Về bờ - Tôi đã có mức lương của một vị giám đốc doanh nghiệp vừa và nhỏ. | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tôi đã có mức lương của một vị giám đốc doanh nghiệp vừa và nhỏ.

bác chỉ cách cho e theo với e mất quá nhiều rồi.giờ đi phiêu bạt với số vốn trong tay vỏn vẹn có 15m
Alo A Thọ mình cũng giống như anh bây giờ ko đánh đc ko biết cách đánh thua mất nhiều quá. Tìm đê a e giúp đỡ, vào tiền và đánh thế nào, theo chủ tịch nào chơi 3d như ct Bảo, hướng dẫn để về bờ a chỉ giúp cách tí anh. Cảm ơn anh trước nhà.

Alo A Thọ mình cũng giống như anh bây giờ ko đánh đc ko biết cách đánh thua mất nhiều quá. Tìm đê a e giúp đỡ, vào tiền và đánh thế nào, theo chủ tịch nào chơi 3d như ct Bảo, hướng dẫn để về bờ a chỉ giúp cách tí anh. Cảm ơn anh trước nhà.
Mình xem Tt Maica chốt xem ở đâu đc ae , mình mới vào diễn đàn vài hôm chưa biết, a e chỉ giúp mình với. Tks anh em.

Bác vào đường link tham khảo TT Maica chia sẻ rất chị tiết, với mức vốn bao nhiêu chơi cái gì, vào điểm ntn. E nghĩ với số vốn của bác bác tuân thủ 3d nhé đừng chơi linh tinh mà hao hụt. Bác kiên trì không nóng vội để gỡ sẽ dẫn đến lòng tham, ngựa chạy đường dài mình còn dự phòng lương thực. Chúc bác thành công https://caothusohoc.com/threads/maica-don-anh-em-vao-bo-phan-4-thang-10-nam-2020.22408/

Bác vào đường link tham khảo TT Maica chia sẻ rất chị tiết, với mức vốn bao nhiêu chơi cái gì, vào điểm ntn. E nghĩ với số vốn của bác bác tuân thủ 3d nhé đừng chơi linh tinh mà hao hụt. Bác kiên trì không nóng vội để gỡ sẽ dẫn đến lòng tham, ngựa chạy đường dài mình còn dự phòng lương thực. Chúc bác thành công https://caothusohoc.com/threads/maica-don-anh-em-vao-bo-phan-4-thang-10-nam-2020.22408/
Cảm ơn. Anh em với số vốn mình còn mình phải vào tiên và đánh thế nào một lần nhiều số vậy, anh chưa biết cách đánh kubet nay a chỉ giúp mình với

Cảm ơn bạn, giờ mình rất tự tin chơi 3d theo đúng mức vào tiền mà Maica chia sẻ. Đúng từ khi vào được diễn đàn mình đang dần dần lấy lại những cái đã mất và cuộc sống gia đình vui vẻ hơn
maica là ct nào b

vao trans mai ca via dau de tim ca nha oi
BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI NHÉ!!!

Chị ơi nếu mình chơi 3d mà cả hải giải mỗi giải là 445 số nếu tỉ lệ vào tiền ngày nào củng tăng là 1_2_4_8 là vốn phải cao đúng ko ạ