Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ct đã cho e lấy lain 2 hôm rôi hnay rr quá ct ah hnay e hạ b xuống ttđ có 25 ct ah còn e chốt bạch thủ la 07 ct ak , e cảm ơn ct hnay tất cả ae rr rôi thật sự là hnay ăn l nhưng e ko giám mạnh tay như mấy hôm trước tại hqua e đánh 10 con đc 1 con lên hnay e ăn đ 3 dàn ct ah còn bạch thủ lại ko phải là 25 e chúc ct sức khỏe rồi rào để đưa ace vào bờ an toàn ai trong số ace ở đây ai về bờ rồi thì tìm đến ân nhân nhé cảm ơn ân nhân đã giúp mình về bờ dạ e sin hết ah !
Cm bạn nhé mình thì do mình ngu ngu quá ngu nên ko vào bờ dược cứ nhắm mắt lại mở mắt ra lại xa thêm chút! Cm bạn nhé

chúc bác tìm dc người hợp duyên ...
Mình có theo ai đâu ngoài bạn nhưng khi đến giờ nó thế nào ý lại dánh theo ý mình!!!monhf ko hề theo ai cả đầu tháng mình bảo quyết bám lại cùng bác ấy vậy mà do mình ngu!!!...

Hqua tui lại dính bét bay 5m, phải cố gắng kiềm chế ko dính bét và phải bám đều, có khi rụng 3 ngày ko trúng là chuyện bt, ngày 3 4 là cứ big lên theo vốn của mình
Uh tôi để ý từ năm ngoái dàn của CT rồi tôi biết chưs nhưng ko biết do nợ nần nhiều quá mà bù đầu đến lúc lại dánh theo ý mình !!nghĩ mà nó chán bạn à

Tôi nhiều lần rùi từ năm ngoái tới bây giờ bạn à ! Do mình ngu!!!! Biết cao thỉ từ nămmngoais cơ nhưng ....nợ mỗi ngày 1 cộng lên ....hoang mang thự sự chiều nay có nhắn trên câu lạc bộ là nay 1 mất 1 còn vào to dàn của ct ấy vậy mà lại xoay sang chẵn chãn bạn ag!!!ko hiểu nổi bt mình nữa chán nản cơm chảng muốn ăn đi làm thì như thằng mất hồn ý khi đến giờ thì con này đưpj con kia đẹp cuoiis cùng thì bẹp bẹp!!!
Mình trước cũng hay theo tt mai ca. Rồi ct phan bảo cũng ok. Tuy nhiên theo các tt dàn 64s vốn cũng nhiều hơn. Từ khi biết đến topic 36s này nên cứ bám thôi. Vốn đỡ đi rất nhiều. Cứ vào đều 3d 1k rất yên tâm và nhẹ nhàng. Chúc người ae sớm ổn đinh tâm lý để vào bờ nhé. Lô trước mình tự bắt cũng ok. Tuy nhiên cuối tháng vừa rồi gẫy quá. Nên tháng này mình tạm dừng ko tham gia khung thủ nữa.

Mình trước cũng hay theo tt mai ca. Rồi ct phan bảo cũng ok. Tuy nhiên theo các tt dàn 64s vốn cũng nhiều hơn. Từ khi biết đến topic 36s này nên cứ bám thôi. Vốn đỡ đi rất nhiều. Cứ vào đều 3d 1k rất yên tâm và nhẹ nhàng. Chúc người ae sớm ổn đinh tâm lý để vào bờ nhé. Lô trước mình tự bắt cũng ok. Tuy nhiên cuối tháng vừa rồi gẫy quá. Nên tháng này mình tạm dừng ko tham gia khung thủ nữa.
Cảm ơn bạn cũng vò bet tham và ham quá nên giờ mới điêu đứng và tinh thân hoảng loạn!!!bản thân mìn nghĩ để bắt dàn 36 con ăn thông như CT Là ác lắm rùi các ct lhacs 64s mà còn toang 2-3tay là bt ..biết vậy mà mình ngu do mình thôi bạn ạ!! Viết lên đây để cho khuay khoả và tim ổn định lại tâm lý...nợ trước tôi ko nói mới chưa đầy 3 tuần tôi dính thêm 80tr nữa ...và tôi dang nghĩ mai bám lại ct thôi...chứ cứ như này nhà tan của nát mất bạn à

Mình có theo ai đâu ngoài bạn nhưng khi đến giờ nó thế nào ý lại dánh theo ý mình!!!monhf ko hề theo ai cả đầu tháng mình bảo quyết bám lại cùng bác ấy vậy mà do mình ngu!!!...
[/QUO.
Năm 2016 tui bay gần 500tr, nghỉ dc 2 năm lại dính vào lô đề cứ bình quân mỗi năm bay khoảng 100tr, đến giờ chắc khoảng 1tỷ, nhưng tui hơn 1 số ae khác ở chỗ tui ko đi vay mượn ai, có bao nhiêu chơi bấy nhiêu. Giờ đang cố gắng điều chỉnh bản thân để ko dính vào 1 số vấn đề tốn tiền nào, cố gắng bám theo người ae @TRANG28129 để gỡ dần dần, giờ ko theo ai nữa. Hy vọng ông và tui cùng cố gắng để ko đi quá xa. Ước mơ giờ là có tiền để xây lấy cái nhà cho vợ con đỡ khổ ???

Tôi nhiều lần rùi từ năm ngoái tới bây giờ bạn à ! Do mình ngu!!!! Biết cao thỉ từ nămmngoais cơ nhưng ....nợ mỗi ngày 1 cộng lên ....hoang mang thự sự chiều nay có nhắn trên câu lạc bộ là nay 1 mất 1 còn vào to dàn của ct ấy vậy mà lại xoay sang chẵn chãn bạn ag!!!ko hiểu nổi bt mình nữa chán nản cơm chảng muốn ăn đi làm thì như thằng mất hồn ý khi đến giờ thì con này đưpj con kia đẹp cuoiis cùng thì bẹp bẹp!!!
Thôi cứ cơm nước đi cho nó lấy lại năng lượng đi đã rồi tính tiếp bạn à. Chơi môn này bạn phải nghĩ là mình đang kinh doanh chứ đừng có xem nó là cờ bạc bạn à. Đừng đánh linh tinh hay vào lotobet nữa thì người ae mới nhẹ đầu đc mình lúc trước cũng như bạn vậy đấy, xong rồi mình nghĩ tại sao các chủ tịch cứ thắng mà mình cứ thua. Xem lại cách kinh doanh đi bạn. Chúc người ae sớm thành công!

Thôi cứ cơm nước đi cho nó lấy lại năng lượng đi đã rồi tính tiếp bạn à. Chơi môn này bạn phải nghĩ là mình đang kinh doanh chứ đừng có xem nó là cờ bạc bạn à. Đừng đánh linh tinh hay vào lotobet nữa thì người ae mới nhẹ đầu đc mình lúc trước cũng như bạn vậy đấy, xong rồi mình nghĩ tại sao các chủ tịch cứ thắng mà mình cứ thua. Xem lại cách kinh doanh đi bạn. Chúc người ae sớm thành công!
Cảm ơn bạn!!!

Cảm ơn bạn!!!nhieuf khi nhìn vợ con gd và bà già ứa nước mắt bạn ạ cùng cố gắng bạn nhé kể như mà dc gặp nhau ngồi uống chén ruou lúc này bạn nhỉ

Cảm ơn bạn!!!nhieuf khi nhìn vợ con gd và bà già ứa nước mắt bạn ạ cùng cố gắng bạn nhé kể như mà dc gặp nhau ngồi uống chén ruou lúc này bạn nhỉ
b à nhìn tên b chắc là sn 83 thôi thì mình cứ xứng vs bác là a .... số ngày nào cũng quay ... bây giờ em hướng a bày vốn tối thiểu là 15-20 triệu ... chỉ nguyên số vốn này thôi . a chơi 2d + 3D đều tiền 2N mức 100k 1/S +3D 1k 1 con .... a đừng ham gỡ làm gì cái này mk chơi bền .. nếu a suy nghĩ dc thì từ giờ tới cuối năm a sẽ hết nợ thôi

Mình cũng đã khuyên ae rồi nhưng 1 số ae vẫn chơi chão to ... mk thì không thể biết dc nay gãy 1 hoặc 2 hoăc 3 ngày nên mn hãy tuân thủ luật chơi này ..... 2 này đều tiền ... trừ khi gãy 2 ngày liền ae mới cần chão tiền .... ae đi tl dàn 65S thế nào thì cứ chia ra như vậy .... còn mình đã hướng 36S thì tháng ae cứ theo luật chơi mk bày ra thì tháng có thể thu về trên 10 tr

b à nhìn tên b chắc là sn 83 thôi thì mình cứ xứng vs bác là a .... số ngày nào cũng quay ... bây giờ em hướng a bày vốn tối thiểu là 15-20 triệu ... chỉ nguyên số vốn này thôi . a chơi 2d + 3D đều tiền 2N mức 100k 1/S +3D 1k 1 con .... a đừng ham gỡ làm gì cái này mk chơi bền .. nếu a suy nghĩ dc thì từ giờ tới cuối năm a sẽ hết nợ thôi
Xin bạn chỉ giúp mình cách vào tiền với bạn. Minh chơi linh tinh cu thay ct nao được lai theo . Hom theo thi lai gẫy . Nén mình nhờ bạn chi giúp minh

Mình cũng đã khuyên ae rồi nhưng 1 số ae vẫn chơi chão to ... mk thì không thể biết dc nay gãy 1 hoặc 2 hoăc 3 ngày nên mn hãy tuân thủ luật chơi này ..... 2 này đều tiền ... trừ khi gãy 2 ngày liền ae mới cần chão tiền