Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 118 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
mình có 10 số chơi 2 cửa . cho tuần này ae tham khảo nổ 99% . 353 ,363,454,464,242 . k7 ngày . thường hay ra 4 ngày quay lại thôi ( đb 7 ngày tham khảo thêm . 131,393,373 . k7 ngày
Là đề đầu, đuôi giải đb hay là đb và giải 1 vậy CT

Anh @TRANG28129 nói ở topic bên kia , đúng ý em quá.hihi. Cứ ai hỏi tới là mắng chửi rồi dùng lời lẽ rất phản cảm a ạ.
cái đấy chơi 1 mình thôi .... ae thua tha nợ lần giúp được thì giúp cho trót .. k giúp đươc thì chơi 1 mình e à ... môn này vui chơi giải trí chứ có phải để làm giàu đâu em

Thật chiều có nói trên topic của này. Chỉ ăn được bộ 25. Hạ dàn lại là 79 97. Đau thật 3 ngày đầu 2

Không cần biết là mai hay vài hôm nữa ăn tứ thủ đề. Em chỉ cần trong 10 ngày nữa ăn 1 hôm tứ thủ đề thôi là em no ấm rồi. Vì em chia vốn nuôi tứ thủ đề của ct khung 15 ngày
Bác chia theo tỉ lệ ntn thế ạ
Chia sẻ cho E với

120761
ĐÂY NHÉ CẦU ĐỀ HUYỀN THOẠI TÔI VÀ AE ĐÃ ĂN RẤT NHIỀU NHÉ

ĐỂ ADM GIẢI QUYẾT THÔI ... MÌNH ĐỌC CMT CŨNG HỚI TỨC CHO ANH EM . NHƯ KIỂU ÔNG Ý LÀM CHA MẸ CỦA NHỮNG NGƯỜI ĐÓ Ý
em tưởng mai admin mới giải quyết , ai ngờ admin giải quyết cho nhanh thế,hihi. Admin diễn đàn thật có tâm - có tầm anh ạ.