Tâm sự - TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự TÔ HÙNG - SỰ VÔ ƠN ĐÁNG BUỒN

ĐÂY LÀ CÁCH MÀ MỘT SỐ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CẢM ƠN TÔI
TÔI CÓ MẤY ĐIỀU MUỐN NÓI NHƯ SAU:
1. CHƠI XỔ SỐ CÓ LÚC ĂN LÚC THUA. ĐỪNG THUA QUÁ MÀ ĐÁNH MẤT ĐI BẢN THÂN MÌNH
- Anh em theo tôi được bao nhiêu lâu?
- Trong 1 tuần gần đây, tôi hầu như ăn rất nhiều Trung, Nam, Bắc.
- Riêng ngày 12/9: Miền Bắc trắng bảng. Còn Nam và TRung vẫn có ăn, không lô thì full đề
2. NẾU ANH EM CẢM THẤY TÔI KHÔNG MAY MẮN VỚI ANH EM THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO NHỮNG CAO THỦ KHÁC
3. NHỮNG LÚC TÔI ĂN 3-4 NHÁY, ĂN ĐỀ ÍT SỐ, BẠCH THỦ ĐỀ, TỨ THỦ ĐỀ, 4 CÀNG LÔ, 4 CÀNG ĐỀ...AE HÃY NHỚ LẠI.
CUỐI CÙNG, TÔI BIẾT AE ĐANG THUA NÊN CAY CÚ. HÃY BÌNH TĨNH NHÉ

==> ĐÂY LÀ LINK BÀI VIẾT CỦA BẠN ẤY: AE VÀO ĐÂY CHO TÔI Ý KIẾN VỚI NHÉ https://caothusohoc.com/members/tohung.935/#profile-post-10916

57749

Sửa lần cuối:
áp lực của ct CLB , và ct tốp mệt mỏi vậy ct AK. Có ai hiểu Cho đâu ct AK. Ăn thì ko dc lời cảm ơn. Còn toang thì chửi . Thất vọng chả muốn xem cầu kèo luôn ct nk
Người ta có chửi j đâu.chẳng qua thua thì họ bảo thua thôi.với lại người này họ chỉ đánh lô chứ không đánh 3-4 càng lô và đề.nên khi bác chốt lô xịt thì họ xịt thôi.mà có khi bác chốt btl nhưng lại ăn stl mà họ lại đánh btl thế là toang.cái này mình cũng dính rồi ra đi gần 200.nhưng đó là cuộc chơi tham thì thâm.thua gắng chịu thôi chứ trách ai.các cao thủ đưa số lên còn chơi hay không là do mình

Mình không hề khiêm tốn.
Chính xác như lời mình viết.
Và mình thường suy nghĩ.
Nhiều nhỏ góp lại = to lớn.
Mỗi thày một chút.
Thành bài học tổng hợp.
+ thêm tư Duy cá nhân.
Con đường tiến đến thành công.
Học rồi , Học nữa , học mãi.
Càng giàu trí . Càng sống vui.
Bạn @chienmai23@*** ,các bạn dạo này khỏe không.
Dạ e dạo này cũng khỏe a ak

Cam ơn ct huy thông va bác tô hùng rất nhiều minh ngay nao cung theo ct huy thông va bác tô hùng nhưng minh ko choi nhiều chi 400 ngan 1ngay . Minh lấy 5 lô cua 2 ct va ghép xien choi mn ngay nao ve 4 lô thi dc xiên 4 thi cung dc hơn 10 triệu minh ít tiền nên chi ghi 10 ngàn 1 xien. Cảm ơn 2 chu tịch rất nhieu
B chơi như thế nào xiên 2 a

Alô. Thưa toàn thể gia đình diễn đàn giảimasohoc.
Tôi năm nay 64 tuổi. Chơi cờ bạc từ 25 tuổi liên tục đến bây giờ.
Vào diễn đàn giảimasohoc đã được hơn 1 năm nay thôi.
Hiện nay tôi thật sự đang kiếm tiền rất tốt từ môn này bằng các hình thức.
. Tôi luôn mặc định, và biết ơn , người đã cho tôi vào giảimasohoc.com.
. Và mặc định các thầy : @hiepchuong, @HUANHOAHON , @TOHUNG , @*** , @chienmai23 . @Tia_Chớp . @GIONG_BAO . @HiHi .
.
. Đã dạy cho tôi pp chơi, cách chơi,
,vào tỷ lệ tiền sao cho hợp lý với số vốn hiện tại mình đang có.
khi ăn được rồi thì quản lý vốn ra sao..
khi bị vào những lúc đen tối. Thì xử lý ra sao.
.
Nhờ mọi yếu tố trên...
tôi đã là người đòi lại số tiền đã mất trước đó...
hiện tại đang làm giàu bằng pp của các thầy + thêm tư Duy của tôi nữa...
chắc chắn cứ trung thành với các pp đã học và tư duy đã trải nghiệm qua. Thì có lẽ hết cảnh thua tha nợ nần.
.
Tôi mong những ai ,
. Đã hái quả trên cây nào.
. Thì đừng quên công người cây ấy.
@mobai55 . Năm nay đã 64 tuổi.
thân gửi đến các bạn. Mọi lứa tuổi.
Chúc mừng a

Bác tô hùng oi ke những thằng vô ơn đấy đi bác cho nhẹ đầu anh em dien đàn luôn luôn tin tưởng và theo bác.những thằng nào nói ra câu đấy toàn là lũ vô học thôi .còn người có học thức và hiểu biết thi người ta biết được để lên được những con số cho anh em choi là ca một quá trình nghien cứu vat va .khi ăn được những con lô ,con đề anh chị em cưng chẳng chi các cao thủ. Mà các cao thủ cũng chẳng đòi anh chi em khi ăn phải lộc lá cả hoàn toàn miễn phí .chẳng qua là các cao thủ vì cái tâm thôi .các cao thủ luôn tâm niệm giúp mình cũng như giúp người. Nói tóm lại số má cầu kèo mang tính chất tham khảo, không ai bắt ai phai theo ai cả cho nên khi nói anh chị em suy nghĩ với đừng nói ra những câu mất lòng nhau như thê....

Con sâu làm giàu nồi canh chấp làm gì hạng người người vô ơn đó bác ơi mong bác giữ gìn sức khỏe chèo lái con thuyên đưa moi người vào bờ

Mong chú đừng buồn bao nhiêu người cần chứ giúp cháu chúc chú manh khỏe và hạnh phúc

mong ct luôn giữ sk lên cầu kèo cho ae TK, có thể mấy thành phần đó là các thành phần phá diễn đàn đê ý làm ct

Thật sự. Chủ tịch và các cao thủ đã bỏ tâm huyết ra nghiên cứu và chốt số cho mọi người. Có thắng có thua. Đâu ai đỏ mãi. Mà dù cho có thua thì chủ tịch và các cao thủ cũng tốn rất nhiều tâm huyết và thời gian để nghiên cứu rồi. Anh em nên động viên. Số không ai biết trước được. Chúc các vị chủ tịch và cao thủ sức khoẻ nhé

Cảm ơn bác TO HUNG chia sẻ các con số. AE ai chơi tự chịu không cay cú nhé. Còn không chịu được thì bỏ đi nhé.

Lúc hốc đẫy mồm thì ko thấy gọi, các số của chủ tịch thì tham khaor mà chơi chứ ai cầm tay bắt đánh, lũ súc vật vô ơn đấy thì bác chấp làm gì cho mệt đầu, chúc bác tiếp tục rực rỡ cho cả nhà vui,

Chơi được thì chịu được Bác Tô Hùng ạ. Em ngày nào cũng hóng chốt của Bác và các CT, nhưng các số em tham khảo được, số nào trùng máu với em thì em mới chơi. Dù thắng thua vẫn vui vẻ. Chúc Bác Tô Hùng và các anh em luôn thành công nhé! Hai hôm trước Bác chốt trúng rực rỡ thì em lại không theo vì k trùng máu, hôm qua bác chốt em cũng k theo vì cũng k trùng máu. Nhưng k phải vì thế mà em bỏ theo dõi bác, Bác và các CT chốt rất có tâm. Cảm ơn Bác nhiều nhé!

Đúng là Loại Vô ơn, Chúc bác và bác Rùa Thần luôn mạnh khoẻ, nhiều may mắn! ???

Bác Hùng mà bắt chán thì không biết ai bắt hay nữa
mãi ủng hộ bác hùng

Động lực để phấn đấu CT ,cầu kèo bữa đỏ bữa đen là bình thường, những thành phần đó chỉ là 1 con sâu hay hạt cát nhỏ thôi, cố lên bác ơi... Chúc các Ct và cao thủ sức khoẻ!

E thấy bác bắt rất đều tay tuần phải 5 hôm ăn e không có duyên nên chưa theo được bác nhiều nhưng e nghĩ theo bác đều tay sẽ gỡ được chứ những ai chơi nhảy cóc là toang thôi lô đề có phải ai là thánh đâu đánh hôm nào cũng ăn bác đừng để bụng những người đó có chơi thì phải chấp nhận

Các Ct đã bỏ tâm huyết soi cầu kèo cho các ông tham khảo, đã k biết ơn thì thôi, chơi thua lại cây cú các kiểu...chán thật!!!

ĐÂY LÀ CÁCH MÀ MỘT SỐ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CẢM ƠN TÔI
TÔI CÓ MẤY ĐIỀU MUỐN NÓI NHƯ SAU:
1. CHƠI XỔ SỐ CÓ LÚC ĂN LÚC THUA. ĐỪNG THUA QUÁ MÀ ĐÁNH MẤT ĐI BẢN THÂN MÌNH
- Anh em theo tôi được bao nhiêu lâu?
- Trong 1 tuần gần đây, tôi hầu như ăn rất nhiều Trung, Nam, Bắc.
- Riêng ngày 12/9: Miền Bắc trắng bảng. Còn Nam và TRung vẫn có ăn, không lô thì full đề
2. NẾU ANH EM CẢM THẤY TÔI KHÔNG MAY MẮN VỚI ANH EM THÌ CÓ THỂ THAM KHẢO NHỮNG CAO THỦ KHÁC
3. NHỮNG LÚC TÔI ĂN 3-4 NHÁY, ĂN ĐỀ ÍT SỐ, BẠCH THỦ ĐỀ, TỨ THỦ ĐỀ, 4 CÀNG LÔ, 4 CÀNG ĐỀ...AE HÃY NHỚ LẠI.
CUỐI CÙNG, TÔI BIẾT AE ĐANG THUA NÊN CAY CÚ. HÃY BÌNH TĨNH NHÉ

==> ĐÂY LÀ LINK BÀI VIẾT CỦA BẠN ẤY: AE VÀO ĐÂY CHO TÔI Ý KIẾN VỚI NHÉ https://caothusohoc.com/members/tohung.935/#profile-post-10916

View attachment 57749
Chơi lớn thì phải xác định chứ thua tha lại trách chủ tịch ,đáng b

Cam on bac rat nhieu.duoc bac nen so va chia se cau keo do la dieu may man .nhieu nguoi mang on bac.con nhung nguoi tieu so it ko hieu .mong bac dung buon nhe.chuc bac manh khoe an lanh