Thảo luận - TỐI ƯU DÀN 64s ĐỂ LUÔN LÃI | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận TỐI ƯU DÀN 64s ĐỂ LUÔN LÃI

Bạn nào có phương pháp chơi giàn 36 số nuôi một tuần ko? Cho mình xin với.mình tính rồi nếu thuận lợi ra thì với số vốn khoảng 13tr nuôi tuần thì bình quân ngày kiếm 200k.tháng kiếm 6tr cũng đc tháng lương công nhân đi làm bục mặt ra đấy
Với số vốn 13tr tôi có cách cho bạn ưu việt hơn nhiều

Để lên đc 2 dàn e dựa vào 1 dàn 36s gốc. Sau đó e phân bổ sao ra đc 2 dàn 64s tức là thêm 28s vào mỗi dàn để đc 64s. Còn sao để có đc 28s đấy thì e dựa vào các cầu tổng chạm hàng ngày, ngũ hành e lên
Bạn có thể chia sẽ theo ngủ hành lên đây đc ko bạn?

AE thích chơi 2 cham=36s thì mai bắt đầu vào nuôi cham 4,9 khung 3 ngày thứ 6,7,CN nhé
Nếu khung này Nô thì CN Tôi cs khung mới, vì một tuần sẽ có 2 khung MAX khung là 4 ngày nhé, cầu hôm CN Chơi cho thứ 2,3,4,5 đã ăn 59 vào thứ 3 nay ngày cuối lại thằng 50

Khung này cham 4,9 Tông 2,7 BT Bộ 34 Ae kết thì van nghệ nhé
Ct cs cho ae tk với ạ

Tất cả trường hợp hỏi thông tin cá nhân, đăng thông tin cá nhân: số đt, zalo, facebook,gmail,stk,.... đều sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. AE ghi nhớ tuyệt đối không vi phạm nhé

Đánh kiểu này cũng phải chão mới có tiền chứ đi đều thì chỉ hoà hoặc thua thì thuật toán nó tính rồi

Mọi người xem có cách nào để kiếm thêm thu nhập ko chứ mình thua đề nhiều quá rồi ko có cách nào để về bờ

Giờ chỉ có đánh kiể chão ntn dàn kép bằng kép lệch sát kép đi đều còn chão dàn còn lại nếu ổn mới có công

AE thích chơi 2 cham=36s thì mai bắt đầu vào nuôi cham 4,9 khung 3 ngày thứ 6,7,CN nhé
Nếu khung này Nô thì CN Tôi cs khung mới, vì một tuần sẽ có 2 khung MAX khung là 4 ngày nhé, cầu hôm CN Chơi cho thứ 2,3,4,5 đã ăn 59 vào thứ 3 nay ngày cuối lại thằng 50

Húp cham 9 , nhưng không phải bô 34, còn Tông 2,7 mai phang tiếp ae nhé

Quan trọng là khung bao nhieu ngày, chứ cứ kiểu chơi đi thì kiểu gì chẳng ra
Ô thế ae không đọc à tôi nói khung 3 ngày thứ 6,7,CN , Là cham 4,9 Tông 2,7, một tuần tôi đi 2 khung, môi khung 2 cham chính còn 2 tông thì để hạ 8s nếu may mắn thì Bú nhé

Hóng