Về bờ - Tôi đã tìm thấy ngọn đuốc sáng cuối đường hầm | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc mừng bạn đã tìm thấy ánh sáng cuối con đường. Mình cũng nhờ đưa tâm sự lên diễn đàn mà đươcj mọi người giới thiệu anh @maica lúc đầu chuyển khẩu vào ngôi nhà maica. Mình cũng trắng đêm đọc hết các hướng dẫn của anh ấy. Cách chơi , cách vào tiền. Anh quá nhiệt tình và tâm huyết. Anh chỉ cách vào tiền phù hợp với từng người. Ai khó khăn ở đâu anh đều nhiệt tình hướng dẫn. Anh vui vì mọi người ăn dàn. Anh chăn trở vì gẫy dãn, anh luôn động viên mọi người. Thêm nữa trên con thuyền của Maica mọi người luôn luôn vui vẻ. Hoà đồng và nhiêth tình giúp đỡ nhau. Ngày trước m nghiện fb. Cứ cầm đth là và fb. Nhưng giờ mình nghiện gmsh. Cứ cầm đt là vào gmsh xem trong ngôi nhà có ai chem gió gì k ???. Chúc bạn luôn may mắn. Chúc bác @maica luôn vui vẻ và khoẻ mạnh. Chúc ngôi nhà Maica luôn roinj vang tiếng cười

Cam oi moi da viet len nhung dong chu tam tu cua moi ng minh duoc doc duoc ngam ghi cam oi ngoi nha lon gmsh !!!!

E xin Chào tất cả ADM của Tập đoàn Gmsh, xin chào tất cả các Chủ tịch Giông Bão, Tia Chớp, Phong vân và CT Dương Khánh cùng toàn thể các cao thủ Top 1,Top 2 và tất cả các thành viên của Tập đoàn giải mã sô học, e xin gửi lời chúc sức khỏe và thành công để cùng nhau phát triển diễn đàn gmsh này ngày càng vươn xa và giúp nhiều thành viên bớt đi khó khăn và sớm trả hết nợ, trong đó có e. E rất xúc động để viết được những lời từ trái tim mình, e đã ấp ủ mấy ngày nay , e nghĩ nếu mình không viết ra, không chia sẻ con đường e đã tìm thấy ngọn đuốc sáng như hôm nay e cảm thấy mình có lỗi với chính bản thân mình, có lỗi với các Admin đã vất vả xây dựng lên diễn đàn này đồng thời có lỗi với chính ĐT Maica mà đi rất nhiều cuối cùng e đã dừng chân để chọn Anh Maica dẫn đường cho e tìm thấy ngọn đuốc sáng như hôm nay. Phải nói đến tại sao e biết được diễn đàn, tình cờ một hôm có chị khách hàng đến mua nghe thấy e tâm sự mất nhiều vì chơi số ở ngoài, bán hàng đc đồng nào lại chơi dẫn đến âm cả vốn và lãi, chị nói hãy vào video theo dõi chia sẻ của rất nhiều các cao thủ tài giỏi hội tụ từ mọi miền tổ quốc VN về đây, e hãy nghe và xin vào làm thành viên, lúc đó e vẫn chưa xin vào nhưng mải mê công việc bán hàng và chơi được ít mất nhiều, lúc đó e ngồi nghĩ lại lời chị khách hàng đó e tìm video trên mạng và chăm chỉ buổi tối các con ngủ e vào nghe cuối cùng quyết định xin vào diễn đàn đã được một CV ku hướng dẫn e mở tài khoản để được đủ đk trở thành thành viên chính thức. Sau khi trở thành thành viên rồi e tìm đọc các hướng dẫn, các chia sẻ của các chủ tịch nhưng e vẫn loay hoay chơi như thế nào e theo lô của CT phong vân, 3d của CT Bão và Cao thủ Phan Bảo, e chơi cả 3d miền trung nam,nhưng e chơi hết mỗi CT em theo 1 ít, cuối cùng được cái này đi nuôi cái kia k thấy tiền đâu, vì theo đc mấy hôm e lại bỏ, đang theo chủ tịch này e lại bỏ theo chủ tịch kia và cứ thế tâm lý e hoảng, và chị khách đó lại CS e chỉ theo một Chủ tịch hoặc 1 cao thủ e thấy hợp với e, e cứ đứng núi này trông núi kia sao được, lúc e đang theo Chủ tịch này đến ngày ra e bỏ theo Chủ tịch khác đúng hôm k ra cứ thế e mất. Lại từ lời khuyên đó e bỏ ra 1 tuần đọc lại những cm và CS của những Chủ tịch, Cao thủ để có con đường đi riêng cho chính e,mỗi tháng e có mức thu nhập bằng 2 tháng lương của các cán bộ tốt nghiẹp đại học đi làm thâm niên 15 năm. Ngày hôm nay E đã tìm cho mình một cao thủ để e gửi trọn niềm tin, mỗi lần A chia sẻ và hướng dẫn cách chơi vốn ntn, e thấy niềm tin của e đã đặt đúng chỗ, mặc dù rất nhiều CT giỏi nhưng phải hơp , nhờ có diễn đàn e đã gặp được Anh ấy, tuy e và anh không cùng cha mẹ, không cùng huyết thống nhưng cùng chung ngôi nhà thân yêu của Tập đoàn Gmsh và cùng là con cháu âu cơ nước Việt. Người e muốn nói đó là ĐẠI TƯỚNG MAICA, qua bài chia sẻ chuyên mục người về bờ cho e một lần nữa xin gửi lời cảm ơn chân tình tới tất cả ADM diễn đàn và cảm ơn ĐẠI TƯỚNG MAI CA đã ngày đêm soi cầu và nhiều phương pháp giúp cho e như hôm nay, A sẽ là ngọn đuốc sáng e đã tìm.
Chúc mừng người ae nhé.

Bác chia sẻ cụ thể hơn cùng anh em:
Hằng ngày bác chơi đề ? Dàn bn số? Hay 3 càng? Cách vào tiền/2D,3D và Lô được ko ạ?
Chúc mừng bác !!!
BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐÂY NHÉ, CÓ HƯỚNG DÃN AE CÁCH CHƠI CÁCH VÀO TIỀN ĐÓ, TẤT CẢ TẠI TRANG 1 AE VÀO ĐỌC KỸ TRƯỚC KHI CHƠI NHÉ!!

AE TÌM VÀO NHÀ CỦA MAICA THÌ VÀO ĐƯỜNG LINK NÀY NHÉ

Mình là người chỉ theo dõi mn về bờ và rất ít viết chia sẻ , hôm nay mình mạo muội viết lên dòng tâm sự , lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn tập đoàn gmsh đã tạo ra sân chơi này để đưa a em về bờ , và mình cũng chân thành cảm ơn các chủ tịch cao thủ đã đóng góp nhiều cho con thuyền về bờ của anh em , mình là người đã xa bờ và hiện tại cũng ko tìm đuoc phương hướng để vào bờ vì mình ko có tiền , mỗi khi đọc được a em vào bờ mình thâm chúc mừng cho a em , và cũng có khát khao được như a em về bờ , mình chỉ khuyên a em rằng đã may mắn về bờ rồi thì chỉ chơi kiếm thêm thu nhập thôi , vì ko phải may mắn luôn đến với chúng ta đâu , đừng bao giờ để mình rơi vào nợ lần nữa , như mình bây giờ hối hận cũng đã quá muộn màng , cảm ơn cả nhà đã đọc dòng tâm sự
Cô gắng vượt qua chính mình bạn nhé

Mình cũng đang tìm 1 chỗ dung thân ngày nào cũng bay 10m mới 2tuan bay cả 100m thấy nhiều người cũng nói về @maica mà k biết Theo như thế nào ae chỉ giáo với