Thảo luận - TỐI ƯU DÀN 64s ĐỂ LUÔN LÃI | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận TỐI ƯU DÀN 64s ĐỂ LUÔN LÃI

Hiện tại e đánh đều tiền 2 dàn 64s của e sau 2 năm vẫn lãi nhé các bác. Có điều e muốn tối ưu nó lên để lãi nhiều hơn thôi. Chứ cách thức e đã chơi kiểu này 2 năm r
Mong ban chia sẻ cách thức của bạn chơi để lãi với ạ

chơi 2 dàn 64s thôi bác, đợi thời cơ 2 dàn cùng ăn. 1 tuần ít nhất 1 lần 2 dàn cùng nổ

Tôi vừa tính rồi chua kiểu chẵn lẻ vẫn hay bị bệt nhiều nhưng chia đuôi 02578 và 13469 ko bị bệt nhiều đỡ phải nhiều vốn . Đây là a e thảo luận vậy chứ đen thì đánh kiểu gì chả chết . E đây đầu tháng đc 20m rồi mà giữa tháng nó vã cho mất cả gốc luôn giờ ko còn đồng nào để gỡ đây . Nhưng pp này e thấy có khả quan đấy các bác nghiên cứu xem
Chơi này làm hai tk nuôi hai dàn , ít vốn chơi lúc đầu nhỏ thôi rồi tăng dần , bên này thua thì bên kia đc và tính sao cho bên thua đến lúc trúng phải hoà vốn mới đc

Đuôi Chan thì ae cứ lấy Đầu từ 0 đến 9 ghép với Đuôi 2,4,6,8,0 Đuôi Le thì ghép 1,3,5,7,9, AE phải tuân thủ tuyệt đối ti lê vào tiền của từng dan nhé,dan nào ăn thì cứ đi mức 1 nếu gãy thì ae chỉ cần x2 của ngày hôm trước thì ăn bất kể ngày nào ae cũng có lãi ae thủ đi ti lê. 1-2-4-8-16k nhé vì dao này dan Le đang ăn nhiều hơn.Nhung dan Chắn thì gãy chưa quá 4 ngày
View attachment 217575
Mình chỉ tes cho ae trong vòng 1 tháng nay thôi nhé. Nếu ae thấy được thì có thể áp dụng nhé
Vậy bác chưa từng kiếm củi 3 năm đốt trong nốt nhạc rồi, lâu dài cách này ko ổn

Dàn cố định 67s của mình với tỷ lệ như này so với dàn 64s của chủ top thì chủ top so sánh tỷ lệ xem có chênh nhiều so với dàn động của bạn không

Dàn cố định 67s của mình với tỷ lệ như này so với dàn 64s của chủ top thì chủ top so sánh tỷ lệ xem có chênh nhiều so với dàn động của bạn không
Bạn.cho dàn 67s có định tét cái

Nếu dàn bác ăn đều vậy ép trùng dàn em ra thì ổn đấy. Dàn e cứng 1 năm tạch 4-5 lần. Nghĩa là dàn loại 8 số 1 năm tạch khoảng đó. Nói chung ok đấy nhỉ

Trc e cũng có từng đánh dàn cố định về sau e bỏ. Vì dàn cố định chỉ đúng trong quá khứ. Tương lai ko nói trc đc. Nên e mới chuyể nsang dàn động mỗi ngày 1 dàn khác nhau

Nếu dàn bác ăn đều vậy ép trùng dàn em ra thì ổn đấy. Dàn e cứng 1 năm tạch 4-5 lần. Nghĩa là dàn loại 8 số 1 năm tạch khoảng đó. Nói chung ok đấy nhỉ
Dàn của bạn bảo nhiêu só vậy

Có 1 việc như này. Mình đã và đang áp dụng đánh dàn 64s cho cả 3 miền. Có 1 điều thắc mắc mong muốn các cao thủ cũng như các ae trong diễn đàn chỉ giáo để xây dựng pp trở lên tốt hơn.
Vào 1 ngày đẹp trời vọc vạch trong diễn đàn mình đã tìm ra đc 1 pp ra đc 2 dàn 64s cho 1 đài, mình có thử test qua 2 năm thì hiếm khi tạch cả 2 dàn. Tỷ lệ ăn 1 tạch 1 dao động khoảng 60% còn ăn cả 2 khoảng 40%.
Giờ điều khó là làm sao để tối ưu hóa số vốn bỏ ra và số lãi nhận đc. Vì 64s tạch 1 ăn 1 vẫn lỗ, tất nhiên vẫn có ngày ăn cả 2 dàn nhưng dàn 64s mà vốn khá căng. Có 1 điều t đảm bảo là hiếm khi cả 2 dàn cùng tạch. Kính mong các ae góp ý, nếu ok mình sẽ lên dàn thô tất cả các đài từ Nam ra Bắc để ae tham khảo hàng ngày. Thân ái!!!

Hôm nọ bác có nói cách loại 8 số cứng cho 1 ngày. E mạn phép xin bác phương pháp loại 8s cứng cho 1 ngày được không ???

Hôm nọ bác có nói cách loại 8 số cứng cho 1 ngày. E mạn phép xin bác phương pháp loại 8s cứng cho 1 ngày được không ???
8 số đó là e loại từ 2 dàn 64s đó của e đấy bác. Thống kê từ đầu năm tạch 2 lần

44s mb . 30/9. 03,04,08,09,13,14,18,19,30,31,35,36,40,41,45,46,53,54,58,59,63,64,68,69,80,81,85,86,90,91,95,96,92,29,39,93,16,61,06,60,07,70,17,71.

Nếu dàn 64s của bạn ăn trên 20 ngày và không bệt nhiều thì bạn đánh cho mình 1 dàn thôi cho nhẹ đầu, bệt dài cũng có cách khắc phục

TÔI CÓ MỘT Ý KIẾN NHƯ NÀY CHO AE NÀO MUỐN CHƠI THEO PP NÀY MÀ KHÔNG CÓ 2TK ĐỂ CHƠI NHÉ. AE CHƠI 1 DAN ĐỀ ĐUÔI,DAN CÒN LẠI AE CHƠI ĐỀ ĐẦU HOẶC GIẢI NHẤT NHƯNG PHẢI NGHIÊN CỨU KỸ TRƯỚC KHI CHƠI NHÉ. CÒN CÁ NHÂN TÔI THÌ LÚC NÀO CŨNG CHƠI 2 TK RIÊNG BIỆT, VÌ TÔI CHỈ TRUNG THÀNH VỚI MÔN ĐỀ ĐUÔI THÔI
Gãy 1 khung thì gỡ nhục mặt với cách chơi này

Không phải giải đen đâu người ae nhé, vì nếu gãy dan Le thì ae cứ x3 lên, ăn dan Chắn thì cứ mức 1 gay thì ta ăn dan Le , mai ta lại x3 dan Chắn vậy là ta ngày nào cũng Húp nhé.

Còn 2 dan 64s của chủ tốp nếu gãy 1 dan thì Lỗ những 29k cơ đấy, Còn nếu không may mắn nó ra 1 trong 8s loại kia thì ôi thôi hôm nay trắng bảng mà chơi 1k một số thì Lỗ hắn 128k. Thế ae cứ thử nghiên cứu kỹ xem nhé vì đây là ae ta đang thảo luận để tìm ra cách chơi tối ưu nhất mà
Chơi vậy cũng nguy hiểm lắm nhé.vẫn biết ngày nào bạn cũng ăn một giàn.nhưng nếu nó bệt cho có khi cả tuần thì giàn còn lại bạn cứ chão lên.mà 50 số chão thì kinh lắm nhé

tính toán làm cái gì cho đau đầu ra. pp 2 dàn như chủ top là ngon chỉ cần biến tấu tự suy luận thêm ra thì ae tháng nào cũng có công. ae đã nghe thử NiemTin 100s có lãi chưa. t đang áp dụng pp như chủ top nhưng t biến tấu nó lên 1 chút. và t cũng ko cần chão tiền cứ đều tiền mà vả. Vì diễn đàn có nội quy nhiều thứ lên t ko chia sẻ lên đc, nói chung ae chỉ cần áp dụng cái pp mà chủ top đưa lên và biến tấu nó lên 1 chút thì rau dưa, cà phê cà pháo tay vịn, xông hơi massage ko phải nghĩ
Lại tào lao rồi

Chão thôi b, cái nào ăn thì về mức 1, ko có cái nào tối ưu hơn nữa, sợ nhất là nó bệt cho đên 7-10 tay thì mới vỡ mồm thôi, vốn nặng mà tâm lý lại có khi đến mốc cao gấp thếp lên vượt quá số điểm Ku cho ghi chẳng hạn
Bác cho em hỏi số điiểm tối đa ku cho ghi là bn ạ. Đối với đánh dàn a