Thảo luận - tôi nói rồi anh em ko thèm theo tôi nói lần cuối ai sa bờ thì làm theo cách của tôi sẽ vào bờ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận tôi nói rồi anh em ko thèm theo tôi nói lần cuối ai sa bờ thì làm theo cách của tôi sẽ vào bờ

thứ nhất đánh lô chỉ cần dình cho tôi khi lô 02 về và 88 về anh em đánh cặng 12,21 khung max 3 ngày ko tin thì tét sẽ biết thứ 2 đánh đề thì anh em lấy các con lô ngày thứ 7 để làm dàn đề đánh cho tuần tiếp theo max 7 ngày nhưng tỷ lệ thắng là 99% vậy đó ai tin thì tét dình mà chơi tôi ko nói khoác tôi thua lô đề 3 tyr6 gườ đã gỡ bằng chính cách này

thứ nhất đánh lô chỉ cần dình cho tôi khi lô 02 về và 88 về anh em đánh cặng 12,21 khung max 3 ngày ko tin thì tét sẽ biết thứ 2 đánh đề thì anh em lấy các con lô ngày thứ 7 để làm dàn đề đánh cho tuần tiếp theo max 7 ngày nhưng tỷ lệ thắng là 99% vậy đó ai tin thì tét dình mà chơi tôi ko nói khoác tôi thua lô đề 3 tyr6 gườ đã gỡ bằng chính cách này
nếu đánh 100k dàn đề ngày 1 thì tuần ăn dc 1 lần dc tầm 7tr, tháng dc 28tr. Bác đánh bao nhiêu tiền mà gỡ dc hơn 3 tỷ kia ?

Mình cũng test thử cầu lô thứ 7 rồi nhưng nếu ae ko có vốn mà nó toàn ra ngày cuối thì sợ ae sập trc khi nổ đề

Giải thích đi anh

đã chơi và áp dụng rất nhiều pp lọc số, nhưng thấy a e trên diễn đàn nhiều người chơi môn số học này mà k chịu nghiên cứu sâu xa. Có nhiều a e còn chưa biết bóng âm dương , bộ dòng , chẵn lẻ , lẻ chẵn .. lớn nhỏ , nhỏ lớn.25s. Mỗi dàn 25s có bao nhiêu tổng chẵn , lẻ số lớn số bé. Số tròn , số cạnh. Hôm nay mình xin chia sẻ những kinh nghiệm cá nhân đúc kết , mục đích để a e áp dụng và hạn chế mức tối đa toang. đặc biệt là a e chăn nuôi. Tất cả số tự nhiên đều có quy luật như sau
Kép bằng , lệch (10s).: Theo lý thuyết có thể bị giam 90 ngày. Bởi tỷ lệ 1 ăn 99.
1 con đề .(lộn là 2 con nhé).lý thuyết bị giam 900 ngày. Vẫn là tỷ lệ 1/99.
Dàn 25s chẵn lẻ, .. lớn bé.. lý thuyết bị giam 30 ngày.
Dàn 50s lý thuyết giam 15 ngày.
Dàn 75s lý thuyết giam 10 ngày.
Ở đây giam cũng như bệt lại nhé.
A e lên chia 100s thành Chạm 12457 và chạm 03689.( Bởi ăn đều hơn 13579 và 02468). Ít bị giam khi chăn nuôi , cái này a e có thể kiểm tra 20 năm.
Vậy cách chơi dàn đề chăn nuôi để a e luôn thắng như sau.
Ví dụ dàn 25s. Lớn bé , bé lớn , lớn lớn . bé bé. A e chăn nuôi cả 4 dàn. Với max giam 30ngay . thì thực tế giam 20 là nổ. Vốn a e chuẩn bị 1 dàn 25s là 50tr.4 dàn là 200tr. Trên thực tế k thể giam cả 4 dàn đến 20ng được. Mà chỉ giam 1 dàn thôi.. Lời từ ngày 1- ngày 10. Từ 10_20 cần bằng hoà vốn. Còn lại là 3 dàn kia thay nhau ăn. Vậy lời ở 3 dàn kia rồi phải k. Hòa vốn 1 dàn.
Còn nếu a e biết bắt đề , tự tin vào bản thân thì cách hóa giải khi không muốn bị bệt 25s như sau.:
Khi 4 dàn 25s thì cứ 1, ngày ăn 1 dàn , 4 ngày mới ăn hết 4 dàn đều nhau . trên thực tế ít khi xảy ra như vậy .2.4=8 tính trung bình tỷ lệ 2/1 thì 8 ngày sẽ ăn hết. Vậy đến ngày t910 bị giam a e lọc 100s thành dàn 64 mà phang thay thế 25s. Để cắt cầu. Và khung dàn 64s(5ng). Để hòa vốn nhé. Cách này áp dụng với a e tự tin lọc đề 64s. Còn 3 dàn kia cứ chơi bình thường .khi bị giam lại làm như trên. Vì khả năng 2_3 dàn bị giam 10n là chuyện BT.
Vậy cách bắt dàn 64s của m như sau.
A e lấy chạm 03689. Hoặc 12457.Được 75s.2 hệ chạm này ra đều và k bị bệt như hệ 13579,02468. Cao nhất trong 20 năm cũng chỉ 9 ngày.
Lọc tháng 123456 để chơi cho 78910,11,12.
Lọc tháng 78910,11,12 để chơi cho 123456.
Lý do phải cần đến 6 tháng =180 ngày như sau
Thông thường trong 1 năm đề giam 2_5 số k ra
20-30 số chỉ ra 2-3.lan . Còn lại là ra nhiều vào các số còn lại.
Vậy để biết được số bị giam thì phải xét trong 180ngay rồi.1/2 năm.
Vậy con nào 180 ngày chưa ra thì bỏ.
Tiếp bỏ kép bằng.
Lý do kép bằng 1 năm trung bình về 30-32 lần ( KT 20 năm nhé ). Kép ít khi ăn lại 2_3 ngày . Vậy lên để chắc thì về kép ta nghỉ 1, hôm
Tiếp bỏ lô gan 13 ngày trở lên.
Lý do .1 con lô bằng 27 con đề vậy với tỷ lệ 1/99 thì bị giam lâu nhất 90ng. Còn với tỷ lệ thông thường 1/70 thì max 70 nhé.
Tiếp a e kết hợp ,đầu bị giam với đuôi bị giam ra 1 con đề. Đầu bị giam với tổng bị giam ra 1s. Và chính số về trước khi bị giam được 2s. Kết hợp đuôi bị giam với tổng bị giam được 1s.( Cái này thay đổi theo ngày nhé) . Bởi ít khi bị giam số nào , tổng nào đầu nào mà lại về ngay số ấy.
Đấy là cách cá nhân áp dụng phải nói rất hiệu quả .a e có thể áp dụng , lên dàn chơi hàng ngày.
còn a nào k thích thì chơi cố định . Nhưng theo mình lên để ý cách thay số khi đầu đuôi .
tổng.. bị giam để thay số mới
Kinh nghiệm cá nhân thôi hy vọng a chăn nuôi để ý.,cố gắng thấy cái gì vừa miếng thì áp đụng. Đây cũng là tâm huyết mà mình đã đúc kết. Hy vọng a e chơi bộ môn này k lên bạch thủ. Nuôi và chơi khoa học là ổn định nhất.
Bản thân mình vì bạch thủ lên cũng mất nhiều . giờ quyết định k tham lam , mà chuyển sang nghiên cứu. Phương pháp chơi mới , bởi khi nhiều pp thì lại bị loãng , loạn số . Mất phương hướng, kèm thêm cay cú là lại thêm thua.
Mình viết bài này để a nào chưa có kinh nghiệm về môn này thì có thể xem và kiểm trúng.
Hình ảnh
Em chong mặt quá quả thực phương pháp bác khá hay nhưng em thấy chưa hoàn hảo em hỏi bác dan bác 75s max là 9 ngày ạ

tỉ lệ thắng cao vậy thì tốt quá bác

Chúc bác lụm số lụm cầu rr

Vẫn có tuần thua bình thường cả lô ^ đề

Tuần đầu theo bác thua nặng quá ko biết chơi kiểu gì vào tiền như nào mà gỡ đc 3ty6 xin bác chia sẻ

Phải vắt óc ra mà sn cách của bạn

Các bác cứ đánh dàn 3 càng của chủ tịch bão đã chia sẻ ấy đỡ đau đầu ,

Bác này khi say rượu đăng lên cho vui sao ý bây giờ tỉnh mất tích rồi ko thấy

Lời nói và thực tế nó cách xa nhau lắm ae ạ. Gì mà tỉ lệ húp 99% cơ chứ, thế mà cũng có người tin ,