Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cứ vàng choé thế là phấn khởi rồi. Mít bẳng nữa thì ko còn gì để nói luôn. Từ ngày biết đến topic này mình cũng đỡ ham hố các số của ct khác. Mong topic của mình mãi rực rỡ mãi cười tươi hơn thế. Chúc ct luôn có nhiều sk mang nhiều con số may mắn cho ae.

Anh em muốn sư huynh luôn sát cánh và dẫn dắt ae thì những hôm xịt ko nên nói những lời lẽ buồn quá và đừng bao giờ nhắc đến từ sao ko bắt 60 hoặc 64s nhé. Ai muốn đánh 64s thì tham khảo của cao thủ khác nhé. Trước sau như 1 sư huynh ko bao giờ lên số chỉ cùng lắm lên 38s là cùng thôi. Tính lãi theo tháng chứ ko tính theo ngày. Lô đề quay quanh năm hôm ăn hôm xịt là chuyện quá là bt luôn. Mình theo sư huynh nên cũng dần về bờ chỉ còn vài chục nữa thôi. Nói thật lòng luôn đấy

Bạn loại đầu dựa vào đâu để loại vậy bạn , có thể chia sẻ cho ae tham khảo không
Dựa vào kq dài hàng chuỗi 3 năm 5 năm, ban đầu xét tổng xong hết mới quay sang loại đầu đuôi của các tổng đó. Nói chung hầu như dùng phép toán học là nhiều, cách tôi bắt này rích rắc lắm, tốn nhiều thời gian

Dựa vào kq dài hàng chuỗi 3 năm 5 năm, ban đầu xét tổng xong hết mới quay sang loại đầu đuôi của các tổng đó. Nói chung hầu như dùng phép toán học là nhiều, cách tôi bắt này rích rắc lắm, tốn nhiều thời gian
Chốt 36s này nhọc lắm k đơn giản đâu, chệch 1 ly đi 1 dặm dài lê thê ngay

Mong bạn chia sẻ ít kinh nghiệm cho ae chơi số tham khảo với hoặc hàng ngày bạn có thể lên loại đầu cho ae chơi cùng với dc ko

118061
b13