Thảo luận - tôi nói rồi anh em ko thèm theo tôi nói lần cuối ai sa bờ thì làm theo cách của tôi sẽ vào bờ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận tôi nói rồi anh em ko thèm theo tôi nói lần cuối ai sa bờ thì làm theo cách của tôi sẽ vào bờ

thứ nhất đánh lô chỉ cần dình cho tôi khi lô 02 về và 88 về anh em đánh cặng 12,21 khung max 3 ngày ko tin thì tét sẽ biết thứ 2 đánh đề thì anh em lấy các con lô ngày thứ 7 để làm dàn đề đánh cho tuần tiếp theo max 7 ngày nhưng tỷ lệ thắng là 99% vậy đó ai tin thì tét dình mà chơi tôi ko nói khoác tôi thua lô đề 3 tyr6 gườ đã gỡ bằng chính cách này

Tes mấy năm rồi bạn.,1 năm ,2 năm thì là cầu . còn3_5 năm là bac nhớ. Tiện chia sẻ 200s 3d cho sẽ nuôi tuần . năm nay tuần nào cũng ăn . Cầu như sau .a e lấy tổng ,50 được 20s .sau đó lấy 20s đó ghép với các đuôi 01234567890. Thành 200s3d nuôi tuần nhé. Ví dụ tổng 0 có con 19 ghép với đuôi 0123456789. Có 190,191,192,193...199., cách bắt này là cách bắt 3d.mình thống kê 4 số gdb. Bỏ đuôi. Thống kê như đề bình thường . Sau đó ghép 10 duoi. Cách bắt 3d,4dcung áp dụng như vậy . A e thống kê tim về đầu đề ghép thành 1 số đề 2d. Lọc bỏ số gan , mới về như đề bình thường nhé . Rồi hạ dàn còn 80s chẳng hạn. Sau đó ghép 10 duoi được 800 ,3d. Tiếp lọc bỏ đề gan .. hạ dàn đề bình thường khoảng 80s. Sau đó ghép 10 càng , được 800 3d. Rồi ghép 2 dàn 800 3d. . đấy là vì dự về lọc 80s . nhé . còn a e có thể lọc xuống nữa . tùy a e

Bác ý nói là lấy 27 con lô thứ 7 làm dàn đề nuôi tuần.chạy 1 năm rồi gẫy 3 khung,mình vẫn đánh cầu này suốt.dàn khoảng 23-25s thôi vì loại 2,3 nháy đi,ai thích lọc khan thì chỉ còn 15-20s thôi.Chuẩn chưa bác chủ thớt
chính xác rồi bác

Giỡn hoài chơi sao gở được 3,6tỷ với bạn mà gở được thì bạn mà bỏ được à?
trước em chết ở chố là nghe người ta chỉ cách đánh với ko có kinh nghiệm anh à chứ em bước ra khỏi lô đề là cuộc đời em khỏi nghĩ nhiều mệt mỏi lẵm em bán buôn điện thoại mà hàng về xuất đi bao nhiêu là em nướng hết lô ngày đánh vài nghìn điểm lúc đầu ăn được chút lòng tham nổi lên thua cắm đầu vào cày may mà tỉnh đòn em nghỉ đúng 2 tháng lấy lại bình tĩnh sau đó xem lại phương pháp chơi rồi dần gỡ lại được

thứ nhất đánh lô chỉ cần dình cho tôi khi lô 02 về và 88 về anh em đánh cặng 12,21 khung max 3 ngày ko tin thì tét sẽ biết thứ 2 đánh đề thì anh em lấy các con lô ngày thứ 7 để làm dàn đề đánh cho tuần tiếp theo max 7 ngày nhưng tỷ lệ thắng là 99% vậy đó ai tin thì tét dình mà chơi tôi ko nói khoác tôi thua lô đề 3 tyr6 gườ đã gỡ bằng chính cách này
Ngày mai vào 12-21 khung 3 ngày căng tay phải không chủ tịch

Đấy là kinh nghiệm chơi thôi đầy người biết bạn ah
Còn cái dàn đề của bạn bạn lên trên Youtube người ta chia sẻ từ lâu rồi chứ ko phải đến bây h còn lô đề đỏ thì ăn đen đánh đâu chết đấy
Dung roi.chinh la nick Tuanpham chia se tren kenh youtube thang long so.chac anh tuan nay chia se ca 1 nam truoc roi.gio minh vao doc cung thay hu hon.nhung ko sao.cau keo cu chia se vi co nhieu ae chua biet.hihi

Dung roi.chinh la nick Tuanpham chia se tren kenh youtube thang long so.chac anh tuan nay chia se ca 1 nam truoc roi.gio minh vao doc cung thay hu hon.nhung ko sao.cau keo cu chia se vi co nhieu ae chua biet.hihi
Vì bạn ý bảo chả ai chia sẻ nên mình mới bảo vậy còn chơi môn này ai chơi lâu rồi thì biết hết mà bạn

Dây là hôm nay vào 121 khung n3 hạ ng ae

Tes mấy năm rồi bạn.,1 năm ,2 năm thì là cầu . còn3_5 năm là bac nhớ. Tiện chia sẻ 200s 3d cho sẽ nuôi tuần . năm nay tuần nào cũng ăn . Cầu như sau .a e lấy tổng ,50 được 20s .sau đó lấy 20s đó ghép với các đuôi 01234567890. Thành 200s3d nuôi tuần nhé. Ví dụ tổng 0 có con 19 ghép với đuôi 0123456789. Có 190,191,192,193...199., cách bắt này là cách bắt 3d.mình thống kê 4 số gdb. Bỏ đuôi. Thống kê như đề bình thường . Sau đó ghép 10 duoi. Cách bắt 3d,4dcung áp dụng như vậy . A e thống kê tim về đầu đề ghép thành 1 số đề 2d. Lọc bỏ số gan , mới về như đề bình thường nhé . Rồi hạ dàn còn 80s chẳng hạn. Sau đó ghép 10 duoi được 800 ,3d. Tiếp lọc bỏ đề gan .. hạ dàn đề bình thường khoảng 80s. Sau đó ghép 10 càng , được 800 3d. Rồi ghép 2 dàn 800 3d. . đấy là vì dự về lọc 80s . nhé . còn a e có thể lọc xuống nữa . tùy a e
Bạn ơi trên trang có cho cựơc đựơc đề 3 càng 800trăm số ko vậy bạn

thế nào anh em có ai ăn được lô 121 và đề ko hay chỉ bàn ko biết chơi cái cần là phương pháp lô hay thì đánh lô đề hay thì đánh đề 1 trong 2 chọn một lối đi an toàn

dàn đề hôm nay ngày cuối ai muốn ăn thì đánh thử nhẽ

may quá e dc đọc bài của a . trước hết xin cảm ơn a đã thảo tâm. e cũng thua cách đây 4 năm thiếu đúng 20 triệu đầy 4 tỷ e ko nói sai nửa lời . e điêu đứng từ ngày đó. bjo sống ko bằng chết. e sẽ lưu cách nay của a ạ . xin cảm ơn .
nổ liên tọi 121 đó ăn đủ luôn em ơi

Cầu này cũng thấy nhiều anh em chia sẻ , chắc cũng phải bám thử xem sao
ăn được phát nào chưa bác từ hôm chia sẻ chưa ngừng nghỉ nếu nện căng theo dây chắc tết này vui luôn kakka

Còn tùy nhưng dạo này gãy suốt mà
Thà kiếm 2 chạm nuôi tuần lô thì theo các CT mà đánh
còn dàn đề độc dắc bắt đứng 1 chạm cho tuần lọc con nào khả năng cao thì bụp bác cần em chia sẻ luôn bắt nhiều chạm tiền đâu mà đánh

Lô + đề , khó lắm em ơi.
Ai có vận may mắn. Thì anh không bàn cãi.
Còn chỉ có đánh đề ngày .mới thoát cái vòng luẩn quẩn.
Bây giờ sung sướng là có trang web mà chơi. 1k ăn được 99k. Lúc nào cũng đánh được.
Ai mà còn thua đề nữa. Theo mình nghĩ. Cần phải tạm dừng xem lại phương pháp chơi.
Đánh đề ngày là đánh mỗi ngày 1 dàn khác nhau chứ không phải là nuôi.
Thích thì đánh.
Không thích thì nghỉ vài ngày cũng không sao.

Cầu này có rất là lâu rồi quan trọng là canh cho đỡ vốn vì có tuần thứ 2 nó ra mẹ rồi có tuần thì mãi đến ngày cuối hú hồn
Người ae @truongnha .nói chuẩn. 1 chạm nuôi có tuần cũng hoang mang. Hú hồn.
Ai có đủ tiền vốn cứ dàn 36s của cao thủ mà vả.
Chơi chão tiền theo tỷ lệ mà tự mình đặt ra. Mặc định.
Bấm theo 1 cao thủ thôi.

may quá e dc đọc bài của a . trước hết xin cảm ơn a đã thảo tâm. e cũng thua cách đây 4 năm thiếu đúng 20 triệu đầy 4 tỷ e ko nói sai nửa lời . e điêu đứng từ ngày đó. bjo sống ko bằng chết. e sẽ lưu cách nay của a ạ . xin cảm ơn .
Người ae đã khỏe hơn chưa,tôi thua ko như của bn,mà cửa sống của tôi đang khép lại rồi,lm liều thuốc ngủ,là xong