Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 56 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Kam ơn anh! An dc vài cụ mà vui quá kkk
cứ 36S quất quấn quá thì lên 40 ..... hạ được số nào thì hạ ...... chết thông 4 hôm nhiều ae chán nản ... trò chơi mà ...đã vào cuộc chơi 36S thì biết là rất khó nhai ... nhưng vì ae k có số vốn to ... mà muốn được ăn nhiều thì phải tính kiểu này .... chúc ae theo tôi may mắn

cứ 36S quất quấn quá thì lên 40 ..... hạ được số nào thì hạ ...... chết thông 4 hôm nhiều ae chán nản ... trò chơi mà ...đã vào cuộc chơi 36S thì biết là rất khó nhai ... nhưng vì ae k có số vốn to ... mà muốn được ăn nhiều thì phải tính kiểu này .... chúc ae theo tôi may mắn
Đúng vậy nhiều khi em cũng bị gãy tới 3 ngày đấy ct ạ

chán buôn ơi là buồn theo ct mất mấy hôm hqua đc ăn thi ko vào tim đc ct đưa lên hnay theo dàn bỏ con 474 đi kết con 797 sẵn rồi thấy ct đưa lên cùng máu thế là đi teo ah chán ơi là chán số khổ ko lên đc mak càng ngày lại càng chìm sâu rồi có ai có nòng thương tôi vất cho tôi đoạn dây để kéo tôi lên với ah !

chán buôn ơi là buồn theo ct mất mấy hôm hqua đc ăn thi ko vào tim đc ct đưa lên hnay theo dàn bỏ con 474 đi kết con 797 sẵn rồi thấy ct đưa lên cùng máu thế là đi teo ah chán ơi là chán số khổ ko lên đc mak càng ngày lại càng chìm sâu rồi có ai có nòng thương tôi vất cho tôi đoạn dây để kéo tôi lên với ah !
khi con kết mà bác xoá là chịu bác rồi

Bạn à, đã chơi thì chơi tới bến, đừng sợ, món này mà nhát thì chỉ lỗ xuất thôi, tự tin lên bác, cho dù có gãy nhiều ngày liên tục đánh vào tâm lý nhưng phải đặt bình tĩnh lên hàng đầu, chắc chắn sẽ gỡ đc, nên đánh đều bác ạ, chúc bác may mắn những ngày sau

Giá như bác chia tiền ra thêm cho cặp 474 đúng 3D,4D rồi tiếc thật. Nó né quả đinh.
Mình chia tiền ra đi 4 số tứ thủ đề thì cũng ăn đậm! Nhưng tham nên đi liền với thâm bâc ạ /m:((