Cầu MB - Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp những cây cầu nối từ đảo vào đất liền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@CHIENANH99 chiu kho tap bo bet di,chuc ban tu bo bet thanh cog
Khó bỏ lắm bác. Chiều tạch đề mb còn mấy trăm vào nó nướng luôn, hình như nó biết mình định đánh theo cầu nào, đánh con nào hay sao ấy, thấy cầu đang thông, mình hok vào thì ăn dài dài, mình vào nó lại gãy, hết tiền nó lại 1 mạch chạy.

Khó bỏ lắm bác. Chiều tạch đề mb còn mấy trăm vào nó nướng luôn, hình như nó biết mình định đánh theo cầu nào, đánh con nào hay sao ấy, thấy cầu đang thông, mình hok vào thì ăn dài dài, mình vào nó lại gãy, hết tiền nó lại 1 mạch chạy.
Mình có cầu 64s 00>>65 hạ dàn bỏ kép đánh 3d tầm 0h>2h chạy ổn khiếp hôm kia 5m lên 40m

Mb theo cầu ngay 2-8
Dàn 64 số chạm 5,4,0,8
Hạ dàn loại tổng 9,7,4
3d 0,1,2,3,5,6,8 kết 1-3
Đb kết kép bằng chúc ae may mắn
Mình xác định đi đều tháng được trên 20ngày là có lãi,mong bạn lên dàn đều để ae tham khảo

Ko biet ban sinh nam bao nhieu,minh sinh nam 82.minh khuyen ban that log day.truoc minh cug choi bet voi xoc dia.dc de bao nhieu thi nuog vao no het.hoc mai moi bo dc.minh cug chi choi so cua minh.nen chi vao like voi dog vien ae thui.chuc ban thanh cog

Ko biet ban sinh nam bao nhieu,minh sinh nam 82.minh khuyen ban that log day.truoc minh cug choi bet voi xoc dia.dc de bao nhieu thi nuog vao no het.hoc mai moi bo dc.minh cug chi choi so cua minh.nen chi vao like voi dog vien ae thui.chuc ban thanh cog
Hi thế em ít tuổi hơn anh nhiều em nhiều lúc cũng ngồi suy nghĩ lại bản thân thấy lầm đường lạc lối lắm anh ạ muôn dừng lại mọi thứ tập trung lam ăn nhưng bọn minh nợ tiên nó cứ dục đâm ra hỏng hết?

Mình cho thêm con 44 vào nữa, thêm 1 con hok là bn. Vẫn nuôi nốt t3
Ok chúc ae may mắn nhé minh chốt thêm mấy ngày dàn 64 ae cảm thấy ổn thì theo , minh h vốn ko còn nhưng cái đam mê luận số nó sôi sùng sục nên lên dàn cho vui ae tham khảo

Hi thế em ít tuổi hơn anh nhiều em nhiều lúc cũng ngồi suy nghĩ lại bản thân thấy lầm đường lạc lối lắm anh ạ muôn dừng lại mọi thứ tập trung lam ăn nhưng bọn minh nợ tiên nó cứ dục đâm ra hỏng hết?
Ban bat so chuan the thi chi co de moi go dc.no thi cug ke no.co len e .dug choi nick cua minh nua nho nguoi khac choi.de mot tg minh tap dc thi se bo dc

Mình có cầu 64s 00>>65 hạ dàn bỏ kép đánh 3d tầm 0h>2h chạy ổn khiếp hôm kia 5m lên 40m
Bạn cho mình hỏi càng của bạn một tháng ăn bao nhiêu hôm vậy để mình biết cách vào tiền, nếu bạn có thể chia sẻ cách bắt càng thì tốt quá, cảm ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.