Cầu MB - Tổng hợp phong độ tháng 3 của ct Toni66, Phan Bảo, Hihi, Huanhoahon, Lưu Cương,Thanh Sang. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp phong độ tháng 3 của ct Toni66, Phan Bảo, Hihi, Huanhoahon, Lưu Cương,Thanh Sang.

Chuẩn luôn. Cao thủ nào cũng có lúc nọ lúc kia. Chính vì thế e ko nhận xét hay kết luận gì về phong độ các cao thủ cả. Đường dài mới biết ngựa hay. Hãy lẳng lặng theo và đặt niềm tin vào idol của mình nhé.
Bác @nam23 cũng là 1 cao thủ đấy. Em đọc nhiều bài của bác rồi, hay lắm?
?
Chỉ là bác thạo excel thống kê để ae biết rễ theo. Ngon ? thống kê ra 3 tháng rễ nhìn rễ tính?

Khuyên ae đừng chão.. như mình cuối tháng 3 chão của pb oẳng luôn..

Em đọc có 1 số lỗi nhỏ như T mà trừ tiền, G mà ko trừ đâm ra tổng kết có thể ko chính xác nhưng có thống kê t g là quá tốt rồi. Mong đọc được cái tk 3 tháng của bác. Cảm ơn bác nhiều.

Em đọc có 1 số lỗi nhỏ như T mà trừ tiền, G mà ko trừ đâm ra tổng kết có thể ko chính xác nhưng có thống kê t g là quá tốt rồi. Mong đọc được cái tk 3 tháng của bác. Cảm ơn bác nhiều.
Chắc mấy lỗi tài chính đấy do những ct đấy mình ko chơi nên ko để ý kĩ. Hihi, riêng thống kê kq thì chính xác b nhé

Chắc mấy lỗi tài chính đấy do những ct đấy mình ko chơi nên ko để ý kĩ. Hihi, riêng thống kê kq thì chính xác b nhé
Ok thanks bác. Giờ ct hihi đang phong độ cao nhất đấy bác nhỉ.

Bro gửi mail giúp mình nhé. đã cmt trên wall rồi

Theo dàn đề của ct Bảo hoăc ct HIHI thì nên đi đều chơi theo tháng mà chứ có phải theo ngày nọ ngày kia đâu mà chão