Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Riêng dàn này ra 41 rồi thì a.e bỏ ngày mai... Còn lại con nào a.e kết thì a.e vào hơn. Ko thì cứ vào đều đều nhẹ cho m ... Chứ đừng lọc ra nó ra là cay à.... Thời điểm này sắp bệt bộ rồi đó a.e
Dạ Bác! Tại dàn nuôi của em có 6s 404 464 646 nuôi tuần 3 giải đề đầu, đuôi +g1. Em lọc ra tìm cối,kết hợp soi ngày. Chúc Bác cùng AE rực rỡ!

Dạ Bác! Tại dàn nuôi của em có 6s 404 464 646 nuôi tuần 3 giải đề đầu, đuôi +g1. Em lọc ra tìm cối,kết hợp soi ngày. Chúc Bác cùng AE rực rỡ!
060 của bộ 01 ko lọc ra được đâu. Ít nhiều phải chơi nó ra đều thế này mai a đồng chơi đểu nổ thì vỡ mặt..... Ngoài ra 4 ngày nay chạy đầu thứ tự : 1_2_3_4_5.... Nếu đểu là hoàn toàn có thể vớ vẩn láo ( 51.56)... M ko nói a.e đừng tự ý kết vào to nhé... Thời điểm gần tết này vào to thua oải lắm

Đính kèm

Mấy hôm mình kết lại thấy cầu của ae vã mạnh cụt cả vốn mai nó mà nổ thì đành chịu
Thời điểm gần tết này theo mình rất khó bắt... A.e hãy tham khảo kèo ngày mà kết cho nó hợp lý ... Sao cho kết 3.4 ngày phải ăn được 1 lần chứ ko thì lỗ to đó

060 của bộ 01 ko lọc ra được đâu. Ít nhiều phải chơi nó ra đều thế này mai a đồng chơi đểu nổ thì vỡ mặt..... Ngoài ra 4 ngày nay chạy đầu thứ tự : 1_2_3_4_5.... Nếu đểu là hoàn toàn có thể vớ vẩn láo ( 51.56)... M ko nói a.e đừng tự ý kết vào to nhé... Thời điểm gần tết này vào to thua oải lắm
cảm ơn Bác! bác yên tâm... em đi cầu này vẫn còn nhiều lãi ko thua được chủ đề đâu ạ hihi

M tổng hợp kèo nuôi cho a.e.... mức vào tiền từ cao hơn -> thấp hơn.... A.e hãy tham khảo cầu chạm ngày để vào money cho hợp lý tránh thua tha( con số màu đỏ trên đầu là hạn __ ngày cuối nuôi) chúc a.e mã đáo thành công
Chủ tịch vở sạch chữ đẹp quá!

Nay a k vào e không đánh đề đầu ,vào đề đuôi và xiên thua hết,buồn ghê.

Dàn lót 12 shot m đăng tối qua b ko đọc được rồi... Nay có mấy người vẫn chén theo dàn tối qua m đăng đó( 040.141.242.060.161.262)
Nay vào cả chục lần mà k thấy,hình như vào bên topic kia hay sao ý.