Thảo luận - Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ

Mấy hôm nay nó trật lấc hết vậy cũng buồn. Chia sẻ thêm lại làm khổ thêm ace mình. Mình chơi cũng trượt hết. Như hôm qua bắt 4 Tổng tin tưởng vậy mà không có tổng 2. 3 càng Thì trúng cũng chả làm được gì. Vậy nó đang trục trặc. Nguyện vọng của mình là chỉ muốn ace chủ động về bờ. Mà chưa được . Mình đang buồn đây. Ace cứ chủ động như bình thường. Mình rà soát lại đã. ;F :rolleyes:;F.hôm nay theo pp đó. Chỉ có 2 chạm 1,6 ace chơi nhẹ thôi. Chú ý đến con 77.00.lót 22,88,99,66,11,27,72,16,61. Mình chia sẻ xong cứ thấy trượt, mình cũng buồn lắm.
Hôm em xem clip bác chia sẻ và vào xem bài của bác, em phải mất 2 tiếng mới hiểu được đến bước bắt chạm. Nói thật là em rất phục bác. Chỉ để đọc và hiểu em phải lấy bút và giấy ra để ghi rồi so với ảnh bác chụp gửi kèm. Vì thế việc để bác nghĩ ra được pp như vậy ko biết bác đã mất bao nhiêu công sức. Chuyện được, thua em nghĩ là bình thường, có chơi, có chịu. Cái quý ở đây là bác đã chia sẻ. Thay mặt những ae có chung suy nghĩ giống em, chúc bác sức khỏe và có nhiều pp hay để chia sẻ với ae. Em 68 chào anh 56.

49841

08/08 chạm cứng 27 lót 0358

Hôm em xem clip bác chia sẻ và vào xem bài của bác, em phải mất 2 tiếng mới hiểu được đến bước bắt chạm. Nói thật là em rất phục bác. Chỉ để đọc và hiểu em phải lấy bút và giấy ra để ghi rồi so với ảnh bác chụp gửi kèm. Vì thế việc để bác nghĩ ra được pp như vậy ko biết bác đã mất bao nhiêu công sức. Chuyện được, thua em nghĩ là bình thường, có chơi, có chịu. Cái quý ở đây là bác đã chia sẻ. Thay mặt những ae có chung suy nghĩ giống em, chúc bác sức khỏe và có nhiều pp hay để chia sẻ với ae. Em 68 chào anh 56.
Cám ơn em đã động viên anh.

Em cám ơn a.Hom nay em vào cham 27 là chăm chính anh ạ, Cầu kéo là tùy duyên,em biết anh rất lo cho em anh sợ cầu nó không Theo ý mình nhung không sao anh .khi bác chia xẻ cách tính chăm này em biết bác bỏ ra cả một công sức biết bao nhiêu ngày tháng miệt mài để tìm ra cách tính này vậy dù nó có như thế nào chăng nữa e và ace d d vẫn cảm ơn anh thật nhiều , cá nhân em nếu bác cho phép em quy xuống xin được gọi Anh là Anh trai của em em xin thật lòng mình,
Mong anh cho em đưộc gọi bằng anh trai sao ở đời lại có người có tâm trong sáng và dao đức đến như vậy.,

.hôm nay 6/8 mình đã nhìn qua thấy có 38,16. Nhưng mình chỉ lấy 38, 6 làm 3 chạm. Và mình thấy khả năng cao là 5 tổng : 3,4,6,8,9, và càng 3D :3,7,8,9 càng 4D : 2,3,7,8 . Bạn tham khảo xem. Ít số thôi. Mình gửi lên bạn tham khảo nhé mình chơi cũng hay bị trượt lắm vì mình chủ quan chơi ít số. .đây dàn mình chơi Hôm nay 6/8 nè
Nếu người ae đã chơi chuyên 34d thì theo cá nhân tôi không cần loại nhiều. Dàn 4C = 64s x 7 Càng chơi cho 34d tháng ăn trên 15 ngày là Ngon quá rồi. Tôi cũng chơi chuyên nhưng sau khi lên Dàn sẽ chia ra làm 3 Dàn để chơi.
1/ Dàn 64s không loại ghép thẳng × 7 Càng chơi 34d.
2/ Dàn 64s loại Kép, loại Chạm còn khoảng 40s × 5 Càng (kết) chơi 34d.
3/ Dàn 40s loại Tổng còn 25s × 5 Càng chơi 34d và chơi luôn Đề vì ít số.
Nói chung mỗi người có cách tính khác nhau nhưng cá nhân tôi đã áp dụng nhiều năm và thấy rất hiệu quả. Tuy nhiên phải chuẩn bị Vốn và Tâm lý cho tốt trước khi chơi, tôi chơi và tính Lời Lỗ theo tháng vì vậy Thua vài ngày hoặc Ăn vài ngày trong tuần chưa nói lên điều gì mà phải tổng kết cuối mỗi tháng.
Bác @mobai 55 hoặc ae TK thêm nhé. Ae nào ít Vốn thì chỉ nên chơi 3d thôi.
Chơi Đề Dàn 64s lâu dài không chịu nổi đâu vì ít nhất tháng phải Ăn 20 ngày mới Bù được những ngày thua.
Chúc ae may mắn và kiếm được nhiều XÈNG?????

Nếu người ae đã chơi chuyên 34d thì theo cá nhân tôi không cần loại nhiều. Dàn 4C = 64s x 7 Càng chơi cho 34d tháng ăn trên 15 ngày là Ngon quá rồi. Tôi cũng chơi chuyên nhưng sau khi lên Dàn sẽ chia ra làm 3 Dàn để chơi.
1/ Dàn 64s không loại ghép thẳng × 7 Càng chơi 34d.
2/ Dàn 64s loại Kép, loại Chạm còn khoảng 40s × 5 Càng (kết) chơi 34d.
3/ Dàn 40s loại Tổng còn 25s × 5 Càng chơi 34d và chơi luôn Đề vì ít số.
Nói chung mỗi người có cách tính khác nhau nhưng cá nhân tôi đã áp dụng nhiều năm và thấy rất hiệu quả. Tuy nhiên phải chuẩn bị Vốn và Tâm lý cho tốt trước khi chơi, tôi chơi và tính Lời Lỗ theo tháng vì vậy Thua vài ngày hoặc Ăn vài ngày trong tuần chưa nói lên điều gì mà phải tổng kết cuối mỗi tháng.
Bác @mobai 55 hoặc ae TK thêm nhé. Ae nào ít Vốn thì chỉ nên chơi 3d thôi.
Chơi Đề Dàn 64s lâu dài không chịu nổi đâu vì ít nhất tháng phải Ăn 20 ngày mới Bù được những ngày thua.
Chúc ae may mắn và kiếm được nhiều XÈNG?????
Người anh em chỉ giáo cách loại càng xin cảm ơn.

Vì thời gian này Sai nhiều quá. Sợ ace thua oan vì mình nên tạm xoá để củng cố lại cho đỡ toang. Ổn phát lại chia sẻ để lòng mình đỡ áy náy thôi.
Sai gì đâu Bác dây Đen chịu thôi, Cầu nào chẳng Gãy và đâu có Đỏ mãi được phải không người ae???

Hôm nay lại là cái đám tang nữa. .
liên tục nhà đám. Tôi chào tạm biệt anh em nhé. Rời bỏ xổ số truyền thống. Chú tâm vào việc xây dựng lotobet thôi không miên man nữa chào tạm biệt ông em của tôi @VUONGVANSU . Có duyên thì nhất định sẽ có ngày Nhau trực tiếp nhé.
.
tổng đúng, càng đúng , chạm sai vất vưởng quá.
Chú chia sẻ cho xin p.p bắt tổng và báo kép đi chú

Anh bỏ em anh đi ạ lúc nào rảnh bác chỉ cho em cách bắt tổng anh nhé

?Sách nói chuyện chứ không phải tôi nói. Hôm qua vì thời gian quá ngắn. Và khả năng viết bài cũng chậm. Mới có vậy mà sáng nay đã có bạn nói là tôi khoe khoang. Không phải vậy đâu.Tôi muốn hướng tới cho ai ít vốn cũng chơi Được và phải có lãi. Người vốn lớn thì được lợi hơn.Thôi không dài dòng nữa. Pp bắt 4 chạm đề mb khá ổn định theo suốt năm tháng. Đợi tí. Tải ảnh lên nó bảo quá khổ. Không có cách nào đưa hình minh hoạ lên được.Thôi ví dụ nhé. Hôm nay đề mb về 563 giải nhất về 211.ta lấy chạm như sau. 5+6+3=14. Ta lấy 4.G 1 : 2+1+1=4 .ta có 4 ra bóng =0 ta có 4+4+0=8 cộng G1 .cũng có kết quả giống như thế. Ta được 8+8=6. Ta đổi ra 3 loại bóng. Và chính nó nữa là bằng 6 chạm. Cách lọc bỏ đi 2 chạm là ở cọc thứ 2 bên phải. Ta bỏ hàng số đơn vị của đề và g1. Ta có 56 Và 21.ta cộng :5+6=1.2+1=3.rồi 1 ta ra bóng =7 .3 ta ra bóng =9. Ta cộng lại =8 và =5 ta cộng 5+9=4. Ta đổi 4 ra 3 loại bóng ,ta có 4,9,1,0,6,5.cọc đầu c6,1,3,5,8,0.vậy con số ở 2 hàng giống nhau là :16,05 , vậy là ta đã có 4 chạm cho ngày mai 31/7 là 16,05 rồi, để lọc tiếp đi những chạm khả năng không cần thiết Ta còn 1 bước nữa. Và để lọc tiếp cho ít số ta còn 1 bước chọn đít nữa. Và lấy 5 càng 3D và 4D tôi CS pp sau vì nó dài quá. Mọi người ai quan tâm thì cứ hỏi. Tôi giải thích từ từ mới thông được. Nó rất dễ nhưng chưa hiểu thì thấy nó khó. Tỷ lệ chắc chắn trên 25 ngày trong tháng quanh năm này sang năm mới cũng vậy thôi. Nay tôi vẫn ăn được dàn 3D 180s đó ,vẫn còn quên lại phải thêm : bóng là do người chơi tự đặt ra thấy nó phù hợp thì đặt. Bóng bát quái là :1=7 .2=83=94=05=6.Bóng dương là : 1=6,2=7,3=8,4=9,5=0.Bóng âm là, 1=4,2=9,3=6, 5=8.0=7,
Bạn cho mình hỏi cách bắt này giờ thay đổi rồi phải Ko?

Bạn cho mình hỏi cách bắt này giờ thay đổi rồi phải Ko?
Vẫn không có gì thay đổi. Nó là công thức cố định. Thì dù nhiều năm vẫn thế. 🌷.
Có thể là bây giờ tiền sâu sắc hơn trước. 🌷, bởi bước ấy là bước nền tảng chính. Bước sau tỉa tót hơn thôi. Bạn thích pp bắt này hả. 🙋

Có thể là bây giờ tiền sâu sắc hơn trước. 🌷, bởi bước ấy là bước nền tảng chính. Bước sau tỉa tót hơn thôi. Bạn thích pp bắt này hả. 🙋

pp này hơi khó hiểu bác ak , cháu chaof bác mở bài nhe , dạo nay cháu đi cty it vao dd , it thòi gian giao lưu với bác

pp này hơi khó hiểu bác ak , cháu chaof bác mở bài nhe , dạo nay cháu đi cty it vao dd , it thòi gian giao lưu với bác
Đọc tới đâu thì lấy giấy bút viết ra tới đó là sẽ hiểu được ngay. Chứ chỉ đọc thì đâu hiểu được tất cả.
Dễ hiểu nhất là chỉ xem các đường Cầu. Song Thủ đề và bộ đề, chạm,, tổng... 🌷những đường cầu siêu víp. Siêu kinh điển. Mà mình thì không có những đường cầu này 🌷🌷🌷

Cháu thích cách bắt này chú ạ. Cháu đọc được bài chú chia sẻ lại càng mày mò thêm. Nhưng cháu thấy thời gian này đồng thay đổi thì phải

Đọc tới đâu thì lấy giấy bút viết ra tới đó là sẽ hiểu được ngay. Chứ chỉ đọc thì đâu hiểu được tất cả.
Dễ hiểu nhất là chỉ xem các đường Cầu. Song Thủ đề và bộ đề, chạm,, tổng... 🌷những đường cầu siêu víp. Siêu kinh điển. Mà mình thì không có những đường cầu này 🌷🌷🌷
Như hôm nay ngày 23/12/21 theo cách của chú chia sẻ thì cháu tính ra 6 chạm là 380527 nhưng 4 chạm là 3827 khác với của chú chốt trên tập đòn là 0538. Ko biết cháu nhầm chỗ nào ạ chú?