Cầu MB - TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020 | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020

Bó tay ae đã xa cầu loan sô còn đem cầu lên đánh đố nữa thi chịu bác rồi

TÔI BỎ CÔNG SỨC TUỔI GIÀ RA ĐỂ VẼ CẦU KÈO VÀ CHIA SẺ CHO ACE CÙNG THAM KHẢO AI TRÙNG Ý KẾT CẦU THÌ CHƠI TÔI KHÔNG GIÁM ĐÁNH ĐỐ BẤT CỨ 1 AI NHƯ BẠN NÓI LÀ SAI RỒI
BẮT ĐƯỢC BỘ ĐỀ(4-8s ) ,TỔNG ĐỀ (10s) ĐÃ KHÓ RỒI LẠI CÒN MUỐN TÌM ĐƯỢC CON
2D,3D,4D THÌ CÒN KHÓ HƠN LÊN GIỜI
BẠN THÔNG CẢM NHÉ KẾT GÌ THÌ CHƠI TIỀN TRONG TÚI BẠN ĐƯỢC THÌ BẠN ĂN THUA THÌ GẮNG MÀ CHỊU KHÔNG ĐỔ LỖI NGƯỜI KHÁC ! THANHS

Rất Cám ơn CT đã CS . AE chỉ mong CT cho một câu kết : Hôm nay , các bạn cần tham khảo mấy bộ,mấy chạm và càng... nếu có thì tuyệt vời đấy CT ạ - Xin cám ơn

TÔI BỎ CÔNG SỨC TUỔI GIÀ RA ĐỂ VẼ CẦU KÈO VÀ CHIA SẺ CHO ACE CÙNG THAM KHẢO AI TRÙNG Ý KẾT CẦU THÌ CHƠI TÔI KHÔNG GIÁM ĐÁNH ĐỐ BẤT CỨ 1 AI NHƯ BẠN NÓI LÀ SAI RỒI
BẮT ĐƯỢC BỘ ĐỀ(4-8s ) ,TỔNG ĐỀ (10s) ĐÃ KHÓ RỒI LẠI CÒN MUỐN TÌM ĐƯỢC CON
2D,3D,4D THÌ CÒN KHÓ HƠN LÊN GIỜI
BẠN THÔNG CẢM NHÉ KẾT GÌ THÌ CHƠI TIỀN TRONG TÚI BẠN ĐƯỢC THÌ BẠN ĂN THUA THÌ GẮNG MÀ CHỊU KHÔNG ĐỔ LỖI NGƯỜI KHÁC ! THANHS
OK bác nói chuẩn quá

bác biên có cầu 3D 4D nào chạm 5 , bộ 03 hôm nay em theo với ạ. em kết 35,53,08,80 tiện đêm qua cũng mơ ông chú sinh năm 68 năm nay 52,53 tuổi

Ông bạn nầy nhìu mơ thật
Hôm đề 31 t mỗi tiếc mơ có người bảo kết quả 831 hôm đó chết cả lô cả 3 càng lô cả đề hôm sau ko đanh nó về đề giải nhất 331 hôm sau nữa nó về đề Db 331 tiếp ngồi ngẩn ngơ lần sau mơ theo ít nhất phải 3 ngày

Đề chạm 0,2 hạ chạm 2 xem ku đồng thối, hnay thế nào Bác