÚC ĂN LÚC THUA. ĐỪNG THUA QUÁ MÀ ĐÁNH MẤT ĐI BẢN THÂN MÌNH
- Anh em theo tôi được bao nhiêu lâu?
- Trong 1 tuần gần đây, tôi hầu như ăn rất nhiều Trung, Nam, Bắc.
- Riêng ngày 12/9: Miền Bắc trắng bảng. Còn Nam và TRung vẫn có ăn, không lô thì full đề
2. NẾU ANH EM CẢM THẤY TÔI KHÔNG MAY MẮN VỚI ANH EM THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO NHỮNG CAO THỦ KHÁC
3. NHỮNG LÚC TÔI ĂN 3-4 NHÁY, ĂN ĐỀ ÍT SỐ, BẠCH THỦ ĐỀ, TỨ THỦ ĐỀ, 4 CÀNG LÔ, 4 CÀNG ĐỀ...AE HÃY NHỚ LẠI.
CUỐI CÙNG, TÔI BIẾT AE ĐANG THUA NÊN CAY CÚ. HÃY BÌNH TĨNH NHÉ

==> ĐÂY LÀ LINK BÀI VIẾT CỦA BẠN ẤY: AE VÀO ĐÂY CHO TÔI Ý KIẾN VỚI NHÉ https://caothusohoc.com/members/tohung.935/#profile-post-10916

57749

Sửa lần cuối:
Nói chung là người theo gặp dây đen thôi ct hùng họ vừa theo toang nên họ bị tâm lý nên phát ngôn vậy cũng đừng để tâm nhiều ct . Do duyên thôi chứ chả tại ai cả. E vào diễn đàn đi hàng trăm củ chưa dk cầm tiền về đây thôi thì là cái số biết sao được coi đó là kinh nghiêm rút ra cách chơi mới gỡ lại ko nên gây ảnh hưởng tới ae khác.

Bác Hùng là idol trong lòng tôi. Người kia cháu chắc chắn đánh kiểu ném acc thua rồi cay cú. Chơi kiểu đó sớm muộn nhảy cầu. Cháu là một tín đồ của bác Tô Hùng. Trước khi theo bác cháu nợ nần ngập đầu. Từ khi theo bác đến giờ là khoảng hơn 4 tháng, cháu bơi hơn nửa chặng rồi. Còn gần một nửa là về bờ ạ. Cháu gửi lời cám ơn sâu sắc đến bác Tô Hùng. Cháu kính chúc bác luôn luôn mạnh khoẻ ạ

Mong bác đừng buồn,bác buồn làm j nhanh già hjhj.bác cứ vui đi cho đời tươi đẹp ạh. Còn mấy ng ý trc khj nói họ chưa uốn lưỡi 7lần ý mà.thôi bác đừng chấp, cháu chưa bao jo bình luận j cháu chỉ theo dõi bác thôi mà nay mới dám bluan đấy ạh chỉ sợ lời nói con trẻ làm bác ko vui nên chỉ dám theo dõi hjhj.

Minh mới vào diễn đàn dc 1thoi gian. Đề thi minh theo chủ tịch hihi , lô mn va mb thi theo ct huy thông va bác tô hùng thật su cảm ơn 3 chu tịch

áp lực của ct CLB , và ct tốp mệt mỏi vậy ct AK. Có ai hiểu Cho đâu ct AK. Ăn thì ko dc lời cảm ơn. Còn toang thì chửi . Thất vọng chả muốn xem cầu kèo luôn ct nk
Cam ơn ct huy thông va bác tô hùng rất nhiều minh ngay nao cung theo ct huy thông va bác tô hùng nhưng minh ko choi nhiều chi 400 ngan 1ngay . Minh lấy 5 lô cua 2 ct va ghép xien choi mn ngay nao ve 4 lô thi dc xiên 4 thi cung dc hơn 10 triệu minh ít tiền nên chi ghi 10 ngàn 1 xien. Cảm ơn 2 chu tịch rất nhieu

Cam ơn ct huy thông va bác tô hùng rất nhiều minh ngay nao cung theo ct huy thông va bác tô hùng nhưng minh ko choi nhiều chi 400 ngan 1ngay . Minh lấy 5 lô cua 2 ct va ghép xien choi mn ngay nao ve 4 lô thi dc xiên 4 thi cung dc hơn 10 triệu minh ít tiền nên chi ghi 10 ngàn 1 xien. Cảm ơn 2 chu tịch rất nhieu
Chúc mừng người ae

Dạ trước tiên em xin chân thành cảm ơn các chủ tịch đã tạo nên 1 sân chơi quá hay và bổ ích ạ,em cũng mới tham gia đc nửa tháng mà đã đc các chủ tịch trục vớt gần về bờ rồi.Khi tham gia diễn đàn chủ tịch nào cũng dặn dò kĩ câu ko tất tay đi đều tuỳ theo sức của mình mà mấy cái thằng trẻ trâu chưa từng trải sự đời nó ko nghe nên đảo xa vẫy gọi là đúng rồi,còn cái loại chó tập chơi đề khi gãy thì sủa tốt nhất là cho nó vào sổ đen ạ,cái loại đấy sẽ đói rách 8-9 kiếp chủ tịch sờ vào nó khéo bẩn tay xà phòng lifeboy rửa ko sạch rồi lên số lại tạch khổ các cháu hóng theo chú ạ(câu này cháu xin đóng góp ý kiến với chú @TOHUNG nếu có gì mất dạy quá mong chủ tịch bỏ quá cho ạ).Trưa nay cháu mới khoá mõm 1 con như thế rồi ạ hyhy?

Mong bác đừng để ý mấy thành phần này rồi ảnh hưởng đến tâm trạng ạ. Nó chơi chỉ muốn vơ vào người mà không muốn nhả, nó không muốn soi chỉ muốn ăn sẵn mà bác đã bày sẵn cho chỉ việc chơi mà nó còn kêu còn trách thì loại này không đáng để bác phải bận tâm và cũng mong adm loại bỏ những thành phần như này để tránh ảnh hưởng đến tâm lý của các CT vì những loai này không đáng để giữ lại ăn thì "anh hùng núp" mà gãy thì chui ra cắn.