Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 103 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vốn bạn có 10 triệu.bạn vào dàn 36 số ngày đầu 1k trên số .vốn của bạn 100 triệu .bạn vào dàn 36 số ngày đầu 10k trên số .vốn bạn có 1tỷ bạn vào ngày đầu dàn 36 số 100k.trên số.chia tiền đủ nuôi khung 6 đến 7 ngày dàn 36 số của ct.sin thưa với cụ bảo cụ thua cụ cũng không thua được.em đã phải chả giá nước mắt và máu vì lòng tham của em rồi.nên bây giờ em chơi hoàn toàn trong tầm kiểm soát của em
Chúc mừng người ae đã gỡ được số nợ rất là lớn như thế
Cá nhân mình cũng đóng góp chút ý kiến cho ae nha. Ở diễn đàn mình thành lập cũng 2 năm, các cao thủ top 1,2 các chủ tịch các câu lạc bộ đều là những người dày dặn nhiều năm kinh nghiệm. Các cao thủ, chủ tịch cũng như cao thủ Trang nhà mình chốt rất hay. Nhưng có một thực tế là k có gì là chắc chắn cả. Dàn 64s của các cao thủ, Chủ Tịch đã từng vào dây đen gãy thông cả tuần trời không phải chuyện hiếm gặp. Ae nào vào diễn đàn lâu và chịu khó theo dõi sẽ biết. Vậy dàn 36s cũng rất dễ xảy ra khả năng gãy thông tuần, 10 ngày thậm chí là hơn. Thực tế k ai dám khẳng định nuôi dàn 36s hay 64s lâu nhất là bao nhiêu ngày là Phải Nổ. Biết ae bảo CT Trang nhà mình tháng 4,5 g căng nhất là 4 ngày. Nhưng ae phải biết đấy là quá khứ, và mọi thống kê số liệu chỉ là tương đối. Không ai, hay thậm chí là CT Trang khẳng định là tương lai sẽ không bao giờ gãy hơn như vậy. Nên cá nhân mình thì thấy đi đều tiền là Chân ái, còn ae vốn lớn chơi chão thì nên chia tỷ lệ chão nhỏ hơn chút, và tăng số ngày vốn dự phòng. Chúc ae may mắn và thành công nhé

Vốn bạn có 10 triệu.bạn vào dàn 36 số ngày đầu 1k trên số .vốn của bạn 100 triệu .bạn vào dàn 36 số ngày đầu 10k trên số .vốn bạn có 1tỷ bạn vào ngày đầu dàn 36 số 100k.trên số.chia tiền đủ nuôi khung 6 đến 7 ngày dàn 36 số của ct.sin thưa với cụ bảo cụ thua cụ cũng không thua được.em đã phải chả giá nước mắt và máu vì lòng tham của em rồi.nên bây giờ em chơi hoàn toàn trong tầm kiểm soát của em
Cái này thì riêng cá nhân tôi cũng chưa tin cho lắm.... Ka ka

Ae cần tham khảo số má thì vào bát chốt tập đoàn, tôi đã chốt dàn 35s trên đó. Ở trang 3, vị trí thứ tự #82 nhé. Chúc ae lựa chọn sáng suốt gặp nhiều may mắn... ???

Sửa lần cuối:
Thế à, thế từ mai tôi xin phép ra diễn đàn chốt, có ae nào theo, yêu quý tôi thì theo nhé...tôi cũng chỉ muốn cứu ae gỡ đc chánh lâm vào cảnh nợ nần đồng thời phật trời soi xét gia tăng niên kỷ cho số phận của tôi thôi. Nếu ae cảm thấy tôi ở đây k phù hợp vậy thì tôi xin phép đi giúp đỡ ae khác vậy..... xin chào tất cả các ae ?
bác đi đâu thì em theo đấy. Cả nhà đag vui vẻ mà sao lại nhiều ý kiến quá

cảm ơn anh trang để em chốt số ở đây mấy ngày qua nhé, may mà admin không khóa nick của em, vừa rồi chị lê linh nhắc may quá. Từ mai 20/5 ae nào cần tham khảo số má thì vào bát chốt tập đoàn nhé, mình chốt trên đó, thường thì có sớm thôi.....
Bạn lập topic riêng đc mà