Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
115094

Mình cũng đã khuyên ae rồi nhưng 1 số ae vẫn chơi chão to ... mk thì không thể biết dc nay gãy 1 hoặc 2 hoăc 3 ngày nên mn hãy tuân thủ luật chơi này ..... 2 này đều tiền ... trừ khi gãy 2 ngày liền ae mới cần chão tiền .... ae đi tl dàn 65S thế nào thì cứ chia ra như vậy .... còn mình đã hướng 36S thì tháng ae cứ theo luật chơi mk bày ra thì tháng có thể thu về trên 10 tr
Chủ tịch thật sự là một người có tâm, có tầm

Chơi ngoài chỗ nào ăn nhiều thì 1 dc 80, trên ku thì như của mình đang 96~99 vậy chơi 10k mất ít nhất 160k, hơi phí nếu chơi ngoài
Mình đang tính bạn ạ!!mình cân nhắc !!!nhung phải tuyệt tình duọc vơia thằng bet kia mìn mới dám nạp tiền

Anh em ai theo sư huynh Hội từ năm ngoái thì tự biết cách chơi và chia vốn còn ai mới theo ko biết thì nên hỏi ae trong nhóm sẽ tư vấn cho.

Anh em ai theo sư huynh Hội từ năm ngoái thì tự biết cách chơi và chia vốn còn ai mới theo ko biết thì nên hỏi ae trong nhóm sẽ tư vấn cho.
Bác chia xẻ cho các ae cách chơi và chia vốn cho hợp lý với bác ơi. Cảm ơn bác!